ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255

โดนรองขู่มาครับ

1234567891
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamenuzaa43 : 23rd February 2014 เมื่อ 21:47

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อันตรายจริงครับ รร ชายล้วนชื่อดัง แถบเจริญกรุงมันก็ทำ

แล้วมันดึงกันต่ำลงๆ อะครับ ทำไม่ถูก

กล่าวขอบคุณ
    2,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อย่าไปคิดมาก เค้าก็แค่ขู่ ทำอะไรไม่ได้หรอก

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boat0089 อ่านกระทู้
    อย่าไปคิดมาก เค้าก็แค่ขู่ ทำอะไรไม่ได้หรอก
    แหม่ ระดับนั้นทำได้อยู่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    1579 ครับโทรเบอรืนี้ แล้วบอกทุกอย่างกับเขาไปครับ ถ้าสำเร็จ จะมีคณะกรรมการมาสอบ รอง ผอ. ตัวดีแน่ครับ เล่นเกมหรืออะไรก็ช่าง ท่านไม่มีสิทธิมาตัดเกรดนักเรียนครับ เกรดคือตัววัดผลการเรียนรายวิชา ผมก็อยากทราบว่าท่านจะลดเกรดวิชาไหน คะแนนความประพฤติหักได้ครับ แต่ท่านไม่มีสิทธิ ลดเกรดรายวิชาครับ

ถ้าขอคุยกัีบ จาตุรนต์ ฉายแสงได้ จะดีมากๆ อ้อ หรือจะติดต่อสำนักงาน สพฐ ใกล้บ้านได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spermz : 13th August 2013 เมื่อ 22:48

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    นานๆ ทีมาเม้น ขอพูดกว้างๆ จากประสบการณ์นะ อาจจะไม่ตรงเท่าไร (แต่อยากแชร์ 55+)

อยากบอกว่าอย่าไปกลัวครับ ทำได้แค่ขู่แหล่ะ เหตุผลเบามากนะ เพราะถ้าทำจริงมีคนถามแน่นอน (ถ้ามั่นใจว่ามีอาจารย์ที่รู้จักเราและเราก็ดีในสายตาเค้า)

ถ้าจะเบียดจากห้องต้นๆ เอาจริงๆ ไม่เห็นเกี่ยวว่าใครจะได้เรียนห้องไหนเลย
    เพื่อนผมที่ทำงานดีๆ เช่น หมอ - วิศวะ - คอม เขาก็เลือกห้องท้ายๆ เพราะให้เหตุผลว่า เรียนสบายกว่า...ขอบอกว่าจริงครับ

อย่าลืมว่าเรียนห้องไหน จบโรงเรียนไหน ก็ไปเจอกันที่ข้อสอบชุดเดียวกัน ตอนสอบเข้า

เกมส์ก็แค่แพะรับบาปของพวกผู้ใหญ่ไร้ความคิด ผมยังชวนลูกศิษย์ตี HoN เลย 55+

//ทั้งหมดคือ คหสต.นะ ยินดีรับฟัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SilverSnowl : 13th August 2013 เมื่อ 22:57

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilverSnowl อ่านกระทู้
    นานๆ ทีมาเม้น ขอพูดกว้างๆ จากประสบการณ์นะ อาจจะไม่ตรงเท่าไร (แต่อยากแชร์ 55+)

อยากบอกว่าอย่าไปกลัวครับ ทำได้แค่ขู่แหล่ะ เหตุผลเบามากนะ เพราะถ้าทำจริงมีคนถามแน่นอน (ถ้ามั่นใจว่ามีอาจารย์ที่รู้จักเราและเราก็ดีในสายตาเค้า)

ถ้าจะเบียดจากห้องต้นๆ เอาจริงๆ ไม่เห็นเกี่ยวว่าใครจะได้เรียนห้องไหนเลย
    เพื่อนผมที่ทำงานดีๆ เช่น หมอ - วิศวะ - คอม เขาก็เลือกห้องท้ายๆ เพราะให้เหตุผลว่า เรียนสบายกว่า...ขอบอกว่าจริงครับ

อย่าลืมว่าเรียนห้องไหน จบโรงเรียนไหน ก็ไปเจอกันที่ข้อสอบชุดเดียวกัน ตอนสอบเข้า

เกมส์ก็แค่แพะรับบาปของพวกผู้ใหญ่ไร้ความคิด ผมยังชวนลูกศิษย์ตี HoN เลย 55+

//ทั้งหมดคือ คหสต.นะ ยินดีรับฟัง
    ไอเรื่องห้องท้ายๆผมไม่มีปัญหาหรอกแต่ผมอยากให้พ่อแม่ไม่ผิดหวังกับผมไงครับเลยอยากจะอยู่ห้องต้นๆให้พ่อแม่เค้าภูมิใจอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamenuzaa43 อ่านกระทู้
    ไอเรื่องห้องท้ายๆผมไม่มีปัญหาหรอกแต่ผมอยากให้พ่อแม่ไม่ผิดหวังกับผมไงครับเลยอยากจะอยู่ห้องต้นๆให้พ่อแม่เค้าภูมิใจอ่ะครับ
    ความผิดพลาดอย่างนึงของการศึกษาไทย คือการที่เอาแต่ยึดติดกับห้อง "คิง" ....

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เรียนๆลอกๆไปนอกก็มี เรียนๆหนีๆได้ดีก็เยอะ อย่างที่มีคนพูดไปแล้วไม่ว่าจะห้องไหนยังไงขอแค่เราทำเกรดได้พอกับที่มหาลัยไหนต้องการยังไงเราก็เจอข้อสอบชุดเดียวกับห้องคิง
    ขยันเรียนก็พอครับห้องมันเรื่องรอง

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ห้องตกได้ก็ย้ายขึ้นได้นี่ครับ ถ้าเราเก่งจริงทำคะแนนดีๆเกรดดีๆ อ.แต่ละท่านจะมีสมุดที่เอาไว้ใส่คะแนนนักเรียนอยู่
    ถ้าหากเกรดออกมาไม่สอดคล้องกับคะแนนที่ได้เราสามารถขอตรวจสอบกับฝ่ายทะเบียนได้ครับมันเป็นสิทธิ์ของเรา
    ถ้าเขาไม่ยอมก็ตาม คห.5 เลยครับ

ปล.การเล่นเกมคาบว่างถือเป็นการผ่อนคลายและดีต่อสมอง ถึงในด้านการศึกษาจะไม่ดีเท่าทบทวนบทเรียนแต่ก็ไม่ถือเป็นสิ่งผิด
    และยังไม่ใช่เหตุผลที่ดีพอที่จะมาลดเกรดเรา