ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: ถึง Admin TEP BF3

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531

ถึง Admin TEP BF3

เมื่อไหร่จะแบน aimbot ในเซิพเวอร์ท่านสักทีครับ หรือว่า เจ้าxSunnyhackerx เป็นใครคนนึงในกลุ่ม Admin ซึ่งเจ้านี่ ผมขับเจ็ม โดนมันเอาปืนกลบนรถถังยิงหัวทิ่ม 3 รอบผมขับเจ็ทยิงจรวดใส่มันขึ้นปืนกลยิงสวนนัดเดียวเข้าหัวผมเลย สุดยอดไหม ไปอีกรอบ บินอยู่ดีๆสูงด้วย ปังตาย รอเจ็ทเกิดขึ้นเจ็ทกำลังวิ่งบนรันเวย์ ปังเข้าหัวอีกแล้วตายคาเจ็ทแบบไม่ต้องออกตัว เหมือนรู้ด้วยว่าผมอยู่ไหน ไปขับฮ มันก็ยิงสวนนัดเดียวไกลลิบๆ เข้าหัว2รอบคิดเอง
    มันมาเล่น3วันแล้วนะครับผม ล่าสุดมีคนบอกว่าเจ้านี่คือผู้เล่นอันดับ1ของโลก ไม่รู้ประชดไหม แต่นะต่อให้อันดับ1ก็เหอะ ขับฮ บินไกลสุดๆ มันเอาปืนกลบนรถถังยิงนัดเดียวเข้าหัวไป2 รอบนัดเดียวจอด
    ปรับปรุงนะครับ ปล่อยไว้งี้ได้หรือ ใครก็ได้เอาข่าวไปบอกซะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gikkik : 20th August 2013 เมื่อ 16:19

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    - - โหดชิบผมเต็มที่ 1 รอบฆ่าไม่เกิน 30 ตัว ตายไม่อยากนับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    คล้ายๆ อันนี้รึเปล่า

ยิงแม่นก็จริงแต่ก็น้าจะตายเยอะกว่านั่นนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumowen02 : 20th August 2013 เมื่อ 15:58
    PKTz

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    แบนเพอะครับมันแปลกๆล่ะ Kill 163 ตาย 3 เกินไปนะครับ
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เค้าอาจจะเก่งมาก ก็เป็นได้ ดูจากชื่อ 5555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ล่าสุดพออ่อนก็อ่อนเวอร์ เหมือนปิดแฮค 12/12 งี้

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tumowen02 อ่านกระทู้
    คล้ายๆ อันนี้รึเปล่า

ยิงแม่นก็จริงแต่ก็น้าจะตายเยอะกว่านั่นนะ
    สไนเปอร์มันยิงตรงเป้า แต่ปืนกลรถถังเวลายิงไกลๆมันตรงที่ไหนล่ะครับ แถมนัดเดียวด้วยปืลกลรถยิงเข้าหัวผ่านกระจกไม่น่านัดเดียวมั้งผมเองก็ไม่แน่ใจเพราะเมื่อวานันสไนป์ 140/1เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    สไนเปอร์มันยิงตรงเป้า แต่ปืนกลรถถังเวลายิงไกลๆมันตรงที่ไหนล่ะครับ แถมนัดเดียวด้วยปืลกลรถยิงเข้าหัวผ่านกระจกไม่น่านัดเดียวมั้งผมเองก็ไม่แน่ใจเพราะเมื่อวานันสไนป์ 140/1เหมือนกัน
    อันไม่รู้เหมือนกันครับ ผมพึ่งจะเล่น ได้2วันเองพึ่งไปกดมาจากเว็บกุศล
    PKTz

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คือยังไงผมก็อยู่ tep แต่ไม่เคยเจอคนนี้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chutchaval : 20th August 2013 เมื่อ 16:35

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมไม่แน่ใจนะครับแต่ผมว่าน่าจะคนเดียวกัน กับไอคนที่ชื่อ Sunnycrazy อะไรนี่แหละ ซึ่งผมก็เห็นขับรถถังเก่งอยู่แต่ไม่ใช่แบบนี้แบบนี้มันเทพเจ้าแล้วมั้งครับ 555 เอาปืนกลยิงหัว คนขับเครื่องบิน 5รอบติดไม่ได้บินโง่ๆนะครับผมบินตีวงอยู่บนฟ้ากำลังสปอตอยู่สูง500กว่ายังหัวเละ
    เทพขนาดนั้นเลยเหรอครับ แล้วถ้าคนเดียวกันผมจำได้ว่าเขาเลเวลสูงแล้วนะ นี่ไอดีใหม่
    ส่วนไอ้ข้ออ้างว่าแก่แล้วนี่เกี่ยวอะไรครับ แล้วผมดูจากซิกท่านก็ใช่ว่าจะโหดอะไร ผมเองก็ขับรถถังกับ AA ค่อนข้างok เวลาขับAA จะยิงปืนกลใส่เจ็ทมันก็ไม่ง่าย กระสุนไปเป็นกลุ่มไม่ตกแถมเร็วกว่าปืนกล ยังยิงยากเลย
    ตัวผมชื่อ KURUKURURINzz น่าจะเห็นกันมั่ง
    ส่วนเรื่องรีพอร์ตผมไม่เชื่อครับ บางคนอิมบอทจนคนช่วยกันรีพอร์ตมันยังเฉยเลยครับ ใช้กล่องพยาบาลฆ่าคนหมดเซิพ ยิงสไนป์ใส่คนที่ขับรถถังตาย มันยังไม่โดนเลยจะเอาอะไรกับปุ่มรีพอร์ต
    ใครว่าทำได้ ลองไปเอาปืนกลตำแหน่ง2ยิงหัวคนขับเจ็ท ให้ผมดูทีครับ ไม่ต้องนัดเดียวแบบ sunny กราดได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อย่าว่าอย่างนั้นอย่างงี้เลยนะ

อยู่ในรถถัง ถูกสไนยิงตาย

อยู่บนนภาก็ถูกมันยิงตกด้วยกระสุนสไน

อยู่ทุกแห่้งหน จะใต้ชายคา หรือหลุมก็ตาม

5.56 MM Head Shot ทีเดียวตาย

ผมว่ามันคงมีวิชากระสุนโค้งแน่เลย

หรือไม่ก็กระสุนวิ่งเลาะไปตามนอตรถถัง

แล้วเข้ามาในห้องพลขับถูกสะกิดสมองตาย

ยกให้ที่ 1....
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    181/1 ผมก็ทำมาได้หลายรอบล่ะ ขำๆน่ะ 5555+

กล่าวขอบคุณ
    31
    sunnycrazy นี่ยังไงผมก็ไม่เห็นว่าเขาโปรนะครับเพราะเล่นกันอยู่ประจำ ส่วนไอ่ข้างกด report ตรวจสอบได้เลยครับเดียว ea ก็รายงานกลับมาเองผมไม่รู้จะแก้ต่างไงนะ แคลน np กับ saga ยังโดนหาว่าโปรยกแคลนมาแล้วคงต้องกด report ดูอย่างเดียวแล้วครับ ถึงจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    31
    เดียวผมช่วยจับตาดูอีกทีครับไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นช่วงนี้ ผมก็ไม่ชอบพวก aimbot เหมือนกันมีในแคลนคือไล่ด่ายันลูกบวช

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    181/1 ผมก็ทำมาได้หลายรอบล่ะ ขำๆน่ะ 5555+

อันนี้มันมีคนชุบได้ แต่คุณเก่งขนาดนี้ แล้วคุณยิงหัวคนขับเจ็ท ติดๆกันด้วยปืนกลได้ไหมล่ะครับ นัดเดียวซะด้วย อีกอย่างผมพูดถึง Sunnyhacker ไม่ใช่ Crazy แต่ผมเห็นเจ้า hacker นี่ก็อยู่หมู่เดียวกับพวก Tep คือถ้าคนเดียวกันเล่นไอดีใหม่ ไม่ทราบว่าแต่ก่อนกั๊กความเก่งไว้เหรอครับ แบบเอามาใช้แค่20% ตอนนี้นี้ใช้50% อะไรแบบนี้ โดนยิงแล้วจะรู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้

อุบ๊ะ เทพฮ่ะ ผมพึ่งจะเวล 3 เอง - -''
    PKTz

กล่าวขอบคุณ
    31
    ก็รู้ครับว่า พูดถึง Sunnyhacker ก็ถึงบอกไงครับว่าบ่นไปคงไม่มีประโยขน์อะไรหรอกครับ สงสัยว่าเขา hack ก็กด report ไปครับไม่ต้องคิดอะไรมากครับ คือผมเจออย่างงี้ผมก็คิดเช่นเดียวกันครับแต่บ่นไปก็ไม่ช่วยอะไรไม่ได้ครับเรื่องมันจบไปแล้ว กดส่ง report ไปเลยง่ายกว่าครับถ้าเขา hack ก็ถูกแบนเรื่องก็จบละครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เข้ามาส่องครับ

ผมก็เพิ่งเล่นใหม่ เวล 4 เองครับ (อีกตัวนก22.. แล้วบอกเพื่อ -_-)

Bangkok-Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เราเคยอยู่ TEp แน่นอนรับประกันพวกเค้า "ไม่จำเป้นต้องใช้โปร" ยิ่ง Sunnycrazy ยิ่งไม่ต้องพูดถึง okeyนะ!
    http://battlelog.battlefield.com/bf3...505/464539266/ ทำไมไม่เอารูปนี้ลงอะ เราที่ 1ด้วยหละ อิอิ
    DON'T WANNA FUCK WiTH ME!
    SMILEYYYYYYYSiAM

กล่าวขอบคุณ
    10
    ป๊าดอยู่ๆก็เอาไอดีใหม่มาแถมฝีมือขั้นโคตรเทพขนาดยิง หัวคนขับเจ็ทด้วยปืนกลตายรัวๆ 555
    ขับเจ็ทยิง Sunny มาไม่รู้กี่รอบ ก็มีวันนี้แหละที่เขาเก่งขนาดนี้ 555 กั๊กความเก่งขั้นเทพไว้สินะครับเนี้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gikkik : 20th August 2013 เมื่อ 19:04

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ไม่ hack หรอกครับ เค้าเก่งจริง