ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97

ช่วย ที ครับ เกมAssassinsCreed3 ขอ ด่วน เลย

คือ ผม ลบ เกม แล้ว ลง ใหม่ พอ แครก เสร็จ เข้า เล่น มัน กลับ จอ ดำ แล้ว ค้าง ยุ แบบ นั้น เลย อะ ครับ ช่วย ที ครับ

ขอโทดกับการพิมและใช้ภาษาของผม ด้วยนะครับจะแก้ไข ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lnwbussa02 : 25th August 2013 เมื่อ 18:20
    The life and soul.

กล่าวขอบคุณ
    183
    ผม ทำได้ แล้ว ครับ ยัง ไง ก็ ขอ ขอบ คุณ เพิล ๆ นะ ครับ ที่ ไม่ ได้ ช่วย หรือ ให้ กำลัง ใจ อะไร ผม เลย ขอบ คุณ จิงๆ ครับ แล้ว จะ จำ ไว

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผม ต้อง ขอ โทษ ด้วย จริง ๆ ครับ ที่ ผม ไม่ ได้ มา ตอบ หรือ มา ช่วย คุณ เลย เพราะ เมื่อ วาน นี้ ผม ไป กิน สเต็ก มา ครับ ขอ โทษ จริง ๆ ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    จะไม่ช่วยก็เพราะไอ้การพิมพ์ กับภาษา ที่ดูแล้วมันเคือง ๆ ตา เกา Foot ของคุณนี่ลาะครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    จะไม่ช่วยก็เพราะไอ้การพิมพ์ กับภาษา ที่ดูแล้วมันเคือง ๆ ตา เกา Foot ของคุณนี่ลาะครับ
    ก็ไม่เห็น มีใใครเข้ามาตอบผมนิครับสุดท้ายผมก็แก้เอง แล้วไอการที่ผมพิมพพ์ กับภาษาที่ผม ใช้ ผมก็ ขอโทดด้วย ครับผมเพราะมันติดเป้นสันดาน ไปแล้ว ขอโทดด้วยจิงๆ