ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903

Unhappy อุจจาระเป็นเลือดครับ ช่วยหน่อย

คืออาการอะครับ ผมไม่รู้สึกผิดปรกติอะไรเลย แต่รู้สึกจุกตรงท้องหน่อยๆ (หน่อยมากๆ) ผมไม่คิดว่าตรงนั้นจะเป็นปัญหานะครับ แต่ว่าไอเลือดที่ออกมานี่ มันมีลักษณะเหมือนน้ำมัน คือมันไม่จับตัวกับน้ำ ลอยอยู่เหนือน้ำอะครับ แล้วตอนผมจะล้าง ไอตรงหน้าเหมือง มันลักษณะเหมือนน้ำมันจริงๆ แถมมันยังมีกลิ่นแปลกเหมือนกลิ่นที่ได้รับรู้แล้วนึกถึงโรคภัยอะครับ
    ขอผู้เชี่ยวชาญมาบอกหน่อยครับ ว่าผมกำลังเป็นอะไร

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ไปหาหมอครับบบ มาตั้งกระทู้ถามมันไม่หายหรอกครับ -.-
    ]

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ไม่ต้องรอผู้เชี่ยวชาญหรอกครับ ไปหาหมอเลยดีกว่า

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    นึกว่าเป็นริดสีดวง -.-

หนักแบบนี้หาหมอเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้
    นึกว่าเป็นริดสีดวง -.-

หนักแบบนี้หาหมอเถอะครับ
    อื้ม เอางั้นแล้วกันครับ ขอบคุณทุกท่านมาก

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    โดนลักหลับชัวร์

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เท่าที่ดูนะครับเหมือนว่าในลำไส้มันเกิดแก้สซึ่งปกติจะถูกระบายออกโดยการตด
    ความรู้สึกจุกในท้องคือมีแก้สอยู่และไปไหนไม่ได้บวกกับถ่ายออกมาลักษณะคล้ายน้ำมัน
    ซึ่งดูเหมือนนี่จะเป็นเหตุผลที่ทำให้แก้สนั้นไปไหนไม่ได้ ลองลดของทอดของมันดูสักพัก
    กินผักให้เยอะขึ้น ดื่มน้ำลูกพรุน(ดื่มแล้วถ่ายดีหมดไส้หมดพุงเลยทีเดียว) ลองดูซัก 2-3 วัน
    ถ้าไม่ดีขึ้น ไปหาหมอ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    ไปหาหมอครับบบ มาตั้งกระทู้ถามมันไม่หายหรอกครับ -.-
    ประทานโทษลองเป็นเองสิ -_- ของแบบนี้มันทำใจลำบากนะ
    ให้หมอไปตรวจตูดเนี้ย = =w เขาถามเรื่องขี้ๆ มันก็ต้องมีกระอักกระอ่วนกันบ้าง
    ปล.-_- ไปไกลๆเถอะทำแบบนี้มันก็ไม่ได้อะไรหรอกครับ ต้องอย่างผมทำนี่ได้เท้าเยอะแยะ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่ต้องกังวลนะครับ ผมก็เคยเป็นครับ มันเกิดจากการที่คุณอั้นอุจจาระ เป็นเวลานาน หรือมันจะถ่ายแต่คุณอั้นไว้ และเมื่อถ่ายมันก็ต้องมีการเบ่งใช่ไหมครับ มันทำให้เส้นเลือดมันเป่งขึ้นมาตรง จุดนั้นของคุณ
    แล้วเวลาถ่าย มันจะไปโดนตุ่มนั้น หรือ ไม่ก้อคุณเบ่งจนมันแตกมาเป็นเลือด ซึ่งมันคือโรค ริดสีดวงทวาร แหละครับ แต่ตุ่มรินสีดวงนั้นมันอยู่ด้านใน
    ไปหาหมอเภสัช หรือจะไปหาหมอเฉพาะทางก็ได้นะครับ ตอนผมเป็น ผมไปหาหมอเภสัช ได้ยามากิน แผงละประมาณ 250- มั้งนะครับ ทานตามเภสัชสั่งให้หมด
    แล้วอาการจะดีขึ้นครับ ระหว่างเป็น พยายามอย่ากินอาหารที่มีสีคล้ายกับเลือดนะครับ มันจะดูไม่ออก ถ้าอาการของคุณเกินจากนี้ เช่นมีไข้สูง สลับกับต่ำ แขน ลำตัว มีตุ่มเลือดเล็กๆ อาจจะเป็น ไข้เลือดออกนะครับ

ไปหาหมอเถอะครับ ไม่ต้องกังวล สู้ๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ไปกินพวกปลาอะไรมารึเปล่า เคยเป้นอยู่เกิดจากกินปลาประเภทหนึ่งมันมีไขมันในเนื้อสูง
    จะเป็นแบบนี้แหละ ท้องเสีย ถ่ายเป็นน้ำมันๆ สีส้มๆแดงๆ หยุดกินก็หาย แต่ถ้ามันใจว่าเป็นเลือดก็ไปหาหมอเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เรื่องขี้ ตูขอไม่เชี่ยวชาญ.... 55555+

ปรึกษาผู้ใหญ่แล้วก็แพทย์เถอะครับ

จะได้ไม่เป็นภารของเซิฟเวอร์...
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 21world อ่านกระทู้

ไปดีเลย จขกท.