ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189

Exclamation [ถาม] เพื่อนๆทุกๆคนที่มีเกมแท้ของ Steam แล้วเล่น Muti เถื่อนบน Steam กันไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากทราบว่ากังวลโดนแบนกันไหมครับ (ถามความเห็นครับ) เพราะผมเห็นบางคนก็เฉยๆ
    บางคนก็กังวลครับ เลยผมอยากสอบถามคนใน JKGTH หน่อยครับ
    ตอนนี้ผมเล่น Payday 2 (เถื่อน) มาได้ 4-5 วันแล้วกับไอดีแท้ ผมเริ่มกลัวนิดๆแล้วถ้าโดนแบน

ปล. Payday 2 ผมชอบนะครับแต่มันยังแพงอยู่เลย ผมเลยรอมันลดซัก 20-50 เปอผมซื้อแน่นอนครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeMaGreEn : 19th August 2013 เมื่อ 19:36
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ไม่โดนหรอกมั้งครับ

ผมเห็นคนเล่น re6 เถื่อนยังไม่โดนแบนเลยครับ เล่นมาตั้งแต่ช่วงเกมออก ย้ายไป serious sam บ้า่ง tf 2 บ้าง ก็ไม่เห็นเป็นไร

ส่วนตัวไม่เล่นเถื่อนใน id steam

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    มีความเห็นเพิ่มไหมครับ ?
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ผมเล่นได้ประมาณ10กว่าวันแล้วนะ ก็กังวลเหมือนกันครับ ตอนนี้สมัครอีกไอดีแล้วครับ ปลอดภัยหายห่วงฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ไม่โดนอ่าคับ RE6 ผมเล่นนานละ ไม่ยักโดนไรเลยคับ ก็ยังเล่นได้ปกติคับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ก็สมัครใหม่สัก id ดีกว่าครับ กันไว้ดีกว่าแก้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    175
    คือผมมี 2 ไอดีอยู่แล้วครับ ไอดี แรกเป็นเกมเถื่อน
    ส่วนอีกไอดีเป็นของแท้หมด ซื้อ CSGO Killingfloor Chiavaly มี 3 เกมครับ อณาคตอาจซื้อพวก Naruto กับเกมอื่นๆเป็นได้ครับ

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    เกมที่ไม่มี VAC ความเสี่ยงโดนแบนน้อยที่สุดครับ
    เกมจากค่าย Valve มีสิทธิ์ครับ

แต่ว่า Steam ไม่มีนโยบายแบนคนเล่นเถื่อนนะครับ แต่ระวังอย่าเปิด Cheat Engine เด็จขาดครับแค่นั้นพอ

กล่าวขอบคุณ
    175
    จากท่าน BestG036 คืออย่ากด ตัวหนอน ขึ้นมาใช่ไหมครับไม่งั้นมันตรวจได้

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeMaGreEn อ่านกระทู้
    จากท่าน BestG036 คืออย่ากด ตัวหนอน ขึ้นมาใช่ไหมครับไม่งั้นมันตรวจได้
    โปรแกรม Cheat Engine ครับ

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ผมก็ใช้ไอดีหลักเล่น เล่นมาได้ 3 วันละ พอมาเห็นมู้นี้สงสัยต้องกันเหนียวบ้างละ เสียววุ้ย
    Steam : Blackwolf

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Duplicate Folder steam ครับ ตัวหนึ่งเป็น Greenluma( เล่นของเถื่อน ) อีกตัวไม่ต้องลงอะไรไว้ใช้เลนแท้