ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274

ไปเทรดการ์ดมาได้ ลด75% portal2 คุ้มไหม

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    โหลดเถื่อนมาเล่นเลย ลองระบบมัน ติดใจก็เล่นเถื่อนไปเลย เอร๊ย ยย ยไม่ใช่!!!

ติดใจก็ ลบทิ้งเเล้วค่อยซื้อไม่เสียหาย
    STEAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เทรนการ์ดยังไงครับ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เหมือนการซื้อเกมอะปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929
    มาถามผิดเว็บแหล่ะครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    เห้ออออ คนนี้อีกเเหงะ ผมว่านะไปตั้งกระทู้สักกรูทู้นึงเลยดีกว่าเนอะ เอาเเบบถามมันทุกเรื่องอ่ะ
    คนตอบก็ขี้เกียจตอบ เจอเเต่คำถามที่เขาน่าจะรู้ๆกัน เอางี้ผมเห็นคุณไปโพสในกลุ่ม ของพี่ Buy Gamesteam (พี่ต่าย)
    ไปถามเขาเลยไหม หรือ ก็ไปถามในกลุ่มเห้อะ ขอร้อง - -
    เห็นกระทู้คุณ ชื่อคุณจนชินตา เเล้วชักจะน่ารำคาญ นี้บอกเลย ระบายไปตรงๆ เห็นทุกวัน ทุกครั้งที่เข้าดูบอร์ด - -

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    ส่วนตัวว่าไม่คุ้มนะเพราะ Portal 2 มันลดบ่อย ถ้าไม่อยากได้ขนาดหนักรอเอาก็ได้
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    เห้ออออ คนนี้อีกเเหงะ ผมว่านะไปตั้งกระทู้สักกรูทู้นึงเลยดีกว่าเนอะ เอาเเบบถามมันทุกเรื่องอ่ะ
    คนตอบก็ขี้เกียจตอบ เจอเเต่คำถามที่เขาน่าจะรู้ๆกัน เอางี้ผมเห็นคุณไปโพสในกลุ่ม ของพี่ Buy Gamesteam (พี่ต่าย)
    ไปถามเขาเลยไหม หรือ ก็ไปถามในกลุ่มเห้อะ ขอร้อง - -
    เห็นกระทู้คุณ ชื่อคุณจนชินตา เเล้วชักจะน่ารำคาญ นี้บอกเลย ระบายไปตรงๆ เห็นทุกวัน ทุกครั้งที่เข้าดูบอร์ด - -
    โดนใจครับ HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA ฮาสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    อวด หรือว่า ยังไง ผมไม่รู้ แต่รู้อย่างนึง แลกไปแล้ว คิดเองไม่ได้ หรอ อยากได้ ก็ เอาไป ไม่อยากได้ จะแลก ไปทำไม สมองมีไว้ถ่วงน้ำหนักที่หัว หรอคับ คิดไม่ได้ หรอ
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WindowsZero อ่านกระทู้
    อวด หรือว่า ยังไง ผมไม่รู้ แต่รู้อย่างนึง แลกไปแล้ว คิดเองไม่ได้ หรอ อยากได้ ก็ เอาไป ไม่อยากได้ จะแลก ไปทำไม สมองมีไว้ถ่วงน้ำหนักที่หัว หรอคับ คิดไม่ได้ หรอ
    ผมเข้าใจความรู้สึกของเขาน่ะผมก็เคยถามในกระทู้แผ่นแท้ ก็ไม่ค่อยรู้อะไรสุดท้ายผมก้โดนเขาด่าว่าไม่ลองทำเองไปมาหาว่าปั้มกระทู้ซะอย่างงั้นจำหน้าคนว่าผมได้ด้วยและยังไม่ลืมคนทีมันว่าผมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ไม่คุ้มอย่างแรง คูปองพวกนี้พวกฝรั่งปล่อยฟรีกันบ่อยๆเลยครับ หรือไม่บางคนรับแค่การ์ดเกมอะไรก็ได้ใบเดียวเอง

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อยากรู้อะไรก็ลองไปถามในกลุ่มพ่อค้าเกมใน Facebook เอาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    นี้ไม่ได้กวน teen นะครับ แต่ว่ามันคืออะไรเหรอ การ์ดพวกนี้ ได้มาแต่ไม่รู้ทำอะไร
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ผมเข้าใจความรู้สึกของเขาน่ะผมก็เคยถามในกระทู้แผ่นแท้ ก็ไม่ค่อยรู้อะไรสุดท้ายผมก้โดนเขาด่าว่าไม่ลองทำเองไปมาหาว่าปั้มกระทู้ซะอย่างงั้นจำหน้าคนว่าผมได้ด้วยและยังไม่ลืมคนทีมันว่าผมด้วย
    ผมก็เป็นคนนึงครับ ที่ไม่เคยเล่นเเท้มาก่อน มันก็ต้องไม่รู้อะไรบ้างงงงงงงงงงงงงงงงง
    เเต่สิ่งที่ผมทำอย่างเเรกคือ

Google

ส่วนอันไหนไม่รู้จริงๆ คือกลุ่มที่เขาขายเกมหรือคนที่ขายเลย ! เข้าใจนะครับ หัดมีการค้นคว้าบ้างไรบ้างนะ - -

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ผมไก้ลด 90 เปอร์มาคุ้มกว่าๆ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    นี้ไม่ได้กวน teen นะครับ แต่ว่ามันคืออะไรเหรอ การ์ดพวกนี้ ได้มาแต่ไม่รู้ทำอะไร

เอาไปคราฟเพิ่มเลเวลสตีม มันจะสุ่ม BG emo และคูปองส่วนลด หรือไม่ก็เอาไปขายเอาไปเทรดหาเงินได้ ยิ่งการ์ด foil ยิ่งแพง

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    จขกท.จำไว้นี้หมวด PC copy talk นะครับ lol อยากถามเรื่องการซื้อเกมส์หรอ รอเเอดมินเพิ่มบอร์ด PC copyright talk สิครับ lol

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นคนนึงครับ ที่ไม่เคยเล่นเเท้มาก่อน มันก็ต้องไม่รู้อะไรบ้างงงงงงงงงงงงงงงงง
    เเต่สิ่งที่ผมทำอย่างเเรกคือ

Google

ส่วนอันไหนไม่รู้จริงๆ คือกลุ่มที่เขาขายเกมหรือคนที่ขายเลย ! เข้าใจนะครับ หัดมีการค้นคว้าบ้างไรบ้างนะ - -
    "น้ำใจ" มีบ้างไหมครับ ตั้งไม่ถูกห้องก็บอกดีๆตอบคำถามไปบ้างก็ไม่เสียหาย เค้าถามดีๆแต่ละคนมาบอกโน่นนี่มันใช่เรื่องไหมนี่ ถ้าคนมันรู้ไปหมดทุกอย่างหรือหาได้เองหรือจะหาข้อมูลหลายที่มันผิดมากขนาดนั้นเลยหรอครับ อ่านมานานเห็นแล้วหงุดหงิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sukamoto : 14th August 2013 เมื่อ 13:49

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukamoto อ่านกระทู้
    "น้ำใจ" มีบ้างไหมครับ ตั้งไม่ถูกห้องก็บอกดีๆตอบคำถามไปบ้างก็ไม่เสียหาย เค้าถามดีๆแต่ละคนมาบอกโน่นนี่มันใช่เรื่องไหมนี่ ถ้าคนมันรู้ไปหมดทุกอย่างหรือหาได้เองหรือจะหาข้อมูลหลายที่มันผิดมากขนาดนั้นเลยหรอครับ อ่านมานานเห็นแล้วหงุดหงิด
    โดนใจครับผม สำหรับผมบางที Google ไม่ใช่ทุกอย่าง อยากยืนยันข้อมูลจากหลายๆที่ด้วย ของซื้อของขายอะนะครับ

สำหรับผมถ้าอยากได้ก็ซื้อไว้ครับ ลดเยอะดี แต่เกมนี้มันก็ลดบ่อยนะ ตัดสินใจดูครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukamoto อ่านกระทู้
    โดนใจอย่างแรงฮะ ไอ้คำว่า น้ำใจ เนี่ย

หลาย ๆ คนเอ่ยอยู่นั่นล่ะว่าอย่าทำตัวโลกสวย
    แต่เม่งก็อยากบอกเหมือนกันว่า อย่าทำตัวเหมือนอยู่ในนรก
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    90%ของโพสต์นี้ไม่เกี่ยวกับคำถาม จขกท

ผมตอบแทนละกัน

ไม่คุ้ม

การ์ดที่คุณมีเอาไปแลกอย่างอื่นดีๆได้กว่าเยอะ

ตามที่คนอื่นบอกอะนะการ์ดลดเกมแบบนี้มันมีแจกฟรีตั้งเยอะ