ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

แจก Dead Space กิจกรรม แก๊งพริก แจก 7 วัน 7 เกม [CHILLIGANG]

•• กิจกรรม แก๊งพริก แจก 7 วัน 7 เกมส์ ••

DAY 1 : DAY 2 : DAY 3 : DAY 4 : DAY 5 : DAY 6 : DAY 7

เกมที่ 1 ที่จะแจกในวันนี้ คือเกม Dead Space จำนวน 2 รางวัล เป็น คีย์ของ Steam กับ Origin นะครับ

• กติกา ง่ายๆ เพียง ไลค์ เม้น แชร์ •
    1. กด ถูกใจ โพสนี้ >> Click me!! <<
    2. เม้นบอกว่าอยากได้ของ คีย์ Steam หรือ Origin ในโพสนี้
    3. กด แชร์ โพสนี้ไปที่หน้า Facebook ของคุณ

แค่นี้ก็รอลุ่นรับเกมได้เลย
    ประกาศรางวัลทุกวัน เวลา 3 ทุ่ม

คำเตือน ในกรณีที่ผู้โชคดี ทั้ง 2 คน ขอ คีย์ Steam ทั้ง คู่ คนที่ผมจับได้คนแรกจะได้ไป ส่วนคนที่ 2 จะได้เป็น คีย์ ของ Origin แทนนะครับ

ปล.เกมนี้แอดมินได้มาจากการบริจาคเงินของทางเว็บ Humble เลยนำมาแจกให้แฟนเพจ ฟรีๆ

• ติดตามข่าวสารเกมต่างๆได้ที่ •
    Facebook : YouTube

• รายชื่อผู้โชคดีที่ได้รับรางวัล •

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CHIllI-][D][- : 30th August 2013 เมื่อ 23:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ผมเพิ่งไปโพสต์เองครับ ไม่ได้รางวัลเลย

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    กิจกรรมมี 7 วัน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    ผมโพส แชร์เรียบร้อยแล้วครับ 555 อยากได้อยู่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ผมได้มาแล้ว Dead Space จากกิจกรรมอีกท่านนึงไม่รู้จำ user ไม่ได้ล่ะ

แต่ตอนนี้อยากได้ crysis2 555+
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/