ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Payday 2 จะมี DLC ตามมาให้เล่นกันอีก 5 ตัว พร้อมข้อมูลเพิ่มเติม

David Goldfarb ตำแหน่ง Game Director จากทาง Overkill Software ทีมพัฒนาเกมปล้น Payday 2 ได้ประกาศออกมาว่าเกมจะมี DLC ตามออกมาอีก 5 ชุดในปีหน้า ซึ่งตอนนี้ก็อยู่ในระหว่างการพัฒนาแล้ว นอกจากนั้นแล้วก็จะมีเนื้อหาอัพเดตที่ต้องเสียเงินซื้อและให้โหลดฟรีเฉกเช่นเดียวกับภาคแรก

David Goldfarb

ที่น่าสนใจก็คือทีมพัฒนาสนใจที่จะทำลูกเล่น modding เข้ามาใช้ภายในเกม Payday 2 ถึงแม้ตอนนี้จะยังไม่มีแผนที่จะพัฒนาแต่ก็มีความเป็นไปได้สูงที่ในอนาคตเราจะสามารถสร้างเนื้อหาภายในเกมเองได้ แน่นอนว่ามันต้องซับพอร์ตกับระบบ Steam workshop เหมือนกับเกม Left 4 Dead 2 ที่ให้ผู้เล่นสามารถใส่ไอเดียออกแบบเนื้อหาภายในเกมได้มากมายครับ

source joystiq
    เคดริตข่าว:http://www.juropy.com/2013/08/payday...8%99%E0%B8%AD/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    จี๊ดไปเลยลุง

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    รอครับ มันส์แน่
    Tonyhero Store Steam Seller

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ภาคแรกด่านแรกยังไม่ผ่านเลย
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เกมนี้ถ้าไม่เล่น ออนไล ผ่านยากมากครับเพราะบอท แถมไม่ช่วยไรเลยนอกจากยิงแล้ววิ่งตามเรา (ไม่รู้ว่ามีคำสั่งช่วย แบกกระเป๋าหรือป่าวถ้าใครรู้ก็บอกทีครับ)

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    สนุกมากครับออกมากี่ตัวก็จะซื้อหลังจากโดน criminal ver ไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    กำลังปั้มเลย เห้น[TH]ลงท้ายเกมสนี้เยะเหมือนกัน
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w