ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ถ้าตัวนี้ไม่ต่างจากตัวbeta ก็สามารถเล่นออนไลน์ในsteam ได้เลยนะครับ เวลาเล่นก็กด crime.net และจะมีห้องให้เลือกเลย เล่นกับพวกซื้อเกมแท้แหละครับ (ถ้าไม่ต่างจากตัว Betaนะ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือยากทราบวิธีเล่นใน window 7 64 bit อ่ะคับ

ผมเคยโหลด version beta ที่เป็น 32 bit มาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะคับ

มันเป็นที่ version เกมรึเปล่าคับที่ทำให้เล่นไม่ได้ ช่วยผมด้วยคับ

กลัวซ้ำรอยเดิมอ่ะคับ
    I AM GAMER !!

กล่าวขอบคุณ
    11
    แนะนำรายละเอียด เล่นออนไลน์ทีครับ เข้าปกติไม่แคล็กไม่อัพ เล่นได้ปกติอันนี้ขอบคุณมากๆๆ แต่ลงเคล็กไปมันเด้งอะครับตัวเข้าออนไลน์ แนะนำที

ขอบคุณครับบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    โอวววว เล่นได้แล้วครับ ลงแคล็กไม่ทับกันเล่นได้ เลย ขอบคุณมากนะครับ เล่นได้ปกติไม่มีปัญหาอะไรเลยย แอดมาได้ครับผมม aoisa_kura มันส์ๆๆๆๆๆ

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ใจมากครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ

อยากเล่นมัลติมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมลงแล้วเปิดตัวเกมไม่ไดอะครับเกี่ยวข้องกับ Window 64 bit ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoisakura อ่านกระทู้
    แนะนำรายละเอียด เล่นออนไลน์ทีครับ เข้าปกติไม่แคล็กไม่อัพ เล่นได้ปกติอันนี้ขอบคุณมากๆๆ แต่ลงเคล็กไปมันเด้งอะครับตัวเข้าออนไลน์ แนะนำที

ขอบคุณครับบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoisakura อ่านกระทู้
    โอวววว เล่นได้แล้วครับ ลงแคล็กไม่ทับกันเล่นได้ เลย ขอบคุณมากนะครับ เล่นได้ปกติไม่มีปัญหาอะไรเลยย แอดมาได้ครับผมม aoisa_kura มันส์ๆๆๆๆๆ
    มันยังไงครับ สรุปแล้วต้องลง crack หรือป่าว
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    สำหรับคนที่ crack ออนไลน์ นะครับให้ run administrator จะเล่นได้นะครับเท่าที่ผมลองมา

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ผมเจอปัญหาคือเปิดตัวเกมส์ไม่ขึ้นครับเล่นแบบ ออฟไลน์นะครับมีใครเป็นบ้างไหม แก้ปัญหายังไงขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าใน id steam ที่ใช้เล่นมีเกมส์แท้อยู่จะเป็นไรปะครับ หรือต้องไปสมัครไอดี steam ไหม่เล่น ?

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darthpat อ่านกระทู้
    ถ้าใน id steam ที่ใช้เล่นมีเกมส์แท้อยู่จะเป็นไรปะครับ หรือต้องไปสมัครไอดี steam ไหม่เล่น ?
    เเนะนำให้สมัครอันใหม่เล่น ^^

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้
    มันยังไงครับ สรุปแล้วต้องลง crack หรือป่าว
    คือสรุปก็ลงไอ แคล็กมัลติเพลครับ ผมเลือกแบบ MP ก็ลงตามขั้นตอนแล้วจบด้วยแคล็กนี้ เข้าผ่าน Steam ก็เล่นได้ปกติครับ ตามขั้นตอนเลย แต่ตอนเลือกเแคล็กมัลติเพล ถ้าของผม MP ครับ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เล่นตัว BETA แล้วมาเล่นตัวเต็ม เซฟหายใช่ไหมครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    เล่นตัว BETA แล้วมาเล่นตัวเต็ม เซฟหายใช่ไหมครับ
    เซฟเกมส์จะอยู่กันคนละที่ครับ ถ้าลงคนละที่

แต่ถ้าเอาของ เบต้ามาทับกับ full จะไม่ได้ครับ ต้องเล่นใหม่

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เซฟเกมส์จะอยู่กันคนละที่ครับ ถ้าลงคนละที่

แต่ถ้าเอาของ เบต้ามาทับกับ full จะไม่ได้ครับ ต้องเล่นใหม่
    กำลังจะ เอาของ เบต้ามาทับกับ full เลยครับ T^T เศร้า 5555

แล้วถ้า ลงตัว Full ทับกับโฟลเดอร์ เบต้า จะเล่น ได้ไหมครับ เล่นในที่นี้คือ เล่นได้ปกติไหมครับ เรื่องเซฟ ไม่ห่วงแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมเข้าแล้วมันหลุดเลยอะครับใครพอจะรู้วิธีแก้บ้างอะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pak007 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ crack ออนไลน์ นะครับให้ run administrator จะเล่นได้นะครับเท่าที่ผมลองมา
    *ถูกต้องเลยเจอแบบนี้ แก้ได้ (ลงหน้าแรกด้วยก็ดีนะจ่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zsternoz อ่านกระทู้
    ของผมเข้าแล้วมันหลุดเลยอะครับใครพอจะรู้วิธีแก้บ้างอะ
    ลงแคล็กมันติเพล2อันรึป่าว ผมเคยเป็น ลงทัยกัน2อันนเด้งครับ แต่เลือกลงแคล็กมัลติ MP อันเดียวเข้าเล่นได้ปกติครับ ออนไลน์ได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอวิธี HOST กับ JOIN แล้วก็วิธีเปลี่ยนอาชีพ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakboy : 14th August 2013 เมื่อ 20:47

กล่าวขอบคุณ
    9
    อยากได้วิธีเล่นกับพวกแท้ หรือ วิธีหาห้องก็ยังดี >_<

กล่าวขอบคุณ
    18
    ผมเล่นในโน้ตบุคอะครับ ลงเกมส์เสร็จหมดแล้วพอ กดเปิดเกมมันกลับไม่เกิดอะไรขึ้นเลยอะ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    REPACK SEYTER
    ไม่ตัดไม่ลดคุณภาพอะไร

PutLocker 1 Part Link 1 -||- PutLocker 1 Part Link 2

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ carpenter987 อ่านกระทู้
    ผมเล่นในโน้ตบุคอะครับ ลงเกมส์เสร็จหมดแล้วพอ กดเปิดเกมมันกลับไม่เกิดอะไรขึ้นเลยอะ
    คลิกขวาเลือก run administrator

Tags for this Thread