ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13212223242533 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUFIRSTGUB อ่านกระทู้
    สเปคเครื่องท่าน??? เเล้วลง crack ตัวไหนไปบ้างปรับกราฟฟิคยังไง
    ของผมเล่นลื่นอยู่นะต่ำสุด39FPSมากสุดก็46FPS ปรับสุดจอ1920นะครับ
    สเปคผมเก่านิดหน่อย
    Q8200 + GTS250 + RAM 4GB
    ปรับความละเอียดสูงสุด แต่พวกกราฟฟิคผมปรับ Low
    ก็เล่นลื่นดีครับ (ผมว่าภาคนี้ก็ใช้เอนจิ้นเดียวกับภาค 3 แหล่ะ เลยกินสเปคเพิ่มไม่มาก)

ผมโหลดตัว 1 Part Putlocker มา
    แล้วใช้ Crack Reload ที่คุณ Ramis อัพ (ด้านในมี 3 ไฟล์)
    คือตัวเกมส์มันก็เล่นลื่นดี แต่มันมีปัญหาเรื่องแสงเงาเฉพาะฉากปรับแต่งปืน และ ตัวละครเท่านั้นเองครับ
    หรือว่าผมต้องโหลด Crack Reload Version 18Mb มาใช้

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxGamerboyxx อ่านกระทู้
    สเปคผมเก่านิดหน่อย
    Q8200 + GTS250 + RAM 4GB
    ปรับความละเอียดสูงสุด แต่พวกกราฟฟิคผมปรับ Low
    ก็เล่นลื่นดีครับ (ผมว่าภาคนี้ก็ใช้เอนจิ้นเดียวกับภาค 3 แหล่ะ เลยกินสเปคเพิ่มไม่มาก)

ผมโหลดตัว 1 Part Putlocker มา
    แล้วใช้ Crack Reload ที่คุณ Ramis อัพ (ด้านในมี 3 ไฟล์)
    คือตัวเกมส์มันก็เล่นลื่นดี แต่มันมีปัญหาเรื่องแสงเงาเฉพาะฉากปรับแต่งปืน และ ตัวละครเท่านั้นเองครับ
    หรือว่าผมต้องโหลด Crack Reload Version 18Mb มาใช้
    ถ้าเป็นไปได้ท่านลองตัว18MB ดูก่อนครับเพราะถ้าเป็นฉากเดียวนี้ผมก็ไม่รู้อ่ะครับ รอผู้รู้ครับ ^ ^สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมลองดูแล้ว Crack 18mb มันมี 6 ไฟล์
    แต่เป็นไฟล์ขยะซะ 6 ไฟล์
    ที่เหลือ 3 ตัวก็น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับคุณ Ramis เลย

ตอนนี้ผมลองลง Crack MP V2 ดูแล้ว
    ปรากฏว่าเซฟหายซะอย่างงั้น

อยากทราบว่าเซฟตอนใช้ Crack Reloaded มันอยู่ตรงไหนครับ
    แล้วพอลง Crack MP V2 ต้องเอาเซฟเก่าไปยัดที่ไหน

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ตำแหน่งของ SAVE ทุก crack เผื่อคนอยากจะย้าย

Reloaded C:\ProgramData\Steam\RLD!\206420\storage

Crack Fix V2 Saints Row IV\SmartSteamEmu\Remote_206420 (น่าจะประมาณนี้แหละมันอยู่ในโฟลเดอร์เกม)

Crack Multi V2 Saints Row IV Commander In Chief Edition\save (โฟลเดอร์จะอยู่ในตัวเกมเลย)

น่าจะประมาณนี้สำหรับ Crack ที่สามารถใช้ได้

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ย้ายเซฟได้แล้วครับ
    ใช้ Crack ของ MP V2 แล้วปัญหาแสงเงาที่สว่างเวลาปรับแต่งปืนและตัวละครหายไปแล้ว
    แต่ปัญหาแฮนมอไซด์กระตุกยังไม่หาย

มันไม่ได้กระตุกแบบ Frame rate ตกนะครับ
    แต่แฮนมันส่ายไป ๆ มา ๆ ตอนกดเลี้ยว
    แถมเวลาหมุนเมาส์ตัวละครเร็ว ๆ ก็มีอาการคล้าย ๆ มอไซด์ครับ
    คือตัวละครมันจะส่าย ๆ เหมือนกระตุก แต่ไม่เกี่ยวกับ Frame rate

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Crack Multi เล่นได้ 100เปร์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jimnaja : 25th August 2013 เมื่อ 05:51

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมรรบกวนขอ save ใครก้ได้ที่เล่นผ่าน ด่าน the real world ที่ต้องขี่ยานผ่านประตูที่ปิดอะครับ เหมือนมันเป็นบัค ไม่ผ่านเลย เซงมาก
    เครื่องผมบางทีก้ลื่นบางทีก้กระตุกอะครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นบัครึป่าว รบกวนอัพไฟล์ ให้ผมที ขอโหลดไปเล่นหน่อยคับ หลายวันแล้วไม่ผ่าน ทั้งเอียงยานเอย
    ไปดูของฝรั่งก้มีคนบ่นเรื่องนี้ยุ ไม่รุ้จะแก้ไงขอบคุนมากคับ
    :eek

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือว่าผม มีปัญหา เรื่องเซฟเกมอ่ะครับ
    เข้าเกมเล่นไปได้พักๆแล้ว ออกเกม มันน่าจะออโต้เซฟ พอกลับมาเล่นต่อ(หลังจากออกเกมไปแล้ว)
    มันไม่ออโต้เซฟไว้ให้ กลับมาจุดเดิม พอเล่นไป กะจะเซฟ แต่กดเท่าไหร่ เซฟก้อไม่บันทึกให้ เซ็งมากๆ
    ใครรู้วิธียุแล้ว บอกผมหน่อย เซ็งมาก

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiizjam อ่านกระทู้
    คือว่าผม มีปัญหา เรื่องเซฟเกมอ่ะครับ
    เข้าเกมเล่นไปได้พักๆแล้ว ออกเกม มันน่าจะออโต้เซฟ พอกลับมาเล่นต่อ(หลังจากออกเกมไปแล้ว)
    มันไม่ออโต้เซฟไว้ให้ กลับมาจุดเดิม พอเล่นไป กะจะเซฟ แต่กดเท่าไหร่ เซฟก้อไม่บันทึกให้ เซ็งมากๆ
    ใครรู้วิธียุแล้ว บอกผมหน่อย เซ็งมาก
    วิธีแก้คลิกขวาที่SaintsRowIV.exe เลือก Run as AdMinistrator ก้อเซฟได้ล๊ !
    ลองทำดู !
    ^^

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    เล่นได้ 100% ครับ แตกไฟล์ เล่นได้เลย เปิดสตรีม เข้าเกม ลงแครก 2 อย่าง เล่นออนไลน์ได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เพิ่มเติมอีกครั้งนะครับ อยากถามว่า คนที่ใช้ตัวเกมส์กับแครก reloaded
    นี่เล่นแล้วยังติดที่คุณ มีท อีกหรือเปล่าครับแล้วเวลาขับรถนี่มีเสียงเพลงมั่งไหมครับ
    เพราะของผมมันไม่มีเสียงเพลงเลยแต่เสียงอื่นมีนะ มีใครเป็นบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผมมีปัญหาอะ แต่คิดว่าคงเป็นที่เครื่อง เวลาเล่นไปได้นิดเดียวเริ่มเกมไม่นาน จอดำขึ้น no signal เครื่องยังทำงานอยู่แต่ต้องปิดแล้วเปิดใหม่สถานเดียว ใครก็ได้ช่วยด้วย
    ตัวเกมและแครกของ reloaded

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คนที่ไม่ผ่านด่าขับเครื่องบิน เวลาเลี้ยวหลบตรงประตู ถ้าไม่ปรับให้เครื่องตะแคงข้างได้ก็ให้ใช้วิธีกดspacebarค้าง+เลี้ยวไว้ครับ จะทำให้เครื่องบินเลี้ยวตะแคงได้ ผมใช้วิธีนี้รอบเดียวผ่า

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    Thank you very much !

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ใครรู้วิธี co-op เพื่อนมั้งครับ รบกวนหน่อยครับผมทำไม่เป็น..

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทําไมเลือดมันไม่รีให้หะครับ
    ผมโหลดเซบของใครเเล้วไม่รู้โดนยิงเลือดต้องหาเอง
    ตอนที่ผมลงไปตอนเเรกก็รีให้อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ 100 เปอร์ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุรมากครับ..
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    มีใครคิดที่เควส rescue pierce มั่งอะ มีปัญหาด่านเควสที่ต้องไปช่วย เพียสบ้างคะ ที่ มียักษ์กระป๋องม่วงๆอะ พอมันตบเรา จะมี คัทซีน แล้ว พอมัน Loading ก็นิ่งไปเลยอะ ใช้crack อันไหนก็ไม่ได้อะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    crack reloaded เล่นผ่านได้เรื่อยๆ ครับ เสียอย่างเดียวไม่มีเสียงเครื่องยนต์รถตอนเร่งแค่นั้น (reloaded ตัวใหม่นะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้100%มีใครรู้บ้างดาบเลเซอร์กับปืนdubstubหาจากไหน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอโทษ นะครับ ผมหา พาส ไม่เจอ จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใครพอมี Save 100% มั้งอะอยากได้ คือผมไปหาเจอแต่ของ Xbox 360 ทั้งนั้นเลย 55+ ขี้เกียจเล่น ใครมีก็เอาให้หน่อยนะขอร้อง 80%-100% อะ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ใครเล่นเนื่อเรื่องจบแล้วขอเซฟหน่อยได้ไหมครับ
    เพราะ ผมเล่นจบแล้วแต่ไปกด alt+F4ออกมันเลยไม่ auto save ให้ ทำให้ต้องเล่นใหม่เลย

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evilaon อ่านกระทู้
    ผมรรบกวนขอ save ใครก้ได้ที่เล่นผ่าน ด่าน the real world ที่ต้องขี่ยานผ่านประตูที่ปิดอะครับ เหมือนมันเป็นบัค ไม่ผ่านเลย เซงมาก
    เครื่องผมบางทีก้ลื่นบางทีก้กระตุกอะครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นบัครึป่าว รบกวนอัพไฟล์ ให้ผมที ขอโหลดไปเล่นหน่อยคับ หลายวันแล้วไม่ผ่าน ทั้งเอียงยานเอย
    ไปดูของฝรั่งก้มีคนบ่นเรื่องนี้ยุ ไม่รุ้จะแก้ไงขอบคุนมากคับ
    วิธ๊แก้ บัค ขับเครื่องบินนะครับ

ให้ปรับกราฟฟิก (800*600) ต่ำสุดนะครับ

แล้วเล่นใหม่ ก็จะผ่านด่านได้ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread