ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณว่าเพจผมต่อไปจะเป็นไงบ้างครับ

ผู้โหวต
43. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • พัฒนาอีกไกลแต่น่าจะรุ่ง

16 37.21%
  • ไม่แน่ใจเหมือนกัน

21 48.84%
  • ไปไม่รอดอะ

13 30.23%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

ช่วยตำหนิเพจหน่อยครับ

https://www.facebook.com/AllinGamesPublicpage อันนี้พึ่งสร้างใหม่ๆเสร็จร้อนๆเลยละครับ ตอนแรกว่าจะทำแนวรีวิวเกมส์แต่ไปเรื่อยๆก็เริ่มอยากจะเป็นเพจพูดคุยบ้าง
    ลองช่วยตำหนิเพจหน่อยครับจะได้นำไปแก้ไข และถ้าไม่ว่าอะไรก็ไปไลค์ด้วยก็ได้นะครับถ้าคิดว่ามันน่าจะดี หรือไม่ก็ลองไปโพสพูดคุยเล่นๆได้นะครับ
    ขอแนะนำตัวแอดมินหน่อยละกันนะครับ ชื่อต้านะครับ อายุก็เด็กๆอยู่13ปีเอง lol พอดีช่วงนี้เหงาๆเลยอยากหาอะไรยากๆทำดู เลยลองเปิดเพจดู และพอดีว่าชอบเล่นเกมก็อย่างทำเกี่ยวกับเกมอะไรพวกนี้ด้วย ยังไงก็ขอบคุณที่อ่านนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheTaTha5 : 25th August 2013 เมื่อ 05:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Like แล้วน่ะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    จะเอาตำอะไรดีครับ

ตำปู ตำบักหุ่ง ตำปลาร้า ตำปลาจิ้งจั้ง ตำปูม้า ตำไทย

//เผ่นละ เสี่ยง ตีน !!

ปล.ผมไปกดให้แล้วนะเหวยยยย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    โจ๊ะๆ 555
    ขอบคุณมากเลยนะครับทุกคน -/\-

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    เพจห่วยแตก ไร้สาระ บ้าบอสิ้นดี

โอเครครับผมตำหนิเพจคุณเรียบร้อยแล้ว

พยายามเข้าครับเพจแบบนี้ผมก็ชอบเหมือนกัน

//กดโหวตแล้วสับเกียร์หมาสุดฝีเท้า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ผมว่าเพจนี้กลุ่มเป้าหมายมันกว้างไปอ่ะครับ ทำให้ไม่รู้จะเข้ากดไลค์ไปดูอะไร
    ลองเจาะกลุ่มเป้าหมายให้ชัดเจนครับ อย่างเช่นรีวิวเกมส์เป็นเกมส์ๆไป
    หรือตั้งเพจเกมส์ใดเกมส์นึงโดยเฉพาะเลยจะทำให้คุยสะดวกขึ้นครับ
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    แอดมินชื่อเดียวกันกับผมเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ตำหนิ บอกเอง

กาก ไม่ได้เรื่อง ไม่อัพอะไรเพิ่มเลย
    จบ...................................

ตำหนิ เสร็จละ ไปปรับปรุงด้วยละ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ตำปูใส่ปลาร้าโทษๆไปไลคให้ละ
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    มันดูเด็กไปอะ แค่รูปเพจเห็นก็เบื่อละ เพจเพิ่งเกิดมีจุดประสงชัดเจนหน่อย(ที่ไม่ใช่คุย อยู่ๆคนไม่รู้จักเพจจะเข้ามาคุยเลยได้ไง) ไม่ต้องสุภาพมากก็ได้ มันดูไม่เป็นกันเอง ลองโพสๆดรา่ม่าเกมไปก็ได้ เด๋วถ้าฮามันก็แชร์ไปเองแหละ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ถ้าจะให้วิจารย์ตามตรงผมว่าไปไม่รอดครับ - แสดงความคิดเห็นแบบตัดสินจากการเข้าไปดูในเพจ

จะเปิดเพจอะไรซักอย่างต้องมีจุดมุ่งหมายที่ชัดเจน ผมยังไม่รู้เลยว่าในเพจจะมีเนื้อหาสาระเกี่ยวกับอะไร

แต่ก็รอดูในอนาคตครับ ว่าแอดมินจะดูแลเพจใด้ดีขนาดใหน แอดมินจะมีกึ๋นมั้ย มีเทคนิคอะไรให้คนติดตามกันงอมแงม สู้ๆครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    ขอบคุณทุกความคิดมากครับ เดี๋ยวไปปรับปรุงเอา แต่ไอเรื่องที่ไม่โพสอะไรก็ขอเว้นไว้ก่อนครับฮ่าๆ
    //ป.ล.ตำหนิได้ใจมากครับ 5555

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    .....เขามีแต่ขอคำวิจารณ์ แต่นี่มาขอคำตำหนิ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    เอาส่วนลบไว้มากๆก่อนครับ 55 จะได้รู้ๆไปเลยว่าเป็นไง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ใช้คำพูดผิดนะ เค้าต้องใช้คำว่า "ช่วย ติชม" หรือ "ช่วยวิจารณ์"

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    งั้นก็บอกเอาตรง ๆ เลยนะครับ จะได้พัฒนาและรู้ว่าที่ทำไปมันเพื่อไร

- ถ้าจะทำเนื้อหาทุกอย่างเกี่ยวกับเกมส์ ถ้าจะทำแนวนี้ ก็ต้องขยันมาก ๆ เพราะชื่อบอกว่า "All in Games" คือต้องมีทุกอย่างเกี่ยวกับเกม ก็ลองดูนะครับว่าจะเอาทุกอย่างเกี่ยวกับเกมยังไง
    - รายละเอียดของ Page ดูแห้ง ๆ เหมือน Page เปล่า ๆ ถ้าไม่เลื่อนลงมา ก็อาจไม่รู้เลยก็ได้ว่ามีเนื้อหาอยู่
    - ความน่าสนใจของ Page ไม่มีเลยก็ว่าได้ เพียงแค่ชื่อก็อาจจะทำให้คนมองข้ามไปเลยก็ครับ ลองหาจุดที่น่าสนใจแปลกใหม่ดูบ้าง ไม่ซ้ำซากจำเจ
    - เวลาโพสเนื้่อหา ควรโพสให้ดูน่าสนใจ ไม่ค่อยที่จะโพสเนื้อหาแบบโพสใน Facebook ส่วนตัวของตนเอง เช่นแบบว่า "วันนี้ร้อนเนอะ แอดมินทาแป้งก่อน" ลักษณะแบบนี้มันคือ การบอกอารมณ์ส่วนตัวครับ โพสใน Facebook ส่วนตัวของตนเองดีกว่า ควรจะโพสแนวที่มันดู จริงจังขึ้นมาหน่อยครับ แต่ไม่ใช่ซีเรียสนะครับ ตัวอย่างเช่น "Rockstars เผยข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ GTA V ในโหมด Online บลาๆๆๆ" ก็คือการขึ้นหัวข้อให้มันดูน่าสนใจครับ และก็การโพสภาพไม่ใช่แค่โพสเฉย ๆ แล้วเอาเนื้อหาแปะ ควรโพสให้มันสอดคล้องกับ Page จริง ๆ
    - ถ้าหากจะทำเป็นกลุ่มพูดคุย ไม่ควรทำแบบ Page ครับสร้างกลุ่มใน Steam, Skype, Garena คุยกันไปเลยจะง่ายกว่าครับ
    - ถ้าหากคิดว่าจะทำเป็นพวกแคสเกม อย่าพึ่งตั้ง Page ครับ มันเป็นการ Discredit ตัวเองครับ คือมันเป็นการทำให้เหมือนตนเองดังแล้ว แต่ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ดัง
    - พยายามหาจุดแปลกใหม่ ที่ยังไม่มีใครเคยทำดูครับ เช่น Page แนวแบบ Easter Egg ของเกมต่าง ๆ
    - ภาพที่ใช้แต่ง Page ทำให้สวยงามและถูกเป้าหมาย เพราะว่าภาพเนี่ยละครับคือ จุด Focus ในตอนแรกที่เข้า Page ครับ

เอาเป็นว่าประมาณนี้ครับ ตำหนิเอาตามที่เห็นเลยครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ผมแนะนำเปิดเพจแจกคลิปโป้ตอนสี่ห้าทุ่ม แล้วสิบห้านาทีถึงครึ่งชั่วโมงก็ลบครับ เฟสบุคจะได้จับไม่ได้ เชื่อดิ 3 วันเจ็ดหมื่น .
    Loading...

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    //shisaku ป่าวใช้ผิดหรอกครับ แค่อยากรู้คนที่คิดกับเพจในด้านลบดูหน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheTaTha5 : 25th August 2013 เมื่อ 21:30

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ตอนนี้เพจมันไม่ค่อยเป็นเรื่องเป็นราวอะครับ ถ้าจะรีวิวเกม จะทำอะไร ก้ลองใส่ๆดูครับ ถ้าชอบก็ทำต่อไปครับ เดี๋ยวก็เกิดผลดีเอง แต่ตอนนี้เข้าไปดูเพจเหมือนยังไม่มีไรเลย

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JokeUTY อ่านกระทู้
    ผมแนะนำเปิดเพจแจกคลิปโป้ตอนสี่ห้าทุ่ม แล้วสิบห้านาทีถึงครึ่งชั่วโมงก็ลบครับ เฟสบุคจะได้จับไม่ได้ เชื่อดิ 3 วันเจ็ดหมื่น .
    น่าสนใจดีนะครับ