ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Percy Jackson: Sea of Monsters ใครดูแล้วมั้ง

ความเป็นจริงเกี่ยวกับหนังที่มาจากนวนิยายเยาวชน ค่อนข้างทำได้ไม่ดีอยู่แล้วยิ่งถ้าไม่ใช่ผู้กำกับมือดีและงบที่ดี
    ยังไงก็ไม่ดีจริงๆ แล้วในภาคนี้เป็นภาคที่ใช้เวลาถึง 3 ปีในการมาทำต่อ และถ้าเป็นแฟนหนังสือด้วยแล้วอาจจะ
    ผิดหวังพอสมควร แต่ถ้าจะเอาเหมือนก็รู้ๆกันอยู่คงไม่ได้แน่นอน ถ้าเอาภาคที่แล้วกับภาคนี้ ภาคนี้ดีกว่าเยอะเลย
    ทั้งเรื่อง Effect เนื้อเรื่อง โดยรวมดีขึ้นมากเลย ถึงจะไม่ได้คาดหวังอะไรมาก แต่ก็ออกมาดีที่เดียวถึงจะตัดตอน
    เด่นๆ หลายตอนแต่ก็ไม่ถึงกับแย่มาก หนังก็ยาวประมาณ 1 ชม. 38 นาที คะแนน 6.5/10 เสียดายเรื่องเวลา
    สั้นไปหน่อยน่าจะเพิ่มเนื้อเรื่องอีกสัก 10 นาที จะได้เต็มอิ่ม หรือ มันจะมี Extend Edition ออกมาก็เป็นได้

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 15th August 2013 เมื่อ 20:12
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ก็สนุกดีน่ะครับ แต่ตัวบอสใหญ่ตายง่ายไปหน่อย ผมให้7ก็พอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 16th August 2013 เมื่อ 19:04
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    CG เน่าครับ เนื้อเรื่องสั้น ดำเนินง่ายมาก 7 ครับ ความจริงจะให้ 6 แต่ผมชอบนางเอก ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ผมว่าผมเข้าใจนะ ถ้าอ่านนิยายอ่ะ เรื่องบอสตายง่าย เพราะมันไม่ใช่ร่างสมบรูณ์ ผมว่าวางโครงไว้แบบนี้ก็ดีนะครับเพราะว่า เขาย่อนิยายจนแหลกอยู่แล้วว
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    5/10

เนื้อเรื่องตรงแน่ว รับCGไม่ได้

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เด็กดูได้ ผู้ใหญ่ดูดี เดินเรื่องเรื่อยๆมีแอบหลับ cg ที่มีน้อยแถมไม่ค่อยดี แต่แอบปิ๊ง ลูกสาว Ares น่ารักจิงๆๆ 6/10

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    นางเอกคนเก่า น่ารักกว่า

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ArmyLight อ่านกระทู้
    นางเอกคนเก่า น่ารักกว่า
    เอ๋?? นางเอกมันเดียวกัน
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    มันไม่มันส์และไม่น่าเบื่อไม่ชวนหลับประมาณนั้น ดูตัดตอนแหลกมาก
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ