ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ใครคิดเหมือนผมมั่ง เดี๋ยวนี้ JKG เป็นเว๊ปโปรโมทเกมส์ไปแล้ว

ใครคิดเหมือนผมมั่งครับ จากการสังเกตุผมเห็นว่าเดี๋ยวมาเยอะเลยครับโปรโมทเซิฟตัวเองทั้งนั้นเลยย ย - -*
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อะไร ตรงไหน

น้องมอย
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    อันนั้นไม่เท่าไหร่
    แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเว็บหากินสำหรับพวกนักอัพโหลดทั้งหลายไปแล้วไปแล้ว
    เมื่อก่อนมีกฏห้ามครอบลิ้งค์ ลองดูเดี๋ยวนี้สิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มันมีด้วยหรอครับ

ถ้าเป็นโฆษณา อันนั้นขาดไม่ได้แน่นอน

เพราะนี้มัน เครื่อง server ใหม่ของพี่หนุ่ยเขาผ่อนส่งครับ

ก็ต้องมีผู้สนับสนุนหน่อย ไม่งั้นเขาจะเอาตังไหนจ่ายค่างวดหละ

เรื่องมาก เดี๋ยวก็ไม่ได้เล่นกันพอดี

คุณรู้ป่าวว่าเว็ปล่มมันเลวร้ายขนาดไหน

ผมเนี่ยหละแขนขวาของ jkg พูดแล้วน้ำตาจะไหล

ทำได้เพียงอุดหนุนเสื้อไปตัวนึง

( ผมหยอกเล่นนะ 555+)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 17th August 2013 เมื่อ 05:11

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    เว็บแจกลายแทง.....

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    เว็บแจกลายแทง.....
    ยุคหลังเริ่มเยอะไปนะ 5555
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    หมายถึงโฆษณาข้างบนรึเปล่า

ถ้าแบบนั้น ก็เข้าใจผิดแล้วล่ะ

ทางเว็บเค้าก็ตังหาเงินค่า host นะ มีโฆษณามาลงเว็บ jkg ก็ได้เงิน มาจ่ายไง เพราะเปิดเว็บไม่ได้เปิดฟรีๆ

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมว่าทางบร๊ะเจ้าเค้าเปิดรับสมัครมาเป็นพักๆ มันก็ต้องมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลา ช่วงนี้ joker ดังไปแทบครอบgoogleในโซนของนักอัพและนักโหลดแล้ว ไม่แน่ถ้าโดนเว็บอื่นโจมตีหนักๆ หรือผู้ที่ยึดติดคำว่า "ไอเถื่อน" เว็บนี้มีปิดลงแน่ๆ แต่เว็บอื่นก็ยังคงลอยนวล+เนียนอยู่ดี เพราะฉนั้น ผู้ที่อยู่บอร์ดนี้นะ ผมว่าทำใจแล้วรับการเปลี่ยนแปลง+ช่วยกันดูแล จึงจะดีที่สุด
    ปล.การแก้ที่ปิดเว็บเป็นการแก้ที่ปลายเหตุ หากเบื่อนักโหลดนัก ให้ไปแจ้งทาง reloaded blackbox skidrow etc. ของต่างประเทศเถอะครับ
    อยากบอกมานานละ แต่ไม่รู้จะบอกยังไง เพราะถ้าบอกไป นโยบายสุดโต่งของการด่าคนในเว็บนี้ก็คงจะยึดติดแต่ความคิดเดิมๆ

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    จขกท. หมายถึงพวก โปรโมท เซิพ WarZ DayZ GTA MTA Minecraft ไรประมาณนี้ป่าวครับ ??? (ที่เป็นกระทู้ใน PC Main กับ PC Download อะ)
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    สำหรับผมมันคือ"สังคมแห่งการแบ่งปัน" แถมยังมีเพื่อนเยอะด้วย มีหลายเพศอีกต่างหาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konu9001 : 17th August 2013 เมื่อ 10:36

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

เขาก็บอกไว้แล้วนี่ครับ .. เราขาดพวกนี้ไม่ได้ ^^

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    คิดว่า จขกท. ไม่ได้หมายถึงสปอนเซอร์หรอกครับ
    คงหมายถึง คนที่มาโปรโหมด เซิฟ เกมส์ พวก warz GTA Minecraft มากกว่า

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ผมว่าเป็นเว็บโปรโมทเกย์มากกว่า

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stampdown อ่านกระทู้
    คิดว่า จขกท. ไม่ได้หมายถึงสปอนเซอร์หรอกครับ
    คงหมายถึง คนที่มาโปรโหมด เซิฟ เกมส์ พวก warz GTA Minecraft มากกว่า
    รบกวนขอ Link ของกระทู้ที่มีการโปรโมทเซิฟเถื่อนแบบนี้ด้วยครับ จะทำการลบอะทู้ออกจากระบบให้ครับ ขอบคุณที่ช่วยกันดูแลรักษาเวปไซท์แห่งนี้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaDcHaN อ่านกระทู้
    อันนั้นไม่เท่าไหร่
    แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเว็บหากินสำหรับพวกนักอัพโหลดทั้งหลายไปแล้วไปแล้ว
    เมื่อก่อนมีกฏห้ามครอบลิ้งค์ ลองดูเดี๋ยวนี้สิ
    คนอัพเขาใช้เวลาเป็นชั่วโมงๆ กว่าจะอัพเกมได้เกมนึง อย่าง ramis ไรงี้อ่ะ
    แค่รอ 5 วิกด skip เอง ถือว่าแบ่งปันกันไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    แล้วคนทำเกมได้อะไรครับ ?
    ถ้าพูดเรื่องนี้เดี๋ยวก็ยาวอีก
    เกมไหนดีผมก็ซื้อแท้ไง BF3 BF4 COD Assassincreed NeedForSpeed ฯลฯ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azar1001 : 17th August 2013 เมื่อ 14:38

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azar1001 อ่านกระทู้
    คนอัพเขาใช้เวลาเป็นชั่วโมงๆ กว่าจะอัพเกมได้เกมนึง อย่าง ramis ไรงี้อ่ะ
    แค่รอ 5 วิกด skip เอง ถือว่าแบ่งปันกันไป

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    เดี๋ยวยาว นะครับเหม่ !

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konu9001 อ่านกระทู้
    สำหรับผมมันคือ"สังคมแห่งการแบ่งปัน" แถมยังมีเพื่อนเยอะด้วย มีหลายเพศอีกต่างหาก
    สังคมแห่งการแบ่งปัน เหอๆ //facepalm