ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

[1.PART] PAYDAY 2 - FLT [2013|ENG|FULLGAME|11GB](FiLECONDO|ONE2UP)

PayDay 2 ภาคต่อของเกมปล้นธนาคารชื่อดัง "Payday: The Heist" ที่เคยออกมาเมื่อปี 2011 ซึ่งเป็นแนวยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งให้ผู้เล่นสวมบทเป็นโจรปล้นธนาคารที่ต้องเอาตัวรอดจากการจับกุมของตำรวจพร้อมเงินล้านในกระเป๋า โดยครั้งนี้เหล่าหัวขโมยทั้ง 4 จากภาคแรก (Dallas, Hoxton, Chains และ Wolf) จะหวนกลับมาก่ออาชญกรรมอีกครั้ง ณ กรุงวอชิงตันดีซี พร้อมด้วยฟีเจอร์ใหม่ๆที่ถูกเพิ่มเติมเข้ามามากมายเพื่อช่วยผู้เล่นในการทำผิดกฏหมาย

หนึ่งในฟีเจอร์สำคัญในภาคนี้นั่นคือ Crimenet ที่เปรียบเสมือนแหล่งรวมข้อมูลสัญญาว่าจ้าง ซึ่งผู้เล่นสามารถเลือกรับจ็อบที่ตนอยากทำได้อิสระ โดยมีให้เลือกหลากหลายไล่ตั้งแต่งานปล้นร้านสะดวกซื้อ, ลักพาตัว ไปจนถึงการก่ออาชญากรรมทางอิเล็กทรอนิกส์ ซึ่งในแต่ละภารกิจจะมีตัวช่วยมาให้และมีประโยชน์ต่อการปล้นของเราอย่างรถหลบหนีที่เร็วขึ้น, แผนผังอาคาร รวมไปถึงหนอนบ่อนไส้ เมื่อเล่นไปสักพักผู้เล่นจะสามารถเลือกอัพเกรดสกิลของตัวละครตามสายที่ชอบทั้งนักวางแผน, นักใช้กำลังข่มขู่, นักย่องเบา หรือนักเชี่ยวชาญทางเทคนิค แถมยังสามารถอัพสกิลของแต่ละสายมาผสมกันเพื่อสร้างตัวละครจากโจรข้างถนนให้กลายเป็นนักปล้นระดับตำนาน

หลังจบภารกิจปล้นในแต่ละครั้ง ผู้เล่นจะได้รับอุปกรณ์ใหม่ๆที่ดีขึ้นกว่าเดิมอย่างอาวุธปืน หน้ากากปิดบังใบหน้า หรืออุปกรณ์เสริมอื่นๆ โดยอุปกรณ์เหล่านี้เราสามารถปรับแต่งมันได้ทั้งหมด อาทิ อาวุธปืนสามารถติดกล้องเล็ง ใส่ที่เก็บเสียง เปลี่ยนลำกล้องหรือเปลี่ยนพานท้าย ในขณะที่หน้ากากเราสามารถเลือกวัสดุแต่งสีได้หลากหลายกว่าหมื่นรูปแบบเลยทีเดียว

ทางด้านระบบเกมเพลย์ ตัวเกมได้ทำการปรับปรุงระบบการยิงปืนเพื่อให้ความรู้สึกที่สมจริงยิ่งขึ้น รวมถึงฉากเหตุการณ์แบบไดนามิคที่จะสุ่มเหตุการณ์แตกต่างกันไปในแต่ละครั้งที่เราเล่น อีกทั้งผู้เล่นยังสามารถเลือกทำภารกิจให้สำเร็จลุล่วงได้หลากหลายวิธีทั้งแบบเงียบเชียบไม่ให้ใครรู้ตัวแต่อาจจะช้าสักหน่อย หรือถ้าไม่อยากเสียเวลาจะเลือกบู๊วิ่งยิงกระหน่ำกันตรงๆเลยก็ย่อมได้ ส่วนฝั่งตัวละคร AI คอมพิวเตอร์นั้นก็มีการพัฒนาขึ้นจากภาคก่อน โดยตำรวจในภาคนี้จะสามารถใช้ระเบิดแฟลชทำให้ตาเราพร่ามัว, มีกลยุทธ์บุกทะลวง, แอบช่วยตัวประกัน หรือแม้กระทั่งชิงกระเป๋าใส่เงินกลับคืนมา

ประเภท: แอ็คชัน, RPG
    ผู้พัฒนา: OVERKILL - a Starbreeze Studio.
    ผู้จัดจำหน่าย: 505 Games

วันที่วางจำหน่าย: 13 ส.ค. 2013

เกมโหมด: เล่นคนเดียว, เล่นแบบร่วมมือกัน

ความต้องการระบบ:

Minimum:
    Processor:2 GHz Intel Dual Core Processor
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:NVIDIA GeForce 8800/ATI Radeon HD 2600 (256MB minimum)
    DirectX:9.0c
    Hard Drive:10 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible

Recommended:
    Processor:2.3 GHz Intel Quad Core Processor
    Memory:3 GB RAM
    Graphics:NVIDIA GeForce GTX460/ATI Radeon HD 5850 (512MB minimum)
    DirectX:9.0c
    Hard Drive:10 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible

FULL - FLT - 11.6GB

-------------------------------------------------------------

FileCondo 1Part

-------------------------------------------------------------

โหลดแบบ 1 GB / ไฟล์ (โหลดแทนกันได้)

One2Up
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04 | Part05 | Part06 | Part07
    Part08 | Part09 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13

FileCondo
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04 | Part05 | Part06 | Part07
    Part08 | Part09 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13

**ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้**

Password: www.blackdevil-game.com

####################################################

Update 1-FTS

รายละเอียดการอัพเดท
    - Fixed the "card / loot drop crash" that community members would experience while in the money screen or in the PAYDAY.
    - Fixed the "achievement crash" that community members would experience whenver gaining certain achievements.
    - Fixed the "Bad Music" asset on the Nightclub level. It now correctly lowers the amount of people willing to dance to elevator music.
    - Fixed the "Pickup Truck" asset on the Nightclub level. It now works.
    - Removed the TV's in Four Stores' 24/7 store.
    - Removed civilian alert on the office windows facing the street in the Nightclub level. The music is too loud for civvies outside the office to hear. Kinda like in that Hotline Miami level.
    - Removed civilian alert on the fancy striped lamps in the Nightclub level.
    - Fixed alley door in the Nightclub level.
    One2Up | FileCondo | Uploadthai | One2Car

MultiPlayer Crack
    เปิด Steam - ล็อคอิน - เข้าเกมที่ payday2_win32_release.exe - ไปที่ Crime.net
    One2Up | FileCondo | Uploadthai | One2Car

####################################################

**แนะนำการเล่นเกมเบื้องต้น**

แบบจำลองการอัพสกิลในเกม
    http://www.pd2skills.info/

ข้อมูลแมพต่าง ๆ และสกิลต่าง ๆ
    http://www.fapgamer.com/forum/topic/11888

Trick การเล่นเกม
    1.จับตัวประกันก่อนที่ Assault ครั้งแรกจะเริ่ม ได้มากเท่าไหร่จะทำให้ Assault เริ่มช้าขึ้นเท่านั้น ,Chanon Fluttershy

2.Sniper จะถูกเรียกเมื่อประชาชนโดนฆ่าอย่างน้อย 1 คน ยิ่งตายมากเท่าไหร่จำนวน Sniper จะมากขึ้น
    (Sniper บางด่านจะถูกเรียกมาเองเช่น Rat ) ,Chanon Fluttershy

3. ถ้า Stealth อยู่ แล้วเปิด Drill ใกล้ที่คนหรือตำรวจเยอะๆ เขาจะมาเช็คว่ามีไร แล้วถ้าเจอ Stelath พัง - Kenneh Hansawattana

4. เราไม่สามารถรับ Pager มากกว่า 2 อัน, ถ้ามีสกิลของ Mastermind สามารถรับถึง 3
    - Kenneh Hansawattana

5. เราสามารถกด F รัวๆ แทนที่จะทุบยามแล้วรับ Pager, ถ้ามีสกิล Dominator
    - Kenneh Hansawattana

6. ถ้าทำกล้องพัง ตำรวจจะมาเช็คว่าเกิดไรขึ้น ถ้าเจอนั้น Stealth พัง - Kenneh Hansawattana

ไฟล์เสีย, ลิ้งค์เสีย ให้ส่ง PM หรือติดต่อทาง Facebook

กดกล่าวขอบคุณเพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลดครับ

โหลดเกมอื่น ๆ อีกมากมายคลิกที่รูปข้างล่างครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 17th August 2013 เมื่อ 16:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    crack นี้ multi ได้มั้ยครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    -ขอคุณคร้าบบบบ-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hokoto อ่านกระทู้
    crack นี้ multi ได้มั้ยครับ
    น่าจะยังไม่ได้ครับ ยังไม่แน่ใจ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    เพิ่มลิ้งค์เสร็จแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59

payday2 crack muti ได้ไหมครับ

payday2 crack muti ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    DVD1เเตกไฟลไม่ได้ครับเพราะไฟล์ในflt-pada.021 flt-pada.031 ไม่มีครับ DVD2ใช้ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickrock อ่านกระทู้
    DVD1เเตกไฟลไม่ได้ครับเพราะไฟล์ในflt-pada.021 flt-pada.031 ไม่มีครับ DVD2ใช้ได้ครับ
    เป็นกับไฟล์ 1 Part หรือว่า 1 Gb part ครับ ผมเช็คดูแล้วมีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยอัพDVD1ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ซ่อมได้เเล้วครับเเต่ DVD1 pada.041 ไม่มีช่วยลง One2up หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เเค่ pada.041 เองครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้เเล้วครับต้องโหลดถ้าผมไม่อ่านต้องหน้า center เเถวล่างๆ คงทำไม่ได้ถ้าทำทุกวิธีทางก็ PM หาเขานะครับ หากไฟล์เสียหรือพาสผิด ถ้าเป็นเเบบนี่้ก็ต้อง ดูว่ามันเป็น partที่เท่าไรก็โหลดพาสนั้นไหม่เเล้วนำมาเเทนที่เเล้วลองเเตกไหม่นะครับกราบขออภัยเเละขอบคุณหลายๆเด้อไม่ได้เป็นคนลาวนะบาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากรู้ครับว่าพี่ใช้เน็ตอะไรกี่ mb uploadเท่าไรอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickrock อ่านกระทู้
    อยากรู้ครับว่าพี่ใช้เน็ตอะไรกี่ mb uploadเท่าไรอะ
    เช่าเซิฟเวอร์เสียตังครับ

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันลงยังไงอ่ะครับ แตกไฟล์แล้วไม่มีเห็นที่ลงเลย มันมีแต่พวก DVD 1 , DVD 2

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แลนกันได้เป่า

Tags for this Thread