ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275

สิ้นสุดการรอคอยกันเสียที กับเกมส์ยอดฮิต Plants vs Zombies ภาค 2

สิ้นสุดการรอคอยกันเสียที กับเกมส์ยอดฮิต Plants vs Zombies ภาค 2 ซึ่งในภาคนี้มาในชื่อ “It’s about time” โดยหลังจากที่เปิดทีเซอร์สุดน่ารักออกมาตอนแรก ก็ไม่มีวี่แววว่าเราจะได้เล่นกันเสียที จนล่าสุด Popcap ได้เปิดตัว PvZ2 ให้ได้เล่นพร้อมกันแล้วทั่วโลก

แตกต่างจากภาคแรกที่เป็นเกมส์แบบเสียตังค์ ในภาค 2 นี้เกมส์ Plants vs Zombies จะเปิดให้โหลดเล่นกันฟรีๆ โดยจะมีระบบ In App Purchase เพื่อให้เราได้ซื้อต้นไม้มาเล่นในเกมส์แทน นอกจากนี้ยังมีด่านใหม่ๆ ต้นไม้ใหม่ๆ รวมไปถึงซอมบี้หน้าใหม่ด้วยเช่นกัน

Popcap เคยประกาศว่าจะเปิดตัวเกมส์ Plants vs Zombies ภาค 2 นี้ในช่วงเดือนก.ค.ที่ผ่านมา แต่แล้วก็ต้องเลื่อนไปอย่างไม่มีกำหนด ล่าสุดก็เปิดให้โหลดเล่นได้เฉพาะบางประเทศเท่านั้น แต่ตอนนี้ก็ได้เปิดตัวพร้อมกันทั่วโลกเรียบร้อยแล้ว เฉพาะบน iOS เท่านั้น ส่วน Android, Windows Phone ยังไม่มีกำหนด

cr: khajochi/http://www.macthai.com/

ซ้ำขออภัย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    แถมๆๆ เห็น มี หลายอัน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    Trailer นี่มันทำให้คิดถึง Back to the future จริงๆ(ชื่อภาคใหม่ก็เหมือนกัน)

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    Trailer นี่มันทำให้คิดถึง Back to the future จริงๆ(ชื่อภาคใหม่ก็เหมือนกัน)
    ช่ายเลยยย เหมือนผมเลยย55555
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เห็นใน YouTube บอก exclusive iOS

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เล่นของ ออสเตเรียเเล้ว เเหม่จะเล่นด่านต่อไปต้องจ่ายตังนะจะ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    แอฟสโตร์ไทยมีให้โหลดแล้วนี่ครับ

ซอมบี้หลากหลายดี ต้นไม้แต่ละต้นมีท่าพิเศษด้วย สนุกสุดๆไปเลย แต่ความยากเพิ่มขึ้นเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    รอลง PC ได้มะ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แล้วไอ้Garden WarfareของEA นี้มันคืออะไรหีือครับบอกที

บ้านเดี่ยวชั้นเดียว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    มันลง app store เดือนกว่าละนะ - -*

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    -0- น่าเล่นๆ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NiNe-BoSs อ่านกระทู้
    แล้วไอ้Garden WarfareของEA นี้มันคืออะไรหีือครับบอกที
    ภาคพิเศษครับ (ที่แหวกแนวกว่าภาคอื่นในแทบทุกด้านๆ ทั้งกราฟฟิก , Gameplay ๆลๆ)
    " Fortune favors the bold.."