ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 24 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 81617181920 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อัพเดท 10 มาแล้วนะครับ เห็นที่เว็บนอก แต่ผมรอโหลดจากคุณ RAMIS ดีกว่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    เอ่อ .. มีเทคนิควิธีเล่นมั้ยครับ พอดีผมเล่น สวมหน้ากากทีไร จะไปปล้น ตำรวจมากันใหญ่

ขอวิธีปล้นแบบเงียบ ๆ มืออาชีพที่ตำรวจ มาไม่ทันหรือไม่รู้ ได้มั้ยคับ ??

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    เอ่อ .. มีเทคนิควิธีเล่นมั้ยครับ พอดีผมเล่น สวมหน้ากากทีไร จะไปปล้น ตำรวจมากันใหญ่

ขอวิธีปล้นแบบเงียบ ๆ มืออาชีพที่ตำรวจ มาไม่ทันหรือไม่รู้ ได้มั้ยคับ ??
    ย่องไปด้านหลัง ถ้ามันหันหน้ามาเจอให้กด F สั่งให้มันหมอบลงกับพื้น ใช้กระบอกเก็บเสียง หลบตำรวจ หลบคนดีดี

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลบลงใหม่ ลงแต่ CRACK - MULTIPLAYER V3 ก็ยังไม่ใช่ ID ตัวเองอ่าคับ T^T เล่นกะ AI เซงมาก รบกวนอีกทีนะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CarFear อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่มีปัญหาผมใช้ แคร็กมัลติ v.2 นะ ใครว่าคนน้อย
    [IMG][/IMG]
    อันนี้ปรับ DISTANCE FILTER แบบ WORLDWIDE ใช่มั้ยครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ยังไงผมก็คงไม่ได้อยู่ตลอดเพื่อคอยอัพอะไรนะครับ ไม่ได้เป็นหุ่นอัพเกม มันก็ต้องมีช้าไปบ้างบางครั้ง

PAYDAY.2.Update.10-FTS

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ยังไงผมก็คงไม่ได้อยู่ตลอดเพื่อคอยอัพอะไรนะครับ ไม่ได้เป็นหุ่นอัพเกม มันก็ต้องมีช้าไปบ้างบางครั้ง

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***
    ช้าไม่เป็นไรครับท่าน แค่มีน้ำใจมาโพสก็ดีใจแล้วละครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้

ใส่แต่สูทครับ อย่าใส่เกราะ พกอาวุธเบาๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จอยห้องแล้ว please wait . . . . นานมากกกกกกกกกกกกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rosesz : 2nd September 2013 เมื่อ 21:16

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้

ขอบคุณครับ ติดตามเสมอ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมเพิ่งลงเกมใหม่ ผมต้อง อัพเดท ตั้งแต่ 1 ถึง 10 เลยรึเปล่าครับ เพิ่งอัพเดทไป 2 เล่นผ่าน สตรีมได้แล้ว แต่ไม่มีคนเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _UnNameZ_ : 3rd September 2013 เมื่อ 11:58
    THX ALL "UPLOADER"

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _UnNameZ_ อ่านกระทู้
    ผมเพิ่งลงเกมใหม่ ผมต้อง อัพเดท ตั้งแต่ 1 ถึง 10 เลยรึเปล่าครับ เพิ่งอัพเดทไป 2 เล่นผ่าน สตรีมได้แล้ว แต่ไม่มีคนเลย
    ลงให้ถึง 10 นะครับ ถึงจะเจอคน

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    คือว่าทำไม Update แต่ละอันมันโคตรนานเลยอะครับ ผมอัพเดทแค่ 2 อัน นานเป็น ชั่วโมง มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ netgulood อ่านกระทู้
    คือว่าทำไม Update แต่ละอันมันโคตรนานเลยอะครับ ผมอัพเดทแค่ 2 อัน นานเป็น ชั่วโมง มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง
    มันไม่นานขนาดนั้นน่ะครับ ปกติอัพเดตแต่ละอันก็นานไม่เท่ากันเพราะไฟล์มีขนาดต่างกัน เช่นอัพเดต 3 เร็วมากเพราะไฟล์นิดเดียว ถ้าแต่ละอันนานเป็นชั่วโมวผมว่าผิดปกติครับ แต่ถ้าอัพเดตทั้งหมดรวมกันนานเป็นชั่วโมงก็พอเข้าใจครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Update.11-FTSมาละ รวดเร็วทันใจจริงๆเมื่อวานพึ่งลง10ไป
    ต้องลองซะหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ใครเป็นบ้างพออัพเดตถึง 10 ท่าวิ่งในเกมส์มันแปลกๆไป ใครเป็นบ้างคับ

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    ผมลงแล้วแครกเล่นไม่ได้อ่ะครับ MP อ่ะครับ ดกเข้าเกมแล้วเด้งออกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย york915 : 4th September 2013 เมื่อ 22:36

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    ตอนนี้เล่นได้แล้วครับ แต่ว่าอยากสร้างห้องเล่นกับเพื่อนยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    Crack ตัวใหม่ V3 ถ้าลงทับกับแครกเดิมV2 เซฟจะหายไหมครับ???
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    Crack ตัวใหม่ V3 ถ้าลงทับกับแครกเดิมV2 เซฟจะหายไหมครับ???
    ไม่หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ผมไป update 11 แล้วเข้าเกมไม่ได้
    พอมานึกดูก็นึกได้ว่า ยังไม่ได้ up 10 จึงไป up เส็ดก็ต่อด้วย up 11 แล้วก็ยังเข้าเกมไม่ได้
    มีทางแบบไม่ต้องลบลงใหม่ป๊ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ek-e88 อ่านกระทู้
    ผมไป update 11 แล้วเข้าเกมไม่ได้
    พอมานึกดูก็นึกได้ว่า ยังไม่ได้ up 10 จึงไป up เส็ดก็ต่อด้วย up 11 แล้วก็ยังเข้าเกมไม่ได้
    มีทางแบบไม่ต้องลบลงใหม่ป๊ะคับ
    พลาดตั้งแต่ลงข้ามแพทแล้วล่ะครับ
    ถ้าไม่มี Harddisk backup ไฟล์ ก็ลงใหม่เลยคับ
    ปล. ควรเขียน note ไว้ด้วยว่าอัพถึงแพทไหนแล้วจาได้ไม่ต้องลบลงใหม่หลายที

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerosistem อ่านกระทู้
    พลาดตั้งแต่ลงข้ามแพทแล้วล่ะครับ
    ถ้าไม่มี Harddisk backup ไฟล์ ก็ลงใหม่เลยคับ
    ปล. ควรเขียน note ไว้ด้วยว่าอัพถึงแพทไหนแล้วจาได้ไม่ต้องลบลงใหม่หลายที
    555 ขอบคุณที่บอกครับ

ผมก็ว่างั้นแหละ ต้องทำเตือนตัวเองไว้และว่า อัพถึงไหนไปแล้ว ผมตะบี้ตะบันจะอัพแต่อันล่าสุดตลอด

Tags for this Thread