ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC][1-Part] The Settlers Collection ภาค 2-7 (เกมหายาก)[Filecondo]

The Settlers เป็นเกมเเนวสร้างฐาน วางแผน บริการทรัพยากร เเละวางแผนรบ ซึ่งได้มีภาคต่อๆ กันมาเรื่อย ซึ่งก็นับว่าเป็นเกมที่ดีเกมนึงเลยก็ว่าได้
    สำหรับเกมนี้นะครับ ภาคเก่าๆ ก็ถือว่า เริ่มหายากเเล้ว คนชอบเกมเเนวนี้ หรืออยากโหลดไว้สะสมเป็นของ Rare หรืออยากเล่นภาคเก่าๆดู ผมก็ได้รวบรวมไว้ให้เเล้ว ณ กระทู้นี้นะครับๆ
    (ปล.ภาค 1 หาไม่ได้ครับ เก่าจัด... !>< )

The Settlers 2 Gold Edition

The Settlers 2 10th Anniversary

The Settlers 3 Gold Edition

The Settlers 4 Gold Edition

The Settlers 5 Heritage Of Kings

The Settlers 6 Rise Of An Empire

The Settlers 7: Paths To A Kingdom

***ทดสอบเเล้วเล่นได้ทุกภาคครับ

คลิ๊กที่รูปเพื่อดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 25th August 2013 เมื่อ 20:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณนะครับกำลังเก็บสะสมไว้อยู่เลยของเก่าหายหมด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ขอบคุณจ้า ว่างๆเดี๊๋ยวเล่น อิอิ

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    หามานานขอบคุณมากนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    เคยเล่นภาค 3 ตอนเด็ก สนุกมาก ทหารตัวเล็กๆน่ารักดี

PS: รูปประกอบภาค 4 ด้านบนรู้สึกจะลงผิดนะคะ รูปที่ลงไว้ตรงภาค 4 เป็นรูป The Settlers: Rise of an Empire
    ส่วนภาค 4 เกมจะคล้ายๆภาค 3 http://www.gog.com/game/the_settlers_4_gold_edition
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mokocchi : 29th October 2014 เมื่อ 03:40

Tags for this Thread