ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464

Grand Theft Auto V Official Website Update: อัพเดทเว็บไซต์ใหม่ ต้อนรับการการเข้าสู่ Los Santos & Blaine County

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ในการเตรียมการสำหรับการเดินทางไปลอสซานโตส & เบลน คัลทรี ในเดือนกันยายนนี้โปรดเพลิดเพลินไปกับเว็บไซใหม่
    พิเศษในการสำรวจที่น่าจดจำทางฝั่งตะวันตกที่ไร้ขีดจำกัด กับความเป็นไปในวันหยุด ที่เริ่มต้นชีวิตใหม่ได้อีกครั้ง

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

* รถเร็วด้วยปลายนิ้วของคุณ: ถ้าคุณพร้อมที่จะซิ่งบนทางหลวงด้วยรถสปอร์ตโฉบเฉี่ยว หรือไปออกวิ่งเล่น ในแบลนเคาน์ตี้ในเอสยูวี, และอีกมากมายในตัวเลือกพาหนะออนไลน์

* เศรษฐกิจเจริญรุ่งเรืองและพาณิชย์: ใช้กำไรของคุณและลงทุนในตลาดลอสซานโตส ซื้อสังหาริมทรัพย์เพื่อการพาณิชย์ ที่จะเป็นใหญ่ที่อยู่ในเมืองนี้ คุณก็อาจจำเป็นต้องซื้ออาคาร

* ช้อปปิ้งและเสน่ห์: นักท่องเที่ยวจะมาจากที่ไกลเพื่อเปิดกว้างสำหรับประสบการณ์ใหม่ และการช้อปปิ้งที่ Los Santos จากร้านค้าสุดหรู ที่ถนนสูงของฟอร์ดฮิลส์ จนไปถึง ย่านยาเสพติดยาเสพติดที่ไม่เรียบร้อยและไม่พอใจของเหล่า Hipster บรรยากาศใน Hawick มีหลากหลายของตัวเลือกการค้าขาย การค้าปลีก และแฟชั่นสำหรับคุณ

* การดูแลสุขภาพที่ราคาไม่แพง: ขอบคุณที่ให้การบังคับการใช้กฎหมายที่ผ่านมา ถ้าคุณได้รับสิ่งที่เป็นอันตรายเป็นรอยขีดข่วนหรือเป็นอะไรร้ายแรง เช่นแผลกระสุนใด ๆ ของรัฐได้รับการ รับรองจากศูนย์การแพทย์ของเรา เราจะรับผิดชอบคุณ และให้แน่ใจว่าการเรียกเก็บเงินทำให้คุณมีสุขภาพดี คือการเลือกโดยผู้เสียภาษี

* ร้านปรับแต่งพาหนะ: ผู้คนที่อาศัยอยู่ใน Los Santos จะภูมิใจมากในรถของพวกเขา พวกเขาใช้เวลาส่วนใหญ่ของวัน ในการตกแต่ง แล้วพบกันเมื่อคุณพร้อมที่จะอวดพาหนะของคุณ

* การเดินทางโดยเครื่องบินสามารถเข้าถึงได้ : หลากหลายของอากาศยานที่ใช้ได้สำหรับการเดินทางและความต้องการการขนส่งทางอากาศของคุณ เพียงคุณเข้าสู่ ElitasTravel.com จะมีอากาศยานหรูหราซื้อจาก Luxor และ jetliners Shamal เฮลิคอปเตอร์ระดับ high-end และอื่น ๆ

* ชายหาด กีฬาทางน้ำ: พื้นที่ชายฝั่งทะเลของเราและทะเลสาบที่สวยงามและแม่น้ำเป็นฝันที่เป็นจริงสำหรับผู้ที่กระหายการผจญภัยทางน้ำ

* กิจกรรมกลางแจ้ง: นักล่าและนักผจญภัยสามารถหากีฬาท้าทายทำได้ ในสถานที่ที่ยิ่งใหญ่ทั่วBlaine County เช่น นำปืนไรเฟิล เปิดล่าเกมอันตราย, เดินป่า, และ ไปยังจุดสูงสุดของภูเขา Chiliad หรือจ้างเครื่องบินและกระโดดร่มจากที่สูง

(ปล. แปลกกากๆ ขอโทษด้วยนะครับ)

ไปกดดูกดชม รายระเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะครับ http://www.rockstargames.com/V/

เครดิต http://www.rockstargames.com/newswir...ntos-blai.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oner : 14th August 2013 เมื่อ 02:13

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    นอนซะดึกเลยนะครับท่าน

แปลเพิ่มเลยครับ มันมาเพิ่มอีกแล้ว 5555
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    สุโค่ยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ยิ่งทำให้อยากเล่นเข้าไปอีก

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ยั่วจริงๆ เกมนี้
    [/URL]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ชักจะรอไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยยยยย ตั้งเดือนหน้า หนทางยังอีกยาวไกล

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    อยากเล่นมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    8GB ที่ต้องลงก่อนเข้าเกมส์นี้ขออย่าต้องลงเฉพาะ HDD Xbox เลย