ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544

Post ยืนยันแล้ว เบน แอฟเฟล็ก เป็น Batman ใน Man of Steel 2

ถือได้ว่าเป็นอะไรที่เหนือความคาดหมายและผมคิดไม่ถึงจริงๆครับ จากเมื่อเดือนที่แล้ว แซค ชไนเดอร์ออกมาประกาศว่า Man of Steel 2 จะมีตัวละคร บรูซ เวย์น หรือ แบทแมนมาปรากฏตัวในหนังด้วย ต่อมาคริสเตียน เบล ก็ออกมายืนยันว่าเขาจะไม่กลับมารับบทมนุษย์ค้างคาวอีกแล้ว หลังจากนั้นก็มีข่าวจับตามองว่านักแสดงชายคนไหนที่จะมารับบทเป็นอัศวินรัตติกาลคนต่อไป

จนกระทั้งวอร์เนอร์ พิคเจอร์ได้มีการประกาศออกมาแล้วครับว่า เบน แอฟเฟล็ก ผู้กำกับและนักแสดงนำจาก Argo จะมารับบทเป็นมนุษย์ค้างคาวประชันบทบาทกับซูเปอร์แมนที่รับบทโดย เฮนรี่คาร์วิลในภาคต่อของ Man of Steel 2 (ที่ตอนนี้ยังไม่มีการประกาศชื่อเรื่องอย่างเป็นทางการ) โดยผู้ที่ประกาศข่าวนี้คือ เกร็ก ซิลเวอแมนและซู โคล ผู้บริหารฝ่ายงานสร้างภาพยนตร์ระหว่างประเทศของวอร์เนอร์ พิคเจอร์ครับ

แหล่งข่าวยังบอกมาอีกว่า แอฟเฟล็ก จะรับบทบรูซ เวย์นหรือแบทแมน ผู้ที่อยู่ฝั่งตรงข้ามกับซูเปอร์แมนและมีความเห็นว่าบทบาทของซูเปอร์แมนจะต้องได้รับการชดใช้ โดยดารานำจากภาคที่แล้วอย่าง เอมี่ อดัมส์, ลอเรน ฟิชเบอร์นและไดแอน เลนจะกลับมารับบทเดิมในภาคต่อนี้ครับ

เกร็ก ซิลเวอแมน ได้ให้สัมภาษณ์ว่า "เรารู้ว่าเราต้องการนักแสดงที่มีความพิเศษมากๆ ที่จะมารับบทหนึ่งในซูเปอร์ฮีโร่ของดีซี คอมมิคที่ได้รับความนิยมมากๆอย่างแบทแมนและเบน แอฟเฟล็ก สามารถตอบโจทย์นั้นได้ เขาได้ทำงานที่สร้างมรดกถึงพรสวรรค์ของเขาและเรารู้ว่า แซค ชไนเดอร์สามารถนำสิ่งเหล่านี้มารวมกันได้"

แซค ชไนเดอร์ได้ให้สัมภาษณ์เพิ่มเติมอีกครับว่า "เบน สามารถให้ความประทับใจมากในบทที่มีขึ้นมาเพื่อสร้างสมดุลให้กับซูเปอร์แมนของเฮนรี่ คาร์วิล เขาสามารถสร้างภาพการแสดงโดยเป็นบุคลที่มีความชาญฉลาดและมีประสบการณ์ในการต่อสู้กับโลกอาชญากรรมมากกว่าคลาร์ก เคนท์ ในขณะเดียวกันอีกด้านหนึ่งเขาก็ยังดูเป็นชายมาดเศรษฐีดูดีอยู่เช่นกัน ผมรอไม่ไหวแล้วที่จะทำงานกับเขา"

Man of Steel 2 วางแผนงานสร้างไว้ในปี 2014 และมีกำหนดฉาย 17 กรกฎาคม 2015 ครับ

CR: https://www.facebook.com/FilmSoonPag...ation=timeline
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BentSSRU : 23rd August 2013 เมื่อ 10:11
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    Dare Devil !!

ผมว่าหน้าเค้าเหมาะดีนะ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    โอเค ๆ ไกล้เคียง ดูจากลักษณะคางแล้ว 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    อยากให้เขากำกับด้วยแสดงด้วย เหมือน argo กับ the town

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ยังไงผมก็คุ้นชินกับคริสต์เตียน เบลมากกว่าครับ

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    ประมาณนี้

.
    .
    .
    .
    .
    .

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamiesMc'Avoid อ่านกระทู้
    ยังไงผมก็คุ้นชินกับคริสต์เตียน เบลมากกว่าครับ
    แล้วก่อนภาคโนแลนนี่คุ้นกับใครเหรอครับ ^^

อันนี้ภาพเบนในชุดแบทประกอบการตัดสินใจ

เครดิตภาพ Justice league? More like Batman and his bitches