ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

อลังการงานสร้าง Video เทรลเลอร์ล่าสุด J-Stars Victory VS

ล่าสุด Namco Bandai ได้ปล่อยเทรลเลอร์ J-Stars Victory VS ออกมาแล้ว ซึ่งสามารถรับชมได้ด้านล่างครับ

อนึ่งเกม J-Stars Victory VS นั้นจะถูกนำไปให้ลองเล่นจริงในงาน Tokyo Game Show ด้วย หากใครสนใจก็สามารถตีตั๋ว แวะไปที่โตเกียวได้ในเดือนหน้าครับ

_________________________________________________________________________________________________________________________________________

ซาสึเกะ เบจิต้า และซีบร้า ตบเท้าร่วมแจม J-Star Victory VS แล้ว

ในนิตยสาร Jump ประจำสัปดาห์นี้ ได้มีการลงประกาศยืนยันแล้วว่าซาสึเกะ จากเรื่องนารุโตะ เบจิต้าจากดรากอน บอล และซีบร้า จากเรื่องโทริกะ จะมาเป็นตัวละครให้เลือกเล่นในเกม J-Star Victory VS สำหรับเครื่อง PlayStation 3 และ PlayStation Vita ด้วย ทั้งนี้ทาง Bandai Namco ก็ได้ปล่อยรูปภาพบางส่วนของตัวเกมออกมาให้ชมด้วย ซึ่งสามารถรับชมได้จากภาพด้านล่างครับ

J-Stars Victory VS ประกาศทำลงให้ทั้งเครื่อง Play Station 3 และ PS Vita ส่วนวันวางจำหน่ายยังไม่กำหนดครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 29th August 2013 เมื่อ 03:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ท่าไม้ตาย คุณกิน ต้องท่านี้นะ แรงพอๆกับ final flash ของเบจิต้าเลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ไอ้คุณกินเท่อ่า ชอบ ๆ ๆ ^^
    Life is a game

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ตอนแรกว่าโงกุนจะเมพสุด แต่ผมว่าคุณกินแล้วล่ะ ก๊อปทุกเรื่องจริงๆ - -

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ยูซึเกะ ><
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คุณกิน = =

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    Grean กิน ท่าไม้ตายเตะขา 555 จะโหดไปไหน

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อัพเดท : ซาสึเกะ เบจิต้า และซีบร้า ตบเท้าร่วมแจม J-Star Victory VS แล้ว

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เยี่ยม!! เจ้าชายผักมาแล้วววววว
    ;:: น่าเบื่อ