ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] PAYDAY 2 - FLT [FULL GAME] [2013|11GB|FiLECONDO|ONE2UP|PUTLOCKER]

PayDay 2 ภาคต่อของเกมปล้นธนาคารชื่อดัง "Payday: The Heist" ที่เคยออกมาเมื่อปี 2011 ซึ่งเป็นแนวยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งให้ผู้เล่นสวมบทเป็นโจรปล้นธนาคารที่ต้องเอาตัวรอดจากการจับกุมของตำรวจพร้อมเงินล้านในกระเป๋า โดยครั้งนี้เหล่าหัวขโมยทั้ง 4 จากภาคแรก (Dallas, Hoxton, Chains และ Wolf) จะหวนกลับมาก่ออาชญกรรมอีกครั้ง ณ กรุงวอชิงตันดีซี พร้อมด้วยฟีเจอร์ใหม่ๆที่ถูกเพิ่มเติมเข้ามามากมายเพื่อช่วยผู้เล่นในการทำผิดกฏหมาย

หนึ่งในฟีเจอร์สำคัญในภาคนี้นั่นคือ Crimenet ที่เปรียบเสมือนแหล่งรวมข้อมูลสัญญาว่าจ้าง ซึ่งผู้เล่นสามารถเลือกรับจ็อบที่ตนอยากทำได้อิสระ โดยมีให้เลือกหลากหลายไล่ตั้งแต่งานปล้นร้านสะดวกซื้อ, ลักพาตัว ไปจนถึงการก่ออาชญากรรมทางอิเล็กทรอนิกส์ ซึ่งในแต่ละภารกิจจะมีตัวช่วยมาให้และมีประโยชน์ต่อการปล้นของเราอย่างรถหลบหนีที่เร็วขึ้น, แผนผังอาคาร รวมไปถึงหนอนบ่อนไส้ เมื่อเล่นไปสักพักผู้เล่นจะสามารถเลือกอัพเกรดสกิลของตัวละครตามสายที่ชอบทั้งนักวางแผน, นักใช้กำลังข่มขู่, นักย่องเบา หรือนักเชี่ยวชาญทางเทคนิค แถมยังสามารถอัพสกิลของแต่ละสายมาผสมกันเพื่อสร้างตัวละครจากโจรข้างถนนให้กลายเป็นนักปล้นระดับตำนาน

หลังจบภารกิจปล้นในแต่ละครั้ง ผู้เล่นจะได้รับอุปกรณ์ใหม่ๆที่ดีขึ้นกว่าเดิมอย่างอาวุธปืน หน้ากากปิดบังใบหน้า หรืออุปกรณ์เสริมอื่นๆ โดยอุปกรณ์เหล่านี้เราสามารถปรับแต่งมันได้ทั้งหมด อาทิ อาวุธปืนสามารถติดกล้องเล็ง ใส่ที่เก็บเสียง เปลี่ยนลำกล้องหรือเปลี่ยนพานท้าย ในขณะที่หน้ากากเราสามารถเลือกวัสดุแต่งสีได้หลากหลายกว่าหมื่นรูปแบบเลยทีเดียว

ทางด้านระบบเกมเพลย์ ตัวเกมได้ทำการปรับปรุงระบบการยิงปืนเพื่อให้ความรู้สึกที่สมจริงยิ่งขึ้น รวมถึงฉากเหตุการณ์แบบไดนามิคที่จะสุ่มเหตุการณ์แตกต่างกันไปในแต่ละครั้งที่เราเล่น อีกทั้งผู้เล่นยังสามารถเลือกทำภารกิจให้สำเร็จลุล่วงได้หลากหลายวิธีทั้งแบบเงียบเชียบไม่ให้ใครรู้ตัวแต่อาจจะช้าสักหน่อย หรือถ้าไม่อยากเสียเวลาจะเลือกบู๊วิ่งยิงกระหน่ำกันตรงๆเลยก็ย่อมได้ ส่วนฝั่งตัวละคร AI คอมพิวเตอร์นั้นก็มีการพัฒนาขึ้นจากภาคก่อน โดยตำรวจในภาคนี้จะสามารถใช้ระเบิดแฟลชทำให้ตาเราพร่ามัว, มีกลยุทธ์บุกทะลวง, แอบช่วยตัวประกัน หรือแม้กระทั่งชิงกระเป๋าใส่เงินกลับคืนมา
    ข้อมูล: manager.co.th

Genre: Action, RPG
    Developer: OVERKILL - a Starbreeze Studio.
    Publisher: 505 Games
    Release Date: 13 Aug 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: 2 GHz Intel Dual Core Processor
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 8800/ATI Radeon HD 2600 (256MB minimum)
    DirectX: 9.0c
    Hard Drive: 10 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible

Recommended:
    Processor: 2.3 GHz Intel Quad Core Processor
    Memory: 3 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX460/ATI Radeon HD 5850 (512MB minimum)
    DirectX: 9.0c
    Hard Drive: 10 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible

FULL GAME - FLT - 11.6 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

ดาวน์โหลดแบบแยก 2 DVD
    FiLECONDO DVD.1 - DVD.2 (VIP)

(สำรอง)

FiLECONDO
    ONE2UP

(แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    ++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

++ ไฟล์โหลดแทนชุดด้านบนไม่ใด้ ++

PUTLOCKER

Password: blackload.net

วิธีติดตั้ง

++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th August 2013 เมื่อ 01:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เจิม+เป็นกำลังใจให้ครับผม
    War. War never changes.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณเดี๋ยวจะมาโหลด

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    สู้ๆ ครับผม ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    มาแล้วไงตัวเต็ม

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เจิมให้ครับ ท่าน ไว้เด้วมาโหลดนะค๊าบ !

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธี lan ด้วยนะครับ อยากเล่นกับเพื่อน ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เป็นกำลังใจให้ครับท่าน
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ตัวเกมแท้ ใช่ไหมเอ๋ย..
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ตัวเกมแท้ ใช่ไหมเอ๋ย..
    ตัวเกมแท้ (จริงๆ) ไปตามนี้เลยครับ http://store.steampowered.com/app/218620/?l=thai

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ตัวเกมแท้ (จริงๆ) ไปตามนี้เลยครับ http://store.steampowered.com/app/218620/?l=thai

555555 แหม่ ยิ้มเลยผม
    We are anonymous We are legion

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่น มัลติเพเยอร์ได้ปะคับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taeper อ่านกระทู้
    แนะนำของแท้ครับ ช่วยกันสนับสนุนหน่อย ของแท้เล่นได้ไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจแน่นอน อัพเดตตลอด
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taeper อ่านกระทู้
    เล่นใด้นะครับ แต่เกมที่ผมอัพนั้นไม่ค่อยจะแนะนำ!!

ถ้าชอบเกมนี้จัดแท้น่าจะดีกว่าครับ เพื่อเกมดีๆ ต่อๆไปในอนาคตครับผม...

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆครับท่าน