ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    Blog Entries
    1

Talking [PC] Pirate of the caribbean AT WORLD'S END [One2Up เต็มสปีด] [Full]

[PC] Pirate of the caribbean AT WORLD'S END [One2Up เต็มสปีด] [Full]

เนื้อเรื่อง

เป็นเกมส์แนว Third Person Shooting มีทั้งการฟันดาบ ยิงปืน อีกทั้งยังมีการ เล่นทริค กวนๆในแบบฉบับของ Jack Sparrow อีกด้วย เช่น การพันเชือกที่อยู่ใกล้ตัวแล้ว จะมี ของหล่นลงมาจากดาดฟ้า หรือหลังคา ในเกมส์ คุณจะได้รับ หลายบทบาท อาทิเช่น เป็น Jack Sparrow ในด่านแรก ด่านที่ 2 คุณจะได้รับบทเป็น William Turner บนเกาะ ที่มีคนป่ากินคนอยู่
    (Kingcesar)

Minimum System Requirements
    System:Pentium IV 1.5 GHz or equivalent
    RAM: 256 MB
    Video Memory: 64 MB
    Hard Drive Space: 1400 MB
    mmended System Requirements
    System: Pentium IV 1.8 GHz or equivalent
    RAM: 512 MB
    Video Memory: 128 MB

One2Up

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,120
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ดัน แล้ว ขอบคุณมากครับ

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ดันๆๆๆ เกมนี้สนุกมาก เล่นมาหลายรอบละ

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณครับ

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    สนุกมากๆครับ (ลองเล่นหน่อยนึงแล้ว) สนุกดีครับ ลองโหลดไปเล่นกันดูครับ (สำหรับคนที่ไม่เครียดเรื่องภาพเท่าไหร่).

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    สนุกมากๆครับ (ลองเล่นหน่อยนึงแล้ว) สนุกดีครับ ลองโหลดไปเล่นกันดูครับ (สำหรับคนที่ไม่เครียดเรื่องภาพเท่าไหร่).
    ภาพชิวๆ ครับ เหมือน PS2