ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

Batman : Arkham Origin เผยรายละเอียดใหม่ พร้อมข้อมูล Collector Edition

และแล้วข้อมูลล่าสุดสำหรับ Collector Edition สำหรับขาสะสมและแฟนๆ Batman ก็มาถึงจนได้นะครับ โดยล่าสุดทาง WB Montreal ได้ออกมาเปิดเผยว่า ในตอนนี้นั้นทาง WB Montreal ได้ปล่อยให้ทุกคนนั้นสามารถพรีออเดอร์ Collector Edition แล้ว โดยจะมีสองรูปแบบคือสำหรับฝั่งยุโรปและฝั่งอเมริกาครับ ซึ่งทั้งสองจะได้ของแถมไม่เหมือนกันอีกด้วย เรามาดูกันครับว่าคนที่พรีนั้นจะได้รับอะไรบ้าง เชิญชมครับ

__________________________________________________________________________________

__________________________________________________________________________________

เซ็ต Collector Edition นั้นจะทำลง XBOX360 และ PS3 เท่านั้นครับ ส่วน PC หมดสิทธิ์ครับผม น่าเสียดายนะครับเนี่ย ก็จบกันไปส่วนหนึ่งนะครับ มาต่อกันที่ข้อมูลล่าสุดกันดีกว่าครับผม

โดยทางนิตรสาร GamesTM ได้เปิดเผยว่าหนึ่งในสถานที่ๆมีความสำคัญมากสำหรับเกมนั่นก็คือ Batcave นั่นเอง แน่นอนว่ามันจะไม่ใช่ Batcave แบบ Arkham Asylum ที่เจอมาแน่นอน หากแต่เป็น Batcave ของจริง ยิ่งใหญ่จริง และสำคัญจริงแน่นอน โดยภายในก็จะมีทางเดิน ตู้เสื้อผ้าสำหรับเปลี่ยนชุด และโรงจอด Batwings บินไปบินมาเฟี้ยวฟ้าวอะไรแบบนี้ นอกจากนี้ยังเป็นสถานที่หลักสำหรับอัพเกรดอุปกรณ์ต่างๆ รวมไปถึงรับอุปกรณ์ใหม่ๆมาใช้อีกด้วย เรียกได้ว่าใช้ทั้งเกมเลยทีเดียว แถมเราจะได้เจอ Alfred ตัวเป็นๆอีกด้วย ไม่ได้มีแต่คุยผ่านวิทยุแบบ Arkham City อีกต่อไป อย่างไรก็ตาม ยังไม่แน่ชัดครับว่าเราจะได้ไปเดินเล่นภายในบ้านของ Bruce Wayne หรือไม่ครับ ด้านล่างนี่คือภาพส่วนหนึ่งจากนิตรสารครับ เชิญชม

อีกข้อมูลที่มาสดๆร้อนๆจาก Twitter ในตอนที่ผมเขียนพอดีเลยก็คือทาง Eric Holmes นั้นยืนยันแล้วครับว่าจะมีพวก Hidden Object ให้ไล่หาเก็บแน่นอน แต่ว่าจะมี Riddler หรือไม่ก็ต้องรอดูกันอีกทีครับ เรื่องต่อไป เพจ Official ของ Batman Arkham Origin ใน Instagram นั้นได้ปล่อยภาพปริศนาออกมาสองภาพ ซึ่งได้โน้ตไว้เล็กน้อยด้วยครับว่าสัปดาห์หน้าจะมีตัวละครร้ายคนใหม่เผยออกมาอย่างแน่นอน ตอนนี้ก็ชมภาพปริศนาไปครับ

ซึ่งคาดว่าในอีกสี่วันข้างหน้านี้แหละครับที่เราจะได้ทราบว่าเป็นใคร ก็ต้องมาติดตามกันต่อไปครับผม ว่าตกลงนักฆ่าคนต่อไปคือใคร รอติดตามต่อไปครับ

Source : BatmanArkhamVideos

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 19th August 2013 เมื่อ 04:49

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    pc หมดสิทธิจริงๆน่ะหรอท่าน .. ช่วงเกมส์ออกใหม่ส่วนใหญ่เน้นตลาดคอนโซลกันจัง
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    มันช่างน่าสะสมมากเลย
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Batman : Arkham Origin รวมทุกอย่าง 2500 บาทเงินไทยทำไมราคามันถูกจังผมว่าถ้าใครซื้อไปน่าจะคุ้มสุดๆแล้วนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    มีแต่ของอยากได้ คืออยากรู้ว่าป็นอย่างไร ดูเสร็จก็เอาให้คนอื่น
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    สั่งล่วงหน้าใน steam แล้ว ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    รบกวนลง link แบบยิง link ตรงให้พี่ๆ juropy เค้าหน่อยคับ เค้าฝากมา

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ D_[lightz] อ่านกระทู้
    รบกวนลง link แบบยิง link ตรงให้พี่ๆ juropy เค้าหน่อยคับ เค้าฝากมา
    แก้ให้เรียบร้อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    Batman : Arkham Origin รวมทุกอย่าง 2500 บาทเงินไทยทำไมราคามันถูกจังผมว่าถ้าใครซื้อไปน่าจะคุ้มสุดๆแล้วนะ
    ไอ้ 79.99 นั่น ยูโรนะครับพี่น้อง อันบนตก 3300 อันล่าง ตก 3700 แพงอยู่นะครับ แต่ก็คุ้มอยู่นะ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อยากได้อันล่างงมากกก สุดยอด ของดีๆทั้งนั้นเลย

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    สัก 5000 ครับถึงไทย แบบปลอดภัยสุด