ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266

ผู้ชายโดนผู้หญิงที่แอบบชอบมอมเหล้าแล้วผู้หญิงดันท้อง มันเป็นยังไงเดี๋ยวเล่าให้ฟัง

แฟนผมเล่าเรื่องก่อนที่ผมกับเธอจะคบกันให้ฟัง
    เรื่องมีอยู๋ว่าตอน เธออยู่ ม.4 เทอมหนึ่งมีผู้ชายมาจีบ แฟนผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับผู้ชายคนนี้เลย แล้วผู้ชายที่มาจีบดันมีผู้หญิง ม.5 ชอบ
    แล้วมีอยู๋วันนึงผู้ชายที่ ถูกรุ่นพี่ ม.5 คนนั้นพาไปเลี้ยงฉลองวันเกิด ฉลองกันอย่างเมามันกันเลยทีเดียว เหล้ายาปลาปิ้งจัดหนักจัดเต็ม
    ไม่รู้เพราะความคึกคะนองหรือว่าเมา รุ่นพี่ที่อยู่ ม.5 คิดจะมอมเหล้าไอ้ผู้ชายคนนี้ ผลปรากฏว่ามอมเหล้าสำเร็จ แต่คนที่มอมก็ต่างคนต่างไม่รู้เรื่อง
    หลังจากนั้นเหตุการที่เกิดขึ้นคือ รุ่นพี่ ม.5 กับผู้ชายคนนี้ดันมีอะไรกันทั้งๆที่เมาและไม่รู้เรื่อง พอเช้ามาต่างคนต่างรู้ว่าตัวเองได้มีอะไรกันเรียบร้อยแล้ว
    แล้วหลังจากนั้นรุ่นพี่ ม.5 ตื้อผู้ชายคนนี้ตลอด แต่ผู้ชายคนนี้ก็ปฏิเสธรุ่นพี่ ม.5 ไปเพราะคิดว่าตัวเองไม่ผิด ต่างคนต่างเมา ไม่รู็เรื่องอะไรทั้งนั้น
    แล้วผู้ชายคนนี้ก็ตามจีบแฟนผมต่อ แต่แฟนผมก็ไม่เล่นด้วยตามเคย(ทั้งปฏิเสธทั้งด่าทั้งไล่) แต่เรื่องก็ดันไม่จบแค่นี้นะซิ เพราะว่า..................
    1 เดือนต่อมา ครอบครัวของรุ่นพี่ ม.5 รู้ว่ารุ่นพี่คนนี้ท้อง แล้วจะท้องกับใครก็น่าจะรู้ เพราะรุ่นพี่คนนี้แฟนก็ไม่มี แถม 1 เดือนนี้ยังไม่ได้มีอะไรกับใครอีก
    หลังจากนั้นครอบครัวของทั้งสองฝ่ายจึงต้องหันหน้าคุยกัน โดยครอบครัวฝ่ายหญิงเรียกร้องค่าเสียหายถึง 100000บาท หากไม่ยอมรับผิดชอบ
    ครอบครัวฝ่ายชายยังไม่ปักใจเชื่อ จึงบอกว่าขอให้ลูกคลอดก่อนได้มั้ย ถ้าเป็นลูกของ ลูกชายตัวเองจริงตนจะรับผิดชอบทั้งลูกทั้งฝ่ายหญิง
    อีก 8 เดือนต่อมา คลอดออกมาอย่างปลอดภัย มีการตรวจนั่นตรวจนี่กันแล้วผลที่ออกมาไม่ต้องพูดถึง ตรงทุกอย่าง ตั้งแต่หน้าตา ยันดีเอ็นเอ
    แล้วผู้ชายคนนี้ก็เลิกจีบแฟนผม แถมทางโรงเรียนก็รู้เรื่อง ถึงกับไล่ออกเลย คิดไปคิดมาน่าสงสารเนอะอนาคตหมดกันเลยทีเดียว
    จบแล้วครับ ถ้าอ่านจบก็ขอบคุณมาก ที่เอามาเล่าให้ฟังเพราะว่า มันแปลกดีเรื่องแบบนี้ก็มีด้วยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,538
    ได้รับคำขอบคุณ: 860
    เสียอนาคตเพราะเหล้าแท้ๆ
    PCle ATi 7770/1GB Gigabyte|AMD FX-6300|DDR3 4GB Kingston Hyper-X x2

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผู้หญิงเอิ่ม....เฮ้อหมดอนาตคกันเพราะความคึกคะนอง
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ความมัน มันไม่เคยปราณีใครจริงๆ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เพื่อนผมโดนไป 3แสน แม่คุณเอ๋ย

ตอนนี้ก็ไม่ได้เรียนด้วย ทำงานเลี้ยงลูก 555+

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    fake and gay

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ่านมา ก็ งง เห็น ช ได้ ช - - ขี้เกียจอ่านละ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    เพื่อนผมก็ไปแล้วหลายคนเพราะไม่ป้องกันนี้ละ อยากลองแบบสดๆดีหนัก ลองแบบไม่นึกถึงอนาคตเลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ...............จะไปวันนี้ดีมั้ยวะเนี่ย5555555555

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผู้หญิงสมัียนี้ร้ายจริงๆ มอมเหล้าชาย เเล้ว ดันท้องด้วยนะ เวรกรรม + กฎหมายประเทศไทย คุ้มครองสิทธิผู้หญิง ถึงผู้หญิงข่มขืนผู้ชาย ผู้ชายก็ผิด = ="
    ถ้าเป็นผมนะ ให้ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินกินล่ะ เเ้ล้วทำไม นาง ไม่ไปซื้อกินตั้งเเต่ตอนเเรก มารอลุ้นว่า ท้องไม่ท้องทำไม

โดนไปเเสนก็โชคดีล่ะ กำลังคิดว่า ถ้าไม่มีเงินมันจะทำยังไง -*- ... . ..
    + เรื่องเเบบนี้ ถึงยังไง อนาคต ผู้ชายคงไม่จมปรักอยู่กับ ผู้หญิงคนนี้หรอก เพราะไม่ได้เกิดจากความรัก

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonlismz อ่านกระทู้
    เสียอนาคตเพราะเหล้าแท้ๆ
    โห ท่านอย่าไปโทษเหล้าดิ
    เหล้ามันอยู่ใขขวดของมันเฉยๆ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ผู้หญิงสมัียนี้ร้ายจริงๆ มอมเหล้าชาย เเล้ว ดันท้องด้วยนะ เวรกรรม + กฎหมายประเทศไทย คุ้มครองสิทธิผู้หญิง ถึงผู้หญิงข่มขืนผู้ชาย ผู้ชายก็ผิด = ="
    ถ้าเป็นผมนะ ให้ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินกินล่ะ เเ้ล้วทำไม นาง ไม่ไปซื้อกินตั้งเเต่ตอนเเรก มารอลุ้นว่า ท้องไม่ท้องทำไม

โดนไปเเสนก็โชคดีล่ะ กำลังคิดว่า ถ้าไม่มีเงินมันจะทำยังไง -*- ... . ..
    + เรื่องเเบบนี้ ถึงยังไง อนาคต ผู้ชายคงไม่จมปรักอยู่กับ ผู้หญิงคนนี้หรอก เพราะไม่ได้เกิดจากความรัก
    ก็จริงนะครับ ความผิดหลายๆ อย่างผู้ชายต้องรับแทนผู้หญิง ถามว่าบางอย่างรับได้แต่บางอย่างมันก็รับไม่ไหวจริงๆ แต่จะให้พูดไปใครจะไปเชื่อพวกผู้ชายอย่างเรา
    คนนอกมอง ก็ต้องว่าผู้ ชายเริ่มอยู่แล้วเรื่องแบบนี้

ตอนนี้ต้องไปโทษเรื่อง ที่ว่าบ้านเราเมืองเรามองเรื่องเซ็กเป็นเรื่องเลวร้ายน่าอาย ทั้งๆ ที่เรารู้อยู่แล้วว่า ถ้าเราไม่เปิดใจที่จะออกมาพูดมาสอนกันตรงๆ ซักวันก็ต้องมีคนทำผิด
    แล้วผิดเล่าอยู่ดี ทางทีดีคนใหญ่คนโต น่าจะเอาเวลามาสนใจ เรื่อง สังคมมากกว่านี้คงดีนะครับ ประเทศเราเริ่มจะ เดินช้าลงทุกทีๆ แล้วล่ะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laknarapiata อ่านกระทู้
    โห ท่านอย่าไปโทษเหล้าดิ
    เหล้ามันอยู่ใขขวดของมันเฉยๆ
    ใช้ครับต้องโทษน้ำแข็งเพราะ

เหล้า+น้ำแข็ง = ตับแข็ง
    เบีย+น้ำแข็ง = เส้นโลหิตในสมองแตก
    ไวน์+น้ำแข็ง = เส้นเลือดอุดตัน

น้ำแข็งผิดเต็มๆ
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ดีนะที่ผมชอบทำร้ายตัวเอง if u know wat i mean...

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้

เบีย+น้ำแข็ง = เส้นโลหิตในสมองแตก
    ไวน์+น้ำแข็ง = เส้นเลือดอุดตัน

เอิ่มมมมมม... ไวน์+น้ำแข็ง

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    คือว่าเอิ่ม.......
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ดีนะที่ผมชอบทำร้ายตัวเอง if u know wat i mean...

ตอนนี้ต้องไปโทษเรื่อง ที่ว่าบ้านเราเมืองเรามองเรื่องเซ็กเป็นเรื่องเลวร้ายน่าอาย ทั้งๆ ที่เรารู้อยู่แล้วว่า ถ้าเราไม่เปิดใจที่จะออกมาพูดมาสอนกันตรงๆ ซักวันก็ต้องมีคนทำผิด
    แล้วผิดเล่าอยู่ดี ทางทีดีคนใหญ่คนโต น่าจะเอาเวลามาสนใจ เรื่อง สังคมมากกว่านี้คงดีนะครับ ประเทศเราเริ่มจะ เดินช้าลงทุกทีๆ แล้วล่ะ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    ขอดีๆก็ได้หรอกมั้ง -____-

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ผู้หญิงสมัยนี้ยิ่งกว่าผู้ชายเสียอีก ไหนจะเรื่องคลิปตบกันเพื่อแย่งผู้ชายอีก ><
    [/URL]

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    "เหล้า ลง ฮัม"
    เป็นอาการแสดงผลของการเมาชนิดนึง เช่น บางคนเมาแล้วเพี้ยน เมาแล้วหลับ เมาแล้วอ้วก เมาแล้วนิ่ง เมาแล้วเพ้อ เป็นต้น

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ตอนคบกับแฟนอยู่ เวลาเมาจะพยายามประคองสติไว้ เพราะกลับมาถึงห้องจะได้จัดหนักแบบ none stop เพราะมันจะอึดมาก

และเมื่อยังมีสติก็จะได้แตกนอกได้ทัน ส่วนกรณีคล้ายกันนั้นเกิดกับเพื่อนผมเอง ตอนม.ปลายมันไปซื้อกินเอา

พอเสร็จมันเอาถุงยางทิ้งในถังขยะ แทนที่จะทิ้งในชักโครก ผู้หญิงเลยแอบเก็บไปแจ้งตร. โอนเรียกไป3แสน

และเด็กมันยังไม่18ด้วย เลยต้องยอมมัน แล้วแอบมารู้ทีหลังด้วยว่ามันทำเป็นธุรกิจแล้ว โดยที่มีแม่เด็กเป็นคนจัดการวางแผนทั้งหมดเลย

ผมฟังแล้วก็ตกใจน่ะ มันทำกันขนาดนี้แล้วหรอ แล้วก็เตือนท่านชายแท้ทั้งหลายว่า ถ้าไปซื้อกินเอา เมื่อเสร็จกิจแล้ว ให้ทิ้งลงชักโครกสถานเดีบว

กันการโดนเก็บไปเป็นหลักฐาน
    0000000000000000000000

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้

ไวน์+น้ำแข็ง

แล้วท่านยังโทษน้ำแข็งด้วยนะ น้ำแข็งมันอยู่ในถุงของมันเฉยๆ

ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ให้สิทธิสตรีมากขึ้น สุดท้ายผู้ชายก็ถูกเอาเปรียบ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ไวน์+น้ำแข็ง

แล้วท่านยังโทษน้ำแข็งด้วยนะ น้ำแข็งมันอยู่ในถุงของมันเฉยๆ

ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ
    ตัดมือทิ้งครับ ในเมื่อน้ำเเข็งมันอยู่ของมันเฉยๆก็ เเล้วมือก็ดันทะลึ่งไปหยิบ ตัดมือทิ้งดีต่ออนาคต - -b

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เรียนโรงเรียนอะไรครับ โรงเรียนไม่มีสิทธิ์ไล่นักเรียนออกนะครับ ขนาดท้องก็ยังสามารถมาเรียนมาสอบได้

ฟ้องกระทรวง***** ผิดกฎหมาย

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: