ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ถามเกี่ยวกับ psp go ครับ

พอดีผมว่าจะไปหาซื้ื่อ psp go สักเครื่อง

อยากถามว่า psp go สามารถ ดูไฟล์ pmp ได้ไหมครับ

แล้วการลงเกมส์จะต่างจากพวกรุ่นอื่นๆ รึเปล่าครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    psp go สามารถ ดูไฟล์ pmp ได้ครับ เพราะความสามารถ psp go เหมือน psp 2000-3000 ทุกประการ
    ส่วนการลงเกม psp go หลักการลงก็เหมือนเดิมครับ
    ถ้าเครื่องเราใส่เมม M2 ด้วย เวลาจะเล่นเกม psp go จะให้เลือกระหว่าง เมม กับหน่วยความจำในเครื่องครับ
    จะลงเกมไหนที่ไหนก็ตามสะดวกครับ ผมเลือกลงเกมที่คิดว่าเล่นนานๆลงในเครื่อง
    ส่วนเกมที่เล่นไม่นานก็เบื่อ ลงใส่เมมแทนครับ ลบเกม ลงเกม สะดวกกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    psp go เด๋วนี้หายากแล้วน่ะครับ เพราะว่า ทาง Sony เขาเลิกผลิต ไปหล่ะครับ

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkLife อ่านกระทู้
    psp go เด๋วนี้หายากแล้วน่ะครับ เพราะว่า ทาง Sony เขาเลิกผลิต ไปหล่ะครับ
    เลิกขายแต่ ญี่ปุ่นครับ แต่ยังผลิตขายที่อื่นอยู่
    ตอนนี้ psp go โซนญี่ปุ่นเลยกลายเป็นของแรร์ไอเทมไปแล้ว ผมโชคดีได้ go ขาวเก็บไว้แล้ว ส่วนเครื่อง go ดำของผม โซน us ครับ