คือผมจะสรุปเลยล่ะกันน่ะครับคือผมบอกชื่อเลยล่ะกันชื่อหมิวครับแต่ว่าเค้ามีแฟนอยุ่แล้วแต่เค้าเบื่อแฟนเค้ามากๆเพราะชอบทะเลาะชอบรั้งจนเกินเหตุและเค้าก็มาชอบผมเพราะผมนิสัยดีม่ะเคยทะเลาะหรือทําไห้ผุ้ ญร้องไห้เลยผิดกับแฟนของเค้าที่นิสัยแย่มากคบมาได้5เดือนและครับผมเคยบอกไห้เลิกแต่เค้าบอกอยากเลิกแต่เลิกไม่ได้เพราะหมิวมันกลัวถูกฆ่าตายนี่คือเหตุผลและเค้าก็คบกะผมแบบนี้ต่อไปเวลามีเรื่องอาไรเค้าจะมาบอกเราตลอดว่าเกิดไรขึ้นเช่นวันนี้ไปไหนมา-มีไรบ้าง-เจอไรมาบ้างทั้งร้ายและดี-โดนแฟนทําไรบ้างเค้าจะบอกผมหมดเวลาว่างหรือเลิกงานก็จะโทรหาผมตลอดเป็นห่วงตลอดเวลาแบบรักมากพยามหาเวลาคุยกะผมเวลาแฟนไม่อยุ่ผมทามตัวอารมดีตลอดเค้าอารมดีตลอดเวลาเวลคุยกะผมพูดง่ายๆคือเค้าคุยกะผมมีความสุขกว่าอยุ่กะแฟน !!!!!!!!แล้วแบบนี้ผมจะควรทํายังไงดีครับในเมื่อเค้ายังม่ะเลิกกะแฟนแถมเคยมีอาไรกันครั้งนึงแล้วแต่นานมากและล่ะผมควรจะตัดใจหรือลองคบแแบนี้ตอไปดีครับช่วทีหนักใจ+รักเค้ามากด้วยผูกผันมากด้วย