ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

เขาต้องการอะไรจากผมตอนนี้ไม่ไหวแล้วอะสับสนงงไปหมด

เธอคือคนแรกของผมและผมคือคนแรกของเธอ
    คือผมกะแฟนคบกันตั่งแต่ช่วงตุลา 54 ต้อนนั้นอยู่ ม.3 ก็ดีๆมาโดยตลอดเธออบอกรักผมก่อนด้วยผมก็บอกรักกับเธอกลับ(ต้อนนั้นใน MSN )พอมาม.4เราไม่ได้อยู่ห้องเดียวกันเริมๆก็ดีนะคับเรากลับบ้านด้วยกันทุกวันแต่พอผ่านไปประมานเดือนนึงก็เหมือนกับผมโดนเธองอนไม่ค่อยยอมคุยกะผมเลยแต่บางท่ก็มีผ่าน sky บ้างเวลาcallมาผมดีใจมากพอปิดเทอมช่วงตุลาทุกอย่างดีขึ้นเธอเริ่มคุยกะผมมากขึ้นแต่ผมก็รู้สึกเหมื่อนไม่เหมือนเดิมเราไม่ได้กลับบ้านด้วยกันอีกเลย T^T ผมไม่รู้นะเวลาที่ผมกอด นอนหนุนตัก หรือ เวลาโดนั่งตักผมมีความสุขมาก ช่วงปิดเทอมหน้ารอนผมไปนอนบ้านเขามาประมาน 4-5 วันพ่อแม่ก็ไม่ได้ว่าอะไร(เราไม่ได้มีอะไรกันนะคับ)ก้ได้กลับบ้านกันทุกวันจากเรียนภาคฤดูร้อน(ช่าวที่ผมไปนอนบ้านเขานะถ้าปกติไม่ได้กลับด้วยกันเลย)วันนึงผมเลิกช้าเขาทิ้งผมไปเลยอะไม่ยอมรอเลย T^T ให้ผมตามไปบ้านเธอเองพอผมกลับจากบ้านเธอผมไปเที่ยว ชะอำต่อกับญาติเราก็โทรคุยกันเรื่อยๆนะ หมดปิดเทอมเปิดมาม.5ก็เริ่มเดิมๆเหมือนตอน ม.4ช่วงหลังๆแต่แค่เรามีเวลาอยู่ด้วยกันแค่พักเที่ยงประมาน10นาทีแล้วเป็น10นาทีแห่งความสุขของวันแต่บางวันเธอก็ไม่มาวันที่ช่วงเชลซีมาไทยผมก้ไปดักรอเจอนักเตะหน้าโรงแรมเธอก้ไปกผมวันนั้นเราได้กลับบ้านด้วยกันอีกครั้งมันเป็นแบบนี้ต่อมาเรื่อยๆวันเกิดผมเธอก้ไปด้วยกันเรากลับด้วยกันแต่ก็นับคำคุยกันได้เลยเธอไม่ยอมนั่งข้างผมด้วยซ้ำT^Tจนช่างวันแม่ปีนนี้เราไปเที่ยวเพชรด้วยกันผมนะดีใจสุดๆถึงจะแค่ 3วัน2คืน ไปแรกๆก็ดีเราก็เป็นปกตินอนดุหนังด้วยกันแต่ว่าพอวันกลับเธอเหมือนเปลี่ยนไปเป็นอีกคนไม่ยอมคุยกับผมเลยผมแทบนับคำที่เราคุยกันได้ T^T หลังจากวันนั้นเวลาคุย line กันประมานว่าผมทักไป10ประเญคเธอตอบมา1 ปกติใครไปนอนก่อนก็จะบอกกันแต่เมื่อคือเธอไม่ได้บอกผมเลยถามไปตอนเข้าว่า งอนผมหรอเธอก็บอกปล่าวผมเราถามว่าไม่อยากคุยหรอทักไปตั่งเยอะไม่ตอบเลยเห็นเป็นตั่งแต่เมื่อวานละ เธอก็ตอบมาแค่ อืม เป็นคำตอบที่ทำให้ผมแบบว่าเลยต้องมานั้นเขียนระบายในนี้ผมก็เลยบอก งั้นไม่กวนละไม่มไรจำเป็นจะพยายามไม่กวนนะอยากคุยก้ทักมาละกันแล้วก็บอกว่าจะรอนะ แล้วก็ไม่มีการตอบรับใดๆกลับมาเลยคับ

ผมนะเคยสัญญากับเธอว่าจะรักเธอไปจนตาย(แค่ผมฟ่ายเดียวนะ)
    เราสัญญากันว่าจะไม่งอนกัน

ผมควนทำยังไงดีอยากได้เธอคืนมาอยากได้เธอที่เป็นตอน ม.3

ผมไม่รู้นะเธอสำคัญกับผมมากแต่ผมไม่รู้ว่าตอนนี้ผมมีค่าแค่ไหนสำหรับเขา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ binzilaza อ่านกระทู้
    รายงานต่อๆคับพอดีวันนี้ผมไปเดินสยามกับเธอผมไปรับเธอถึงบ้านแล้วจะไปข้นรถไฟฟ้าเหมือนทุกอยากมันจะดีแต่นัดเพื่อนอีกคนไว้(เป็นชายด้วยผมก็เฉยๆเพราะผมก็รู้จักกันดีอยู่)เธอเปลี่ยนไปนั้งแทกซี่แทนผมเริมเซ็งตั่งแต่เธอเลือกที่จะนั่งข้างหลังกับเขาแล้วให้ผมนั่งหน้าคนเดียว T^T พอถึงตอนเดินเธอก้เดินกับเขาคุยกับเขาทำตัวดูสนิดกันมากมีหยอกกันด้วยแล้วปล่อยผมเดินคนเดียวผมเลยลองเดินช้าๆเธอก็เดินไปผมรู้สึกว่า"กูเป็นส่วนเกินหรอ,ชวนมาทำไมที่มาด้วยเพาระอยากมาเป็นเพื่อนนะไม่ได้มาดูเธอทำแบบนี้"พอซักพักผมไม่รู้ว่าเธอคิดว่าผมคิดแบบที่ผมคิดไหมแล้วเธอก็หัวกลับมาถามว่าเป็นไรอะหน้าไม่ยิ้มเลยผมก็ตอบไปว่า"ป่าวไม่มีไร"แต่ในใจนะ"เซ็งอยากต่อยหน้าแมรงมาด้วยกันแต่ทำเหมือนกูไม่มีตัวตนกูเป็นส่วนเกินไม่สนใจกูเลยแล้วยังมาถามอีกว่าเป็นไรน่าจะคิดได้นะ"แต่ผมว่าเธอก็คงรู้อะว่าผมไม่พอใจพอเดินเสร็จเราแยกกับอีกคนแล้วไปกินข้าวที่สีลมกันเราก็คุยกันปกติเหมือนกับเธอไม่ได้คิดถึงเรืองทีสยามเลยแล้วกลับบ้านผมก้นั่งรถไปส่งเธอถึงบ้านแล้วก็กลับมา

ผมคิดนะเหมือนเธอกับเพื่อนอีกคนมีใจให้กันดุเธอมีความสุขมากเวลาอยู่กับเขาT^T เธอเห็นผมเป็นอะไรของตายหรออยากทำอะไรก็ได้หรอเวลาเหงาก็มาคุยเวลาไม่อยากคุยก้ไม่คุยอยากทำอะไรก็ทำไม่เคยคิดถึงจิตใจผมเลยแต่ก็เอาเถอะผมก็เหมือนจริงๆเธอชวนไปไหนถ้าไม่ติดอะไรสำคัญก็ไปโทรมาก็คุยทุกเวลาไม่ว่าจะทำไรอยู่อยากได้อะไรถ้าไม่มากเกินกำลังเงินก็จะซื้อให้

ผมเจ็บปวดมากวันนี้กับการกระทำของเธอแต่ที่เจ็บกว่าคือผมไม่สามารถพูดมันออกมาได้
    เพราะผมไม่ซั่มเธอหรอเธอเลยทำแบบนี้กัยผมเพราะอยากให้ผมซั่มหรอ ??
    แล้วที่ทำให้ผมเครียดที่สุดสิ้นเดือนนี้รร.ผมมีค่ายแล้วผมไม่ได้ไปค่ายกับเธอเพราะอยู่ต่างห้องกันแต่เขาคนนั้นอยู่ห้องเดียวกับเธอผมกลัวจะเสียเธอให้เขาไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binzilaza : 18th August 2013 เมื่อ 09:26
    ไม่มีลายเซ็น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นเพราะนายไม่ซั่มเธอครับ

เธอหิวและอยากแทบตาย ให้ทางนายตั้งหลายวันละ

ไปนอนที่นู่นที่นี่ที แต่นายไม่ลงมือทำซักที

เขาเลยไปหาคนอื่นละ 5555+

เห้ยผมพูดจริงๆนะ เรื่องนี้แมรร่งง ซีเรียสหวะ

ตอนม.1 ผมเคยคบ หญิงคนนึง

เธอเลิกกับผม แล้วบอกผมว่า ผมไม่ยอมซั่ม

ทำไมภูมิไม่จับ ไม่ขยี้ ไม่เลีย เธออาจจะเป็นผู้หญิงที่ดูเลวนะครับ ที่พูดกับผมแบบนี้ แต่คนดีๆแบบนี้มันมีนะครับ

ผมสาบานเลย เธอพูดแบบนี้กับผมจริงๆ

จบเห่เลยผม พลาดครั้งใหญ่ 55+

โครตเสียดายอ่ะ ตอนนั้นผมยังเด็กด้วย ยังเป็นสุภาพบุรุษอยู่ โลกยังสวย

เขาอุตส่า ถอดเสื้อ ถอดเกง ผมเห็นหมดอ่ะ ใหญ่มากด้วยขนาดเด็กอยู่

พลาดอย่างแรง พูดแล้วเครียดหวะ หาใหม่ก็ได้วะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th August 2013 เมื่อ 14:14

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

เธอหิวและอยากแทบตาย ให้ทางนายตั้งหลายวันละ

ไปนอนที่นู่นที่นี่ที แต่นายไม่ลงมือทำซักที

เห้ยผมพูดจริงๆนะ เรื่องนี้แมรร่งง ซีเรียสหวะ

เธอเลิกกับผม แล้วบอกผมว่า ผมไม่ยอมซั่ม

ทำไมภูมิไม่จับ ไม่ขยี้ ไม่เลีย เธออาจจะเป็นผู้หญิงที่ดูเลวนะครับ แต่คนแบบนี้มันมีนะครับ

ผมสาบานเลย เธอพูดแบบนี้กับผมจริงๆ

ผมไม่กล้าอะกลัวแบบว่าขอไปแล้วเขาจะไม่ชอบแล้วเสียความรู้สึกอะ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ binzilaza อ่านกระทู้
    ผมไม่กล้าอะกลัวแบบว่าขอไปแล้วเขาจะไม่ชอบแล้วเสียความรู้สึกอะ
    ของแบบนี้ ไม่ต้องพูดหรอกครับ มันไหลไปตามอารมณ์

ดูการกระทำเธอครับ ถ้าเธอเล่นด้วย ก็ไม่ต้องพูดอะไรซักคำละ

เห็นคลิปส่วนใหญ่มันพูดกันปะหละ 555+

ละครใบ้ ที่รู้กันแค่สองคนครับ

ผมไม่เคยพูดนะ ผมเอามื้อล้วงนมก่อนขยี้ๆ แล้วไล่ไปตรงกางเกงจิ้มพอน้ำลายไหล ให้มีอารมณ์ แล้วก็ถอดจัดเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ของแบบนี้ ไม่ต้องพูดหรอกครับ มันไหลไปตามอารมณ์

ดูการกระทำเธอครับ ถ้าเธอเล่นด้วย ก็ไม่ต้องพูดอะไรซักคำละ

เห็นคลิปส่วนใหญ่มันพูดกันปะหละ 555+

ละครใบ้ ที่รู้กันแค่สองคนครับ

ผมไม่เคยพูดนะ ผมเอามื้อล้วงนมก่อนขยี้ๆ แล้วไล่ไปตรงกางเกงจิ้มพอน้ำลายไหล ให้มีอารมณ์ แล้วก็ถอดจัดเลย
    งั้นถ้าผมมีโอกาศนะถ้าผมยังมีจะลองดู 5555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    มาหนับหนุนอีกเสียงว่าจริงตามเฮียแกนะครับผมเองผ่าน ญ มาไม่เท่าเฮียแกหรอกแต่มันก็จริง แฟนกันนะครับ เคยทำไปแล้วด้วยและต้องเข้าใจว่า ญ ขี้อายมีเยอะ
    ถ้าขอดีๆใครมันจะบอกให้ล่ะครับเผลออาจจะไม่จนจับถอดเสื้อผ้าเลยด้วย แต่พอซั่มเสร็จวันต่อมาไม่มีใครมานั่งงอลหรอกครับ
    ยิ่งแฟนผมคนปัจจุบันนะตอนซั่มกันครั้งแรกเนี่ยทั้งหนีทั้งดิ้น ประมาณว่าผมจับข่มขืนเลยแหละแต่พอวันต่อมา เรียก ที่รักขาๆเลยแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย date kyo : 16th August 2013 เมื่อ 14:28

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    เพิ่มเติมนะ คือสิ่งที่ผมแนะนำหนะ สำหรับใครที่ถามว่า มีเพศสัมพันธ์มันเกี่ยวข้องยังไง

คือจริงๆแล้วมันเป็นเหมือนสิ่งยึดเหนี่ยวทางจิตใจส่วนนึง มันเป็นเพียงส่วนนึงของความรักเท่านั้น

ส่วนใหญ่แล้วคนที่มีรักแรกๆ แล้วมีอะไรกัน จะยิ่งรักและยิ่งลืมยาก

มันเป็นเรื่องธรรมดาที่เวลามีกันและกันแล้ว ความสัมพันธ์จะยิ่งเพิ่มขึ้นไป

เว้นแต่ใครคนนั้นจะทำไปเพราะความใคร่ โดยไม่มีความรักนั้นไซร้มาเกี่ยวข้อ

การเติมความรักให้เต็มมันเหมือนมี แก้วหนึ่งใบ น้ำใส่อยู่ครึ่งแล้ว

ยิ่งเวลาผ่านไป น้ำจะลดลงเพราะถูกกลืนกิน หรือถูกเติมเพิ่มขึ้น

มันก็เปรียบกับการกระทำ ว่ารักนั้นเราจะเติมให้สุดๆ หรือหยุดอยู่กับที่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th August 2013 เมื่อ 14:34

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่รุ้สิครับ แต่ผมว่า ความรักตอน ม.3 ม.4 ม.5 ม.6 มันยากนะที่จะได้ความรักแบบยั่งยืน
    เดี๋ยวพอโตไปเจอแบบความรักอีกแบบ พอไปย้อนนึกถึงตอนเด็กก็คิดได้เองครับว่า ความรักสมัยนั้นของเรามันเป็นความรักแบบเด็กๆ จริงๆ
    มีแฟนตอนเด็กๆ ไม่แปลกหรอก แต่ก็เผื่อใจไว้บ้างๆ เสียใจซักอาทิตย์หนึ่ง มันก็ผ่านไปละ
    หรือไม่งั้นก็ถามไปตรงๆ เลย ว่าเป็นอะไรไม่เห็นมีอะไรเสียหายเลย 555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    เพิ่มเติมนะ คือสิ่งที่ผมแนะนำหนะ สำหรับใครที่ถามว่า มีเพศสัมพันธ์มันเกี่ยวข้องยังไง

คือจริงๆแล้วมันเป็นเหมือนสิ่งยึดเหนี่ยวทางจิตใจส่วนนึง มันเป็นเพียงส่วนนึงของความรักเท่านั้น

ส่วนใหญ่แล้วคนที่มีรักแรกๆ แล้วมีอะไรกัน จะยิ่งรักและยิ่งลืมยาก

มันเป็นเรื่องธรรมดาที่เวลามีกันและกันแล้ว ความสัมพันธ์จะยิ่งเพิ่มขึ้นไป

เว้นแต่ใครคนนั้นจะทำไปเพราะความใคร่ โดยไม่มีความรักนั้นไซร้มาเกี่ยวข้อ

การเติมความรักให้เต็มมันเหมือนมี แก้วหนึ่งใบ น้ำใส่อยู่ครึ่งแล้ว

ยิ่งเวลาผ่านไป น้ำจะลดลงเพราะถูกกลืนกิน หรือถูกเติมเพิ่มขึ้น

มันก็เปรียบกับการกระทำ ว่ารักนั้นเราจะเติมให้สุดๆ หรือหยุดอยู่กับที่
    งั้นเรามาเติม"นํ้า...."ให้คนรักกันเถอะ ทวกคนเอา เฮ้~~ชูป้ายไฟ!!!

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    กาคุยกันเป็นเรื่องที่ควรทำมากที่สุดครับ
    แต่ถ้าเกิดดูไปดูมา เขาอยากให้ซั่มจริงๆ ก็ไม่ต้องไปถามนะ 555 บางคนเขาอายไง แต่ เขาจะให้ท่าทาง

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อ่านแล้วงงฮะ การเว้นวรรคของจขกท.ทำให้อ่านแล้วงงได้เหลือเชื่อทีเดียว ขอผ่านไม่ตอบละกันนะ อ่านไม่รู้เรื่อง
    ปล.ผู้หญิงสัญญาว่าจะไม่งอนเนี่ยนะ ผมว่าให้ผู้ชายสัญญาว่าจะไม่เจ้าชู้ยังเชื่อได้ซะกว่าอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 16th August 2013 เมื่อ 15:07

กล่าวขอบคุณ
    168
    สรุปคือมาคุยปรับกันเสร็จแล้วก้หาจังหวะซั่มกันหรอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ความรักเป็นเรึ่องของคน2คนไม่ไึครรู้เท่าคุณ2คนหรอก
    เค้าคิดว่ายังขาดไรจากคุณอยู่ อาจกลัวว่าชักวันที่ห่างกันเเล้วคุณจะทำใจได้ไหม
    เค้าคิดว่าคุณจิงจังกับเค้าเเค่ไหน
    ช่วงนี้อาจมีคนมาเกียวพันกับเค้าก้อด้ายเลยทำให้เค้าคิดกังวนในความผูกพันกับคุณ

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ปล.ผู้หญิงสัญญาว่าจะไม่งอนเนี่ยนะ ผมว่าให้ผู้ชายสัญญาว่าจะไม่เจ้าชู้ยังเชื่อได้ซะกว่าอีก
    ผมไม่เคยนอกใจเธอเลยนะไม่เคยมีหญิงอื่นเลยซักคน

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420

ทำไมภูมิไม่จับ ไม่ขยี้ ไม่เลีย เธออาจจะเป็นผู้หญิงที่ดูเลวนะครับ ที่พูดกับผมแบบนี้ แต่คนดีๆแบบนี้มันมีนะครับ

โครตเสียดายอ่ะ ตอนนั้นผมยังเด็กด้วย ยังเป็นสุภาพบุรุษอยู่ โลกยังสวย

เขาอุตส่า ถอดเสื้อ ถอดเกง ผมเห็นหมดอ่ะ ใหญ่มากด้วยขนาดเด็กอยู่

พลาดอย่างแรง พูดแล้วเครียดหวะ หาใหม่ก็ได้วะ

ผมเห็นด้วยนะครับเรื่องมันสาระจริงๆ จากประสบการณ์ อยากรู้ถามตรงๆ อยากดึบๆ กันไหม ผมว่ามี sex ได้นะแค่มีให้ถูกวิธีมันก็มีความสุข
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steroids : 16th August 2013 เมื่อ 19:05

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963

มันต้องซั่มๆๆๆๆ 5555'
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ่านมารวมๆแล้วคือผมต้องซั่มเธอสินะงั้นผมขอนถามไรหน่อยถ้าผมแบบว่ารุกแล้วเธอไม่เล่นด้วยอะแล้วแบบโกรธเกลียดผมไปเลยอะผมกลัวแค่นั้นแหละจริงๆไอ้อยากก็อยากทุกๆครั้งที่ผมนอนกับเธอผมนอนมองหน้าเธอก่อนนอนตื่นขึ้นมาก็มองอยากมากคับแต่กลัวเท่านั้นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binzilaza : 16th August 2013 เมื่อ 21:02

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ไม่ ROCK เลยอะ

ลองไปเข้ากับชาว ROCK จะหิวเลย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ่านมารวมๆแล้วคือผมต้องซั่มเธอสินะงั้นผมขอนถามไรหน่อยถ้าผมแบบว่ารุกแล้วเธอไม่เล่นด้วยอะแล้วแบบโกรธเกลียดผมไปเลยอะผมกลัวแค่นั้นแหละจริงๆไอ้อยากก็อยากทุกๆครั้งที่ผมนอนกับเธอผมนอนมองหน้าเธอก่อนนอนตื่นขึ้นมาก็มองอยากมากคับแต่กลัวเท่านั้นเอง
    ในที่สุดคุณก็เผย อารมณ์ลูกผู้ชายมาแล้วสินะ 555+

เรื่องนั้นก็ลองดูสิครับ ไม่ต้องถึงรุกร้ำมากไป ก็ค่อยๆหยอดค่อยๆเล่นกันไป

นอนกันก็ลองแกล้งหลับใกล้ๆ นอนกอด แล้วหอม แล้วจูบดู ค่อยๆไปทีละอย่าง

เธอก็แสดงออกมาเองครับ

คงไม่มีใครที่ไม่เคยมีอะไรกันแล้วอยู่ดีๆ ถอดกางเกง เสียบเลยหรอก

มันต้องเป็นขั้นเป็นตอนไปตามอารมณ์และท่วงทำนองครับ

ผมว่ามันตอบยากนะ ถ้าไม่อยากจริงๆ ผมว่าอย่างน้อยก็ไม่กล้านอนกับนายหรอก 555+

แต่นี่ชวนกัน นอนด้วยกันตั้งหลายที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th August 2013 เมื่อ 21:28

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

เรื่องความรัก ท่านภูมิ นี่ สุดยอดปรมจารย์จริงๆ นับถือเลย ผมแฟนคลับคุณนะครับ กล่าวขอบคุณอยู่เสมอมา *

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458

ฆ่าตัวตายเถอะครับ 55555555555
    พลาดอย่างแรง

กล่าวขอบคุณ
    168

ในที่สุดคุณก็เผย อารมณ์ลูกผู้ชายมาแล้วสินะ 555+

เรื่องนั้นก็ลองดูสิครับ ไม่ต้องถึงรุกร้ำมากไป ก็ค่อยๆหยอดค่อยๆเล่นกันไป

นอนกันก็ลองแกล้งหลับใกล้ๆ นอนกอด แล้วหอม แล้วจูบดู ค่อยๆไปทีละอย่าง

เธอก็แสดงออกมาเองครับ

คงไม่มีใครที่ไม่เคยมีอะไรกันแล้วอยู่ดีๆ ถอดกางเกง เสียบเลยหรอก

มันต้องเป็นขั้นเป็นตอนไปตามอารมณ์และท่วงทำนองครับ

ผมว่ามันตอบยากนะ ถ้าไม่อยากจริงๆ ผมว่าอย่างน้อยก็ไม่กล้านอนกับนายหรอก 555+

แต่นี่ชวนกัน นอนด้วยกันตั้งหลายที
    แต่ประเด็นคือตอนนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเลย(ผมอย่ากนะแต่ทักline,Faceก้ไม่ตอบโทรก็ไม่ติด)จะหาโอกาศไปนอนกับเธอตอนไหน T^T หรือจะให้บุกไปบ้านเขาเลยดีมะ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106

เห้ยผมอ่านคอมเม้น พี่เเล้วฮา ><" มันจะจริงหรือ งอลเรื่องนี้ 555 55 +

... .. จำไว้ล่ะ เราสัญญาอะไรไปเเล้ว ก็พยายามทำมันให้ได้
    ข้อไหนที่มันสำคัญๆ เราน่ะ จะจำมันไปจนวันตายเลย ล่ะ ...

กล่าวขอบคุณ
    168
    รายงานต่อๆคับพอดีวันนี้ผมไปเดินสยามกับเธอผมไปรับเธอถึงบ้านแล้วจะไปข้นรถไฟฟ้าเหมือนทุกอยากมันจะดีแต่นัดเพื่อนอีกคนไว้(เป็นชายด้วยผมก็เฉยๆเพราะผมก็รู้จักกันดีอยู่)เธอเปลี่ยนไปนั้งแทกซี่แทนผมเริมเซ็งตั่งแต่เธอเลือกที่จะนั่งข้างหลังกับเขาแล้วให้ผมนั่งหน้าคนเดียว T^T พอถึงตอนเดินเธอก้เดินกับเขาคุยกับเขาทำตัวดูสนิดกันมากมีหยอกกันด้วยแล้วปล่อยผมเดินคนเดียวผมเลยลองเดินช้าๆเธอก็เดินไปผมรู้สึกว่า"กูเป็นส่วนเกินหรอ,ชวนมาทำไมที่มาด้วยเพาระอยากมาเป็นเพื่อนนะไม่ได้มาดูเธอทำแบบนี้"พอซักพักผมไม่รู้ว่าเธอคิดว่าผมคิดแบบที่ผมคิดไหมแล้วเธอก็หัวกลับมาถามว่าเป็นไรอะหน้าไม่ยิ้มเลยผมก็ตอบไปว่า"ป่าวไม่มีไร"แต่ในใจนะ"เซ็งอยากต่อยหน้าแมรงมาด้วยกันแต่ทำเหมือนกูไม่มีตัวตนกูเป็นส่วนเกินไม่สนใจกูเลยแล้วยังมาถามอีกว่าเป็นไรน่าจะคิดได้นะ"แต่ผมว่าเธอก็คงรู้อะว่าผมไม่พอใจพอเดินเสร็จเราแยกกับอีกคนแล้วไปกินข้าวที่สีลมกันเราก็คุยกันปกติเหมือนกับเธอไม่ได้คิดถึงเรืองทีสยามเลยแล้วกลับบ้านผมก้นั่งรถไปส่งเธอถึงบ้านแล้วก็กลับมา

ผมคิดนะเหมือนเธอกับเพื่อนอีกคนมีใจให้กันดุเธอมีความสุขมากเวลาอยู่กับเขาT^T เธอเห็นผมเป็นอะไรของตายหรออยากทำอะไรก็ได้หรอเวลาเหงาก็มาคุยเวลาไม่อยากคุยก้ไม่คุยอยากทำอะไรก็ทำไม่เคยคิดถึงจิตใจผมเลยแต่ก็เอาเถอะผมก็เหมือนจริงๆเธอชวนไปไหนถ้าไม่ติดอะไรสำคัญก็ไปโทรมาก็คุยทุกเวลาไม่ว่าจะทำไรอยู่อยากได้อะไรถ้าไม่มากเกินกำลังเงินก็จะซื้อให้

ผมเจ็บปวดมากวันนี้กับการกระทำของเธอแต่ที่เจ็บกว่าคือผมไม่สามารถพูดมันออกมาได้
    เพราะผมไม่ซั่มเธอหรอเธอเลยทำแบบนี้กัยผมเพราะอยากให้ผมซั่มหรอ ??
    แล้วที่ทำให้ผมเครียดที่สุดสิ้นเดือนนี้รร.ผมมีค่ายแล้วผมไม่ได้ไปค่ายกับเธอเพราะอยู่ต่างห้องกันแต่เขาคนนั้นอยู่ห้องเดียวกับเธอผมกลัวจะเสียเธอให้เขาไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binzilaza : 18th August 2013 เมื่อ 00:22

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมอ่านประโยคแรกๆกำลังซีเครียดเลยนะ พออ่านถึง ตรง "เพราะผมไม่ซั่มเธอหรอเธอเลยทำแบบนี้กัยผมเพราะอยากให้ผมซั่มหรอ ??" เท่านั้นแหละผมปล่อยก๊ากเลย (ขอโทษด้วยครับที่ขำผิดเวลา)
    เอาล่ะๆ เข้าเรื่องๆ
    พออ่านเรื่องของ จขกท. แล้วแบบเรื่องของผมนี่ขี้ปะติ๋วเลยว่ะครับ อืม สู้ๆครับ จขกท. ผมก็แนะนำอะไรไม่ได้หรอกนอกจากให้กำลังใจครับ

//เรื่องซั่มนี่ บอกตรงๆเลยว่าผมก็พลาดครับ แฟนเก่าผม (เป็นทอม,เลสเบี้ยน) เวลาหวานนี่ก็หวานมากๆเลยครับ แบบประเภทว่าซึนเดเระคงได้มั้ง (ประมาณบอกอย่างทำอย่าง) บอกผมไม่ชอบซั่มว่ะ ชอบแหย่ผู้หญิงมากกว่า เวลาคราง ก็สนุกดี ผมก็อืมๆ แต่เวลาพออยู่กับผม 2 คน รุกผมหนักเลย = = แต่ตอนนั้นคิดว่าคงเล่นๆมันคงไม่อยากซั่มหรอก เพราะตอนนั้นผมไปเอางานที่ลืมไว้บนห้องแต่เธอขอไปด้วย มันก็จูบผม มันก็บอกว่ารีบทำเร็วๆดิ ผมก็ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไรฟร่ะ ผมก็เดินออกไปจากห้องแล้วก็จับมือ เดินกลับบ้านด้วยกัน หลังจากนั้น 1 วันก็เลิกกัน (ผมเป็นคนบอก) ผ่านไป 1 เดือนพึ่งคิดได้ว่าตูน่าจะซั่ม จะได้เปลี่ยนให้กลายเป็นผู้หญิงเต็มตัวซะที พอจะกลับไปขอคบมันก็บอกว่าหมดสิทธิ์ว่ะ โอ้ยยย โครตพลาดเลยยย(ผมโง่เองแหละ)