ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66

บัตร ซื้อ The Humble Origin Bundle

ตกลง crysis 2 มันให้มา 2 ค่ายใช้ไหม

เพราะผมเอาไปใส่ใน ออริจิน กับ สตีม ได้ crysis2 ทั้ง 2ไอดีเลย หรือมันเป็นบัค

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ใช่ Humble จะให้มาทั้งคีย์ของ Steam กับ Origin เลย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ง่า มี2 อันเลย ออริจิน กับ สตีม รู้งี้ไปขายสัก 1คี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ได้ทั้ง Steam และ Origin เลยครับส่วนเกมส์ไหนบ้างดูสัญลักษณ์ใต้เกมส์ได้ที่เว็ปเลย ผมซื้อมาแล้วคุ้มจริงๆ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnw_ อ่านกระทู้
    ง่า มี2 อันเลย ออริจิน กับ สตีม รู้งี้ไปขายสัก 1คี
    ยังจะขายอีกเหรอครับ มันเป็นการกุศล นะ

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    เอาไปใช้แบบนี้สิ แบ่งเพื่อนได้สบายๆ
    Medal of Honor Origin____________ได้ 1 Steam 2 Origin (IDตัวเองอย่างละ1ไม่งั้งเล่นไม่ได้=เหลือ1อันแจก)
    Crysis 2 Maximum Edition_________ได้ 1 Steam 2 Origin (IDตัวเองอย่างละ1ไม่งั้งเล่นไม่ได้=เหลือ1อันแจก)
    Burnout Paradise: The Ultimate Box_ได้ 1 Steam 2 Origin (IDตัวเองอย่างละ1ไม่งั้งเล่นไม่ได้=เหลือ1อันแจก)
    Mirror’s Edge___________________ได้ 1 Steam 2 Origin (ต้องลงเกมก่อนถึงแงะคีย์ออกจากSteamได้จากที่อ่านมาแต่ผมไม่แงะ)
    Dead Space____________________ได้ 1 Steam 2 Origin (ต้องลงเกมก่อนถึงแงะคีย์ออกจากSteamได้จากที่อ่านมาแต่ผมไม่แงะ)

Dead Space 3_ได้1Origin
    Battlefield 3___ได้1Origin
    The Sims 3___ได้1Origin

ปล.อ่านไม่ดีระวังเล่นไม่ได้

และแล้วก็...แจกไป1 ได้แล้วยืนยันตัวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ยังจะขายอีกเหรอครับ มันเป็นการกุศล นะ
    ขายให้เพื่อนๆ ที่รู้จัก คงไม่เป็นไรหรอกมั่ง อีกอย่างผมก็ไม่ใช่พ่อค้าขายเกมทีต้องมาเอากำไร อะไรมากมาย