ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ciel' etoile
    กล่าวขอบคุณ
    2,364
    ได้รับคำขอบคุณ: 322

[PC Games] 7 Days to Die - Alpha 32/64 Bit เกมเอาตัวรอดท่ามกลางซอมบี้ ในรูปแบบ Minecraft ผสม DayZ + [Crack] - [One2Up - 300 Mb]

[PC Games] 7 Days to Die - Alpha 1 32/64 Bit เกมเอาตัวรอดท่ามกลางซอมบี้ ในรูปแบบ Minecraft ผสม DayZ + [Crack] - [One2Up - 300 Mb]

*เพิ่มเติมวิธีเล่นออนไลน์กับเพื่อน
    *เพิ่มเติม Debug Menu ไว้เสกของ, อมตะ, บินได้, รีเวิร์ลใหม่

7 Days To Die เกมเอาตัวรอดท่ามกลางซอมบี้ ในรูปแบบ Minecraft ผสม DayZ
    ซึ่งเป็นเกมส์ในรูปแบบ open world , voxel-base , sandbox และใส่องค์ประกอบความเป็น FPS , Survival Horror , RPG , Tower Defense ลงไป ซึ่งเกม 7 Days To Die นั้นได้รับแรงบันดาลใจมาจากเกม Left4Dead, Fallout และ Minecraft, อีกทั้งยังได้ไอเดียหลายอย่างมาจากภาพยนตร์ดังอย่าง 28 Days Later, I am Legend และ Mad Max อีกด้วยครับ

Gameplay

Screenshot [ถ่ายมาจากเครื่องผมเอง]

Download

One2Up 1 Part [64 Bit] : http://adf.ly/UEVQC

One2Up 1 Part [32 Bit] : http://adf.ly/UFBqe

" No Password "

Crack

อัพเดตใหม่ครับ สำหรับท่านที่อยาก โกง ! 555555

มันคือ " Debug Menu " เป็นตัวที่จะทำให้เรา เสกของได้ครับ

Download - [Debug menu, Game mode, Anti Console popup]
    http://adf.ly/UnYpp

Download - [Debug menu, Game mode, Anti Console popup, Unlimited slots]
    http://adf.ly/UnWrB

ตำแหน่งที่จะนำไฟล์ไปวางทับของเดิมเลยนะครับ : \7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie_Data\Manage­d

วิธีใช้งานกด tab เพื่อเปิด consoleขึ้นมา
    พิมว่า dm on แล้วกด enter เป็นอันเสร็จเรียบร้อย

เปิดหน้าเสกของ - กด Z
    กด F1 จะเป็นการเปิดหน้าต่างเครื่องมือ[รายละเอียดของแต่อันเดี้ยวจะลงทีหลังนะครับ
    กด G จะเป็น God Mode นะครับ [อมตะ]
    บินขึ้นกด - Space
    บินลงกด - C

แถมครับ วิธีแก้ Recipe [ขอขอบคุณข้อมูล จากคุณ godog585858]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godog585858 อ่านกระทู้
    นี่คือวิธีแก้ Recipe ไฟล์น่ะครับ ประมาณว่า ปรับเพิ่ม ปริมาณของที่ได้ในการคราฟแต่ล่ะครั้งครับ ^ ^

ก่อนอื่นก็เข้าไปที่ C:\Program Files (x86)\7DaysToDie-Alpha\Data\Config น่ะครั แล้วจะเจอไฟล์ recipes.xml ให้คลิ๊กขวาแล้ว Edit เลยน่ะครับ ^ ^ แล้วก็จะเป็นแบบนี้น่ะครับ

recipe name="ingotIron" ก็คือ ชื่อ ไอเท็มที่คราฟ "ก้อนเหล็ก"

count="10000" ก็คือ จำนวนที่ได้ แต่ล่ะครั้ง ในที่นี้ผมใส่ไป 10000

ต่อมาก็คือ วัตถุดิบที่ใช้ครับ ^ ^ (อันนี้ไม่ต้องไปสนใจมากก็ได้ครับ ^ ^)

ingredient name="scrapMetal" ก็คือ วัตถุดิบที่ใช้
    count="1" ก็คือ ใช้วัตถุดิบ 1 ชิ้น

พอแก้จนหนำใจแล้วก็ Save ครับแล้วก็เข้าเกม ไปลองครับ

ก็จะได้แบบนี้ครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ ^ ^

วิธีคราฟของนะครับ [ขอขอบคุณ คุณ alisa4743]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alisa4743 อ่านกระทู้
    ใคร craft ของไม่เป็น เข้า wiki เลยครับ
    http://7daystodie.gamepedia.com/Category:Crafting
    ของมันมี 2 ประเภท

ของที่ใช้แล้วสามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้โดยการลากไปใส่ช่องคราฟนะครับตามภาพ [ขอบคุณ คุณ LnwMonZa]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LnwMonZa อ่านกระทู้
    ของที่ใช้แล้วนำกับมาใช้ใหม่ได้ครับ..!! สำหรับคนที่ยังไม่รู้ครับ..
    วิธีเปลี่ยนชื่อในเกมส์

ปัญหา 64 bit ที่กดเข้าเกมส์แล้วขึ้น error " C:/7DaysToDie-Alpha/7DaysToDie_Data/Mono/mono.dll" (error = 193). "

เข้าไม่ได้ขึ้นตามภาพ ให้แก้ไขโดยการลงตัว 32 bit แทนนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chiefza อ่านกระทู้
    เข้าไม่ได้ครับ win 64
    เป็นตามในรูปเลยครับ ช่วยหน่อยครับ อยากเล่นมากๆ

How to install - วิธีการติดตั้ง

1. ติดตั้งตัวเกมส์ตามปกติ
    2. ลงแคร๊กในโฟลเดอร์ที่ท่านติดตั้งเกมส์ ยกตัวอย่าง ตามนี้ " D:\Games\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie_Data\Managed "

* Update * เพิ่มเติมวิธี Lan ผ่าน Hamachi นะครับ
    1. โหลด Hamachi จาก https://secure.logmein.com/products/.../download.aspx [อย่าลืมติ๊กตรงช่องสี่เหลี่ยมเล็กๆ ที่เขียนว่า Conditions of Use ด้วยนะครับ]
    2. ติดตั้ง Hamachi ให้เรียบร้อย

คนสร้าง
    1. เข้า Hamachi แล้ว กด ไปที่แท็บข้างบนเขียนว่า Network แล้วเลือก Create New Network
    2. สร้างเซิฟเวอร์ของเราขึ้นมาได้เลย ช่องแรก ใส่ชื่อ เซิฟเวอร์เรา ช่อง 2 ใส่ รหัสผ่าน ช่อง 3 ใส่รหัสผ่านอีกรอบ

คน Join
    1. สำหรับคนที่จะ จอยเซิฟเวอร์เรา ให้ จอยในฮามาชิก่อนนะครับ โดยกดไปที่ แท็บ Network แล้วเลือก Join Network นะครับ
    2. เมื่อกดแล้ว ช่องแรกให้ใส่ชื่อเซิฟเวอร์ ช่อง 2 ใส่ รหัสผ่านนะครับ
    3. ที่ตัวเกมส์ ให้นำ ip ของคนสร้างเซิฟเวอร์ Hamachi มาใส่แล้ว Join ได้เลยครับ

* Update * เพิ่มเติมวิธี Lan ผ่าน Hamachi นะครับ [ขอขอบคุณวิธี จากคุณ purinatjr]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ผมได้วิธีแลนละครับ
    [HAMACHI]
    1.พอลงเกมส์เสร็จแล้วนะครับ
    2.เข้าเกมส์ไป ใส่ชื่อที่จะใช้เล่นในเกมส์ พาสอะไรก็ได้
    3.มันจะขึ้นว่าให้สมัครในเว็บให้ออกเกมส์มา
    4.ลงแคร๊ก
    5.เข้าเกมส์กด Create world ครับ
    6.ให้เพื่อนกดที่ connect to server แล้วใส่ IP Hamachi เราเข้าไป
    7.เราก็จะสามารถ Coop กับเพื่อนได้แล้วงับบ

* Update * เพิ่มเติมอีกวิธี เป็นตัวเปิดเซิฟเวอร์ไว้เล่นเองนะครับ [ขอขอบคุณวิธี จากคุณ bloodtea]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodtea อ่านกระทู้
    http://www.upload-thai.com/download....05e437141fd201

ลิ้งโหลดตัวเปิดเซิฟเวอร์ไว้เล่นเองนะครับ เอาไว้ที่ไหนก็ได้ครับ แต่อย่าลืมตามไปแก้ไขไฟล์ด้วยถ้าไม่ได้เอาไว้ที่ C:\Program Files (x86)\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie.exe

ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodtea อ่านกระทู้
    อันนี้เอาไว้สำหรับตัวเปิดเซิฟเวอร์เองนะครับ หวังว่าทุกคนจะทำเป็นนะครับ เปิด Notepad ขึ้นมาแล้วก๊อปวางเลยครับ

@echo off
    cls
    echo starting ^7daystodie Dedicated Server
    "c:\Program Files (x86)\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie.exe" -port 25000 -dedicated Navezgane Crypto -batchmode -nographics
    Pause

แล้วเซฟเป็นไฟล์นามสกุลหรือเปลี่ยนเองให้เป็น .bat นะครับ แล้วถ้าจะเข้าเล่นก็แค่เอา Ip ของ Hamachi ของตัวเองมาใส่ก็เล่นได้แล้วครับ
    อ๋อ อย่าลืมไปตามแก้ไขไฟล์ด้วยนะครับ ถ้าไฟล์เกมส์ไม่ได้อยู่ในไดร์ C:\Program Files (x86)\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie.exe แบบนี้

เช่น ถ้าไฟล์ตัวเกมส์อยู่ในไดร์ D นะครับ

@echo off
    cls
    echo starting ^7daystodie Dedicated Server
    "D:\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie.exe" -port 25000 -dedicated Navezgane Crypto -batchmode -nographics
    Pause

แบบนี้ได้เลยครับ ถ้าหากจะปิดเซิฟเวอร์ก็ไปที่ TaskManager > Processes > หาไฟล์ชื่อ 7daystodie.exe แล้วก็ End Processes ได้เลยครับ แค่นี้ก็ปิดเซิฟแล้วครับ
    ขอให้สนุกทุก ๆ ท่านครับ ขอบคุณ....
    รายงานบัคนะครับ [ขอบคุณ คุณ purinatjr อีกครั้งครับ]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ยังมีบัค สำหรับ Multiplayer เล็กน้อยครับ
    เวลาดรอปของออกจากตัว คนออก คนเข้า จะเด้งแชทขึ้นมา
    ให้กด esc ปิดครับ
    วิธีเล่นเกิน 4 คน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Br!dget อ่านกระทู้
    วิธีเล่นเกิน 4 คน ลองไปดูในลิงค์นี้น่ะครับแต่ผมก็ยังไม่ลองใช้เหมือนกัน ใครลองแล้วมาบอกวิธีหน่อยน่ะ

http://7daystodie.com/forum/viewtopic.php?f=10&t=7251
    เซฺฟเวอร์ฮามาชิเปิด 24 ช.ม.
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkzTeamZa อ่านกระทู้
    http://www.facebook.com/groups/7dtd24/ อันนี้เปิด 24 ชั่วโมงเลยนะครับ ^^
    เซิฟเวอร์ ฮามาชิ จากคุณ baszalnw
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baszalnw17 อ่านกระทู้
    https://www.facebook.com/7d2dhamachiserver
    เซิฟเวอร์ฮามาชิครับผม ใครอยากแจมมาแจมกันได้ในเพจนะครับ อ่านรายละเอียดก่อนนะครับ ^ ^
    เซิฟเวอร์แบบไม่ใช่ฮามาชิครับ ขอขอบคุณ D-M-C
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ D-M-C อ่านกระทู้
    รายชื่อ เซิร์ฟเล่น 7DTD แบบไม่ใช่ ฮามาชิครับ แต่มันเป็นเซิร์ฟของฝรั่งคนเล่นเยอะครับ
    เลือก Connect to server แล้วหาแอดเดรสมาใส่ครับ
    เลือกเซิร์ฟ อันที่ยัง Online นะครับ

http://7daystodie-servers.com/

เชื่อมต่อได้เลยครับ แต่ถ้าใครเน็ตไม่เเรงมันจะแลคๆ
    เซิฟเวอร์ฮามาชิ จากคุณ icenorea ใครสนใจก็จอยไปเล่นกันได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icenorea อ่านกระทู้
    ใครสนใจเล่นกะพวกผม จอย ฮามาชิมา น่ะครับ

/ รายชื่อห้องฮามาชิ
    7day226 พาส 123456
    7day227 พาส 123456

IP เกมส์ 25.97.109.36
    มีปัญหาตรงไหน ติดตรงไหนสอบถามได้นะครับ

ยังไงก็กด " กล่าวขอบคุณ " เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพด้วยนะครับ ขอให้เล่นเกมส์อย่างมีความสุขนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChainSkreamz : 29th August 2013 เมื่อ 23:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 182 คนที่กล่าวขอบคุณ:

adidas123, akanent, Alivance, anakinjedi, aounkub, apirakoof, AreSkNight, AsLan, aukemo, AUTO@JKGTH, Azllen, ball123005, ballllabball, Benbendog, bestbababa, bigbang410, bigspy77, blackcool4, blackwax, BlackZpace, bloodtea, boobbabe, boyzasupep, Br!dget, bushi, caltab123, CarFear, cdvcdmp70, chatofking, Chetoad, chwt1234, civilzaza, ckdh, clubmusic7, CrocoZz, D.Fozer, Deadgunner, devildarkbs, Ditsadon, donlawit123, donuthaha, ๐Rexion๐, EK007, estristonfield, Exsia, Ezio Auditore, flukang, flying dog, folklnw, Footfeet45, FreeTimeSz, gamespore, Garin_M.P.N., Genesis, GhosTz, god281035, godog585858, godzarda, golfbox, gotfotee, GriMM, gudjung007zaza, GuideKiller, iamindywave, icenorea, imymeforyou, infinite, IOngISkyKick, iPalm1969, iPoweRx, jackmask, jatoronger, jjjena1234, jobiiijobb, johnjmc, Jomezeollo, jungkung6, kaimuk, kawaza9khao, KazWalker, kokore, lazy, ldannaruto, leonskey, lnwMODIFY, LnwMonZa, love6002, M&N, mafia23149, magigizaaz1, manopstn, Master0z, micro, mikeGLA, Minecraft, miniboss, misszee2012, Modsrastaa, mossrock, myspeedup123, nalavit02, Napon, nayninezaa, neckdd, NeverLand, npdeoh2754, NuTeiz, nuttaponchuenawa, oaky753911, obama1230, ohoza0693, Okakei, ouman2541, pakapok, palmza40150, paperton, Phang69, phasit2550, pitipong55, pongpat011, potara2022, poys, PruekKung, purinatjr, q1weasd123, Ratiio, Real men cry, reangel, Revoluz, rider rose, rosezombie, Sandqueen, sarin8239, savut123, scorlar01, shogun147, sinjin, SlayerX, sopmod, su21, suttawee008, taezana, Tayo987, tEquila8, THE DarkLight, thekakr01, THElouRU, ThePoinTeR, TheTaTha5, Tiair, TkzTeamZa, tonparin, topten002, ToPz, ts0325, vabaras76, vatory070, vizaa, warhead007, warrapat007, WAT-7665, WgunW, whitebaa555, wintas, winzxcvb00, worakorn3, xaouview, xdead, xxx, xxxlnwjung1, YAKAMA27, YetPetz_13, Yoisak, zabaha12, zapzaas, Zerg, zeroreach, zerox2012, zetaplus, zoorpsg2008, ~!-!eRo~, คนห่วยๆ

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    น่าเล่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    กำลังอัพโหลดนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รออยู่ครับ น่าสนุก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 454
    +1 ครับ

เกมนี้สนุกครับ

ผมชอบสร้างบ้าน
    555+

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เล่นกับเพื่อนได้มั้ยครับ??? ว่าจะจะชื้อเกมนี้อยู่ แต่กลัวไม่ถูกใจ รอเจิมของท่านแล้วกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BTTHBOY อ่านกระทู้
    เล่นกับเพื่อนได้มั้ยครับ??? ว่าจะจะชื้อเกมนี้อยู่ แต่กลัวไม่ถูกใจ รอเจิมของท่านแล้วกัน
    ถ้าตัวเกมส์จริงๆ สามารถออนไลน์ได้ครับ ' แต่ตัวนี้ยังเป็น Alpha 1 ครับ ยังไม่สามารถออนไลน์ได้ [หากข้อมูลผิดพลาดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ]

กล่าวขอบคุณ
    404
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChainSkreamz อ่านกระทู้
    ถ้าตัวเกมส์จริงๆ สามารถออนไลน์ได้ครับ ' แต่ตัวนี้ยังเป็น Alpha 1 ครับ ยังไม่สามารถออนไลน์ได้ [หากข้อมูลผิดพลาดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ]
    ตัวเกมจิงราคาประมาณเท่าไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    รอครับ น่าสนุกดี

ชอบFupเป็นชิวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    กำลังอยากได้อยู่พอดีครับ กะลองเล่นรอตัวเต็ม เห็นเขาบอกว่าราคาจะถูกลง
    กระบวนท่ารุก ท่าพิเศษที่ 10 นางแอ่นประจัญบาน

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BTTHBOY อ่านกระทู้
    ตัวเกมจิงราคาประมาณเท่าไรครับ
    ตอนนี้ยังไม่ทราบราคา ต้องรอดูตอนลง steam อะครับ ' เพราะตอนนี้คนที่ได้คีย์แท้ไปเล่นเนี่ย เป็นพวกที่บริจาคใน Kickstarter เท่านั้นอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    404
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChainSkreamz อ่านกระทู้
    ตอนนี้ยังไม่ทราบราคา ต้องรอดูตอนลง steam อะครับ ' เพราะตอนนี้คนที่ได้คีย์แท้ไปเล่นเนี่ย เป็นพวกที่บริจาคใน Kickstarter เท่านั้นอะครับ
    อ่อครับ งั้นเดียวผมรอจัดใน steam ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อัพเสร็จแล้วนะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าเกมไม่ได้อ่ะ ค่ะ ทำไง บอกที น๊

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petlnw07 อ่านกระทู้
    เข้าเกมไม่ได้อ่ะ ค่ะ ทำไง บอกที น๊
    ลงแคร๊กหรือยังครับ ? ให้ลงไว้ ไดร์ที่ท่านติดตั้ง D:\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie_Data\Managed ลงใส่โฟลเดอร์ทีี่ชื่อ Managed นะครับ

หรือที่เข้าเกมส์ไม่ได้นี่ ขึ้นมาว่ายังไงบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำตามทุกอย่าง แล้ว ค่ะแต่มัน ก้ยังเข้า่ ไม่ได้ เอารูปลงยังไงอ่ะ เดี่ยวเอาลงไห้ดู

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petlnw07 อ่านกระทู้
    ทำตามทุกอย่าง แล้ว ค่ะแต่มัน ก้ยังเข้า่ ไม่ได้ เอารูปลงยังไงอ่ะ เดี่ยวเอาลงไห้ดู
    อัพที่เว็บนี้นะครับ http://upic.me/

Lazy Soldier
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    รอมานานแล้ว ขอบคุณมากครับ
    cpu Intel(R) Core(TM) i5 4460 3.2 GHz GALAX GTX 1060 OC 3GB 8.00 GB RAM DDR3 BUS 1600 Win 10

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    online ได้ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เอาภาพลงไม่เปน ๆ เดี่ยวบอก ก้ได้ว่ามัน ขึ้นว่าอะ ไร กด แล้วมัน ขึ้นว่า C:\Program Files\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie-Alpha.exe is not a Valid Win32 application อ่ะค่ะ วินโด้ว xp 32 bit นะ

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    เอาภาพลงไม่เปน ๆ เดี่ยวบอก ก้ได้ว่ามัน ขึ้นว่าอะ ไร กด แล้วมัน ขึ้นว่า C:\Program Files\7DaysToDie-Alpha\7DaysToDie-Alpha.exe is not a Valid Win32 application อ่ะค่ะ วินโด้ว xp 32 bit นะ
    อ่อทราบล่ะครับ ตัวเกมส์ที่ผมอัพเป็น ของ 64 bit นะครับ ' เดี้ยวยังไงผมจะลองหาตัว 32 bit ให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang410 อ่านกระทู้
    online ได้ป่ะครับ
    ตัวนี้ออนไลน์ไม่ได้ครับเพราะยังเป็นตัว Alpha ครับ ' แต่ถ้าเป็นคีย์แท้ น่าจะออนไลน์ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อ om ค่ะ เดี่ยวไปเล่น คอม อีก เครื่อง วิน 7 64 bit เล่นได้มั้ย คะ

กล่าวขอบคุณ
    2,364
    อ่อ om ค่ะ เดี่ยวไปเล่น คอม อีก เครื่อง วิน 7 64 bit เล่นได้มั้ย คะ
    ได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ok ขอบคุณ นะ คะ เดี่ยวไปเล่นละ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: