ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

[1.PART] TOM CLANCY'S SPLINTER CELL BLACKLIST: DELUXE EDITION - RETAIL [2013|ENG|FULL|DVD|CRACK|18.9GB][ONE2UP|FILECONDO]

Splinter Cell: Blacklist ในภาคนี้ตัวเอกยังคงเป็น Sam Fisher พร้อมผู้ช่วยคือ Anna "Grim" เหมือนเคย โดยในภาคนี้เขาได้รับบทเป็นหัวหน้าของหน่วย Fourth Echelon ซึ่งเป็นหน่วยที่ก่อตั้งใหม่โดยสหรัฐ (ภาคก่อนๆ จะได้ยินแต่หน่วย Third Echelon ซึ่งปิดตัวลงแล้ว) ตัวเอกต้องนำทีมของเขาหยุดยั้งหน่วยก่อการร้ายจากแผนการคุกคามครั้งใหญ่ ที่เรียกว่า "Blacklist" เกมเพลย์ในภาคนี้ยังคงความเป็น Splinter Cell ในแบบที่เคยเป็นด้วยการส่งผู้เล่นไปยังสถานที่ต่างๆ พร้อมด้วยความสามารถใหม่ๆของ Sam Fisher และอาวุธยุโธปกรณ์มากมายในการทำภารกิจให้เสร็จสิ้น Ubisoft ดูเหมือนจะรู้ดีว่าไม่ใช่ผู้เล่นทุกคนที่ต้องการเล่นเกมในรูปแบบของการลอบเร้น ดังนั้นใน Blacklist จึงได้มาพร้อมกับรูปแบบการเล่นที่หลากหลายทั้ง Ghost, Panther, และ Assault ทั้ง 3 รูปแบบมีการเล่นที่แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิงตามแนวทางการเล่นของผู้เล่น Ghost นั้นจะเป็นไสตล์การเล่นที่ผู้เล่นสามารถผ่านภารกิจได้โดยไม่ฆ่าใครเลยไม่ถูกพบเจอเลยได้ ในขณะที่ Assault นั้นคือด้านตรงข้ามของ Ghost ที่อนุญาติให้เราฆ่าทุกอย่างที่ขวางหน้า และสุดท้ายกับ Panther ที่ผสมผสานการเล่นทั้ง 2 แบบเข้าไว้ด้วยกัน คุณอาจจะเข้าไปเชือดศัตรูแบบเงียบๆและใช้ความสามารถ Mark&Execute ในการสังหารศัตรูที่เหลือ จากนั้นก็ควักปืนไรเฟิลออกมายิงศัตรูที่วิ่งเข้ามา Panther นั้นดูเป็นรูปแบบการเล่นที่น่าจะสนุกมากที่สุดและทำให้คุณรู้สึกราวกับเกมเป็นสายลับระดับพระกาฬ แต่เชื่อผมเถอะในการเล่นแบบ Ghost และ Assault นั้นก็น่าสนุกไม่แพ้กัน

ประเภท: แอ็คชัน, ผจญภัย
    ผู้พัฒนา: Ubisoft Toronto
    ผู้จัดจำหน่าย: Ubisoft

วันที่วางจำหน่าย: 23 ส.ค. 2013

เกมโหมด: เล่นคนเดียว, ผู้เล่นหลายคน, เล่นแบบร่วมมือกัน

ความต้องการระบบ:

Minimum:
    OS:Windows XP (SP3) / Windows Vista (SP2) / Windows 7 (SP1) / Windows 8
    Processor:2.53 GHz Intel Core2 Duo E6400 or 2.80 GHz AMD Athlon 64 X2 5600+ or better
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:512 MB DirectX 10–compliant with Shader Model 4.0 or higher
    DirectX:9
    Hard Drive:25 GB HD space
    Sound: DirectX 10–compliant DirectX 9.0c–compliant
    Additional:Peripherals Supported: Windows-compatible keyboard, mouse, headset, optional controller (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

Recommended:
    Processor:2.66 GHz Intel Core2 Quad Q8400 or 3.00 GHz AMD Phenom II X4 940 or better
    Memory:4 GB RAM
    DirectX:11
    Hard Drive:25 GB HD space
    Sound: (5.1 surround sound recommended)
    Other Requirements:Broadband Internet connection
    Additional:Peripherals Supported: Windows-compatible keyboard, mouse, headset, optional controller (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

FULL - RETAIL DVD - 18.9GB

-------------------------------------------------------------

FileCondo 1Part

-------------------------------------------------------------

โหลดแบบ 1 GB / ไฟล์ (โหลดแทนกันได้)

One2Up
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04 | Part05 | Part06 | Part07 | Part08
    Part09 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16
    Part17 | Part18 | Part19 | Part20

FileCondo
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04 | Part05 | Part06 | Part07 | Part08
    Part09 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16
    Part17 | Part18 | Part19 | Part20

**ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้**

Password: www.blackdevil-game.com

UPDATE 1.01 CLICK

CRACK ONLY - RELOADED
    One2Up | Uploadthai | FileCondo | One2Car

ไฟล์เสีย, ลิ้งค์เสีย ให้ส่ง PM หรือติดต่อทาง Facebook

กดกล่าวขอบคุณเพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลดครับ

โหลดเกมอื่น ๆ อีกมากมายคลิกที่รูปข้างล่างครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 21st August 2013 เมื่อ 21:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    OMG!!! ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สุดยอดมั่กๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ทำไมออกก่อนsteamครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    CRACK ONLY - RELOADED
    One2Up | Uploadthai | FileCondo | One2Car

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    433
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ubisoft game update cannot load resource files. re-installing the game may fix this problem.
    ลองลงใหม่แล้วครับก็ขึ้นเหมือนเดิม
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Num_ME : 22nd August 2013 เมื่อ 14:48

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Num_ME อ่านกระทู้
    เข้าเกมไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ubisoft game update cannot load resource files. re-installing the game may fix this problem.
    ลองลงใหม่แล้วครับก็ขึ้นเหมือนเดิม
    ขอบคุณครับ
    ไปลบตัวอักขระพิเศษ ในไดเรกทอรี่ที่ลงเกมส์ไว้ครับ ตัว TM กับตัว @R นะครับ
    ลองลงกับ Windows8 64bit การ์ดจอบ้านๆ HD4670 ปรับ Medium เล่นได้สบายๆ ครับ
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addin อ่านกระทู้
    ไปลบตัวอักขระพิเศษ ในไดเรกทอรี่ที่ลงเกมส์ไว้ครับ ตัว TM กับตัว @R นะครับ
    ลองลงกับ Windows8 64bit การ์ดจอบ้านๆ HD4670 ปรับ Medium เล่นได้สบายๆ ครับ
    ลองลบชื่อแล้วครับ แล้วก็ลงอัพเดท แล้วก็วางเครกตามทีหลัง ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ของผมก็ Windows 8 64bit ครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Num_ME อ่านกระทู้
    ลองลบชื่อแล้วครับ แล้วก็ลงอัพเดท แล้วก็วางเครกตามทีหลัง ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ของผมก็ Windows 8 64bit ครับ
    ขอบคุณครับ
    ของผมลบแล้วเหลือแบบนี้ครับ

C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Tom Clancy's Splinter Cell Blacklist\

ส่วนวิธีลงก็แบบนี้ครับ

1. ติดตั้ง Retail DVD
    2. ติดตั้ง Update Patch
    3. วางแครก 3DM (ไม่ได้ใช้ของ Reload นะครับ)
    4. ไปลบตัว TM กับตัว @R แล้วจะได้ตามพาธด้านบนที่แสดงครับ

ของผมการ์ดที่ใช้ทดสอบ HD4670 512Mb ไม่รองรับ DX11 เลยเลือกรัน Blacklist_game.exe
    ปรับเกมส์เป็น Medium ก็ไม่มีอะไรกระตุกนะครับ CPU ตัวที่ทดสอบก็เป็นแค่ Dual Core E8400 3.0Ghz แค่นั้น
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    โหลดได้แต่ vip อ่ะครับ ทำไงเหรอ
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    โหลดได้แต่ vip อ่ะครับ ทำไงเหรอ
    Filecondo ใช้บัตรทรูมันนี่จ้า
    แต่ผมโหลด One2up นะ ไม่มีไฟล์เสียเลย โหลดเรียงคิวทิ้งไว้
    ตื่นมาตอนเช้าแตกไฟล์ สบายใจจ้า

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addin อ่านกระทู้
    ของผมลบแล้วเหลือแบบนี้ครับ

C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Tom Clancy's Splinter Cell Blacklist\

ส่วนวิธีลงก็แบบนี้ครับ

1. ติดตั้ง Retail DVD
    2. ติดตั้ง Update Patch
    3. วางแครก 3DM (ไม่ได้ใช้ของ Reload นะครับ)
    4. ไปลบตัว TM กับตัว @R แล้วจะได้ตามพาธด้านบนที่แสดงครับ

ของผมการ์ดที่ใช้ทดสอบ HD4670 512Mb ไม่รองรับ DX11 เลยเลือกรัน Blacklist_game.exe
    ปรับเกมส์เป็น Medium ก็ไม่มีอะไรกระตุกนะครับ CPU ตัวที่ทดสอบก็เป็นแค่ Dual Core E8400 3.0Ghz แค่นั้น
    ผมลบแล้วครับ เข้าไปลบใน Regedit นี้แล้วด้วย แต่ก็ไม่ได้ "คงได้แต่ทำใจ" ขอบคุณนะครับ ที่ช่วยเหลือ"แอบเซ็ง นิดๆ ชิ"
    แต่ผม ลงที่ ไดร์อื่นนะครับไม่ใช่ ไดร์ C คงไม่เกี่ยวกันใช่มั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Num_ME : 25th August 2013 เมื่อ 21:05

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันให้้ใส่ CD key อ่าทำไง

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมเเตกไฟล์เเล้วมันบอกรหัสมันผิดอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liverpoolfc555 อ่านกระทู้
    ของผมเเตกไฟล์เเล้วมันบอกรหัสมันผิดอ่ะคับ
    ปัญหา wrong password ? จริงๆ แล้วอาจจะไม่ได้เกิดจาก พาสเวิสผิด ก็ได้ อาจจะเกิดจาก ตั้งชื่อไฟล์ผิด , สลับพาร์ทไม่ถูก , ไฟล์เสีย , มีปัญหาขณะโหลดหยุดชะงักหรือโหลดแล้วพักไว้ หรือพาสเวิสผิดจริง ๆ ก็ได้ วิธีแก้ปัญหา คือการซ่อมไฟล์ครับ ถ้าหากยังไม่ได้ให้โหลดใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    PART 16 กับ PART 18 เสียจ้าา แก้ให้ด้วยสิครับผม ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่น Co-op ได้ไหมอะครับ

Tags for this Thread