ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

[1.PART] SAINTS ROW IV: COMMANDER IN CHIEF EDITION - RELOADED [2013|ENG|FULL|7.8GB](ONE2UP|FILECONDO)

"Saints Row 4" จะพัฒนาโดย Volition Inc. ด้านการจัดจำหน่ายจะทำหน้าที่โดยเจ้าของซีรีส์คนใหม่อย่าง Deep Silver ที่ซื้อซีรีส์และทีมพัฒนามาด้วยเงิน 22.3 ล้านเหรียญสหรัฐผ่านการประมูล หลัง THQ ล้มละลายเมื่อเดือนมกราคมที่ผ่านมา

เนื้อเรื่องในเกมภาค 4 จะเกี่ยวข้องกับหัวหน้าแกงค์ Saint ที่ได้รับคัดเลือกเป็นประธานาธิบดีสหรัฐอเมริกา แต่มีภารกิจใหญ่ในการปกป้องโลกจากการรุกรานของเหล่าเอเลี่ยน ผู้เล่นจะต้องพยายามใช้พลังเหนือธรรมชาติเพื่อต่อสู้กับเอเลี่ยนเพื่อปลดปล่อยมวลมนุษย์ชาติให้เป็นอิสระ

เมื่อปีที่แล้วทาง THQ ออกมาประกาศยกเลิกเกมภาคเสริม Saints Row: The Third's Enter the Dominatrix ซึ่ง Deep Silver ในฐานะเจ้าของคนใหม่ได้ออกมายืนยันว่าคอนเทนต์ภาคเสริมดังกล่าวจะมีการรวมเข้ามาในเกมภาค 4

โฆษกของ Deep Silver เปิดเผยว่าเกม Saints Row 4 จะไม่ใช่ภาคเสริม Enter the Dominatrix ที่นำมาอำพรางว่าเป็นเกมใหม่ สำหรับภาคเสริมที่ถูกยกเลิกไปนั้นจะนำรูปแบบเข้ามาใส่ในเกมภาค 4 โดยจะทำออกมาในรูปแบบของคอนเทนตด์ดาวน์โหลด director's cut of Enter the Dominatrix เมื่อเกมภาค 4 ออกวางจำหน่ายไปแล้ว

ในภายหลังได้มีการยืนยันออกมาเพิ่มเติมว่าเกม Saints Row 4 จะไม่ทำลงเครื่องวียูของนินเทนโดแน่นอน โดยจะทำลงแพลตฟอร์มในยุคปัจจุบัน ที่ยังไม่ได้ระบุแพลตฟอร์ม และพีซี

ประเภท: แอ็คชัน, ผจญภัย
    ผู้พัฒนา: Deep Silver Volition
    ผู้จัดจำหน่าย: Deep Silver

วันที่วางจำหน่าย: 23 ส.ค. 2013

เกมโหมด: เล่นคนเดียว, เล่นแบบร่วมมือกัน

ความต้องการระบบ:

Minimum:
    Processor: Intel Core 2 Quad Q6600 | AMD Athlon II x3
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GTX 260 | AMD Radeon HD 5800 series
    DirectX: Version 10
    Hard Drive: 10 GB available space

Recommended:
    Processor: Intel i3 2100T | AMD Phenom II x4 or higher
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GTX 560 | AMD Radeon HD 6800 series or higher
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 10 GB available space

FULL - RELOADED - 7.86GB

-------------------------------------------------------------

FileCondo 1Part

-------------------------------------------------------------

โหลดแบบ 1 GB / ไฟล์ (โหลดแทนกันได้)

One2Up
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8 | Part9

FileCondo
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8 | Part9

**ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้**

Password: www.blackdevil-game.com

CRACK ONLY-RELOADED
    เครกปลดล็อค DLC แล้ว
    One2Up | RGHost | FileCondo

ไฟล์เสีย, ลิ้งค์เสีย ให้ส่ง PM หรือติดต่อทาง Facebook

กดกล่าวขอบคุณเพื่อให้กำลังใจผู้อัพโหลดครับ

โหลดเกมอื่น ๆ อีกมากมายคลิกที่รูปข้างล่างครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    กำลัง โหลดคับ ^^

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ขอบคุณครับ ว่างๆจะมาโหลดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    รอท่านอื่น มายืนยันคร้าบ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ผมโหลด One2Up+CRACK ONLY-RELOADED
    เล่นได้เซฟได้แน่นอนครับ ออนไลก็ได้ครับไปโหลดCRACK - MULTIPLAYER ท่าน Ramis มาเพิ่มครับ
    ใงขอบคุณมากๆนะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณมากคร้าบบบเนื้อหาไม่เรื่องมากดี!!อิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุนครับบบ
    ╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กระตุกไม่ว่าแต่กลัวเล่นไม่ได้อ่าสิ T^T

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

Talking

เล่นได้ 100000000000% ครับผม
    Window 7-64 bit
    โหลด Filecondo 1 part + Crack reload File Condo

ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    Part6 One2upโหลดไม่ได้อ้ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวน ขอลิ้งค์ทีครับ โหลดไม่ได้เลย

Tags for this Thread