ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    เดี๋ยวลองโหลดไปเล่นด้วยเน้อ กำลังหาเกมเล่นอยู่พอดี

แก้ยังไงครับ - -''

ปล. ตอบเรปล่าง 20 ปีก็ไม่เข้าครับ - -'' ถึงเข้ามาได้ก็เน่าอยู่ดี
    ผมก็เป็นแบบนี้อะครับ เข้าไม่ได้ซักที วานผู้รู้ตอบหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นแบบนี้อะครับ เข้าไม่ได้ซักที วานผู้รู้ตอบหน่อยครับ
    ไม่ต้องเปิดพรอกซี่ครับ ปล่อยมันโหลดด้วยเน็ตเรา พอจะลอกอินค่อยเปิด

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    หมายเหตุ
    ข้อมูลในกระทู้นี้ใช้ไม่ได้แล้วนะครับ ลองหาข้อมูล วิธีมุดเพื่อเข้าเล่นได้จากกระทู้อื่นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 15th October 2014 เมื่อ 04:49

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    หมายเหตุ
    ข้อมูลในกระทู้นี้ใช้ไม่ได้แล้วนะครับ ลองหาข้อมูล วิธีมุดเพื่อเข้าเล่นได้จากกระทู้อื่นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 15th October 2014 เมื่อ 04:54

กล่าวขอบคุณ
    870
    เล่นได้แล้วคร้าบ ชื่อ NcJrk เซิฟ west อยากมีกิลอยู่คับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมเลิกเล่นแล้วครับ กิลก็ยุบแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bosz79 : 10th November 2011 เมื่อ 12:23

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Weat ครับ
    KeiGun

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มีปัญหาตรง Your Freedom อ่ะครับ พอ wizard ก็หาเซิฟไม่เจออ่ะคับ แบบว่าไม่เจอซักเซิฟเลยทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    2
    มีวิธีทำให้เสามากกว่า1ขีดไหมครับเวลาเล่นกับฝรั่ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

เข้าไม่ได้อะครับ ล็อคอินผ่านเวบเสร็จ ขึ้น โลโก้เกม แล้ว ก็หาย แว้บบบ นิ่งเงียบ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ต้องยังไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keigun อ่านกระทู้
    มีวิธีทำให้เสามากกว่า1ขีดไหมครับเวลาเล่นกับฝรั่ง
    บินตรงไปเมกาเลยครับ สัญญาณเพิ่มแน่

ผมตั้งกิลด์ใหม่แล้วชื่อกิลด์ MASKedRaIDeR
    สนใจสมัครมาแล้วเขียนชื่อเล่นมาด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bosz79 : 26th July 2011 เมื่อ 01:47

กล่าวขอบคุณ
    870
    ทำไงถึงจะได้ skill dropkick ของ karok คับ

เห็นมันเขียนว่า ให้เตะหนอน ไม่รู้เตะยังไง

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    ทำไงถึงจะได้ skill dropkick ของ karok คับ

เห็นมันเขียนว่า ให้เตะหนอน ไม่รู้เตะยังไง
    บอสหนอนครับ (ตัวแดงๆ)อ่ะ ไม่ใช้ตัวเล็กๆหรือตัวฟ้า3ตัวนะ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    ผมเล่นเซิฟ West ครับ เล่นอยุ่2ตัวไม่รุ้เลือกอาชีพไหนดี เลือกไม่ถูก เทพๆทั้งนั้น 555
    นักเวท NoelVML
    ดาบคู่ DeMonRise

กล่าวขอบคุณ
    2
    ตัวโล่ - ช่วยทีมได้ดีมากกันบอสไวไม่ให้เพื้อนๆตาย แต่เวลเองลำบากช่วงแรก (ตัวสมัยเก่าเลยปลับไวให้เล่นยากมั้ง)

ดาปคู่ - โจมตีเร็วตอดๆบอสวิ่งเข้าวิ่งออก แต่ถ้าบอสล้มมือไร คงไม่ต้องบอก เวลเองลำบากช่วงแรก (ตัวสมัยเก่าเลยปลับไวให้เล่นยากมั้ง)

เสาใหญ่ - คล้ายๆดาปคู่ ตอดๆวิ้งเข้าวิ่งออก บอสล้มมือไร ตู้มๆๆๆเน้นๆหนักๆ เล่นง่ายมั๊กๆโหดแต่เกิด

เวท - ตัวทำดาเมจได้ดีให้ทีม (ช่วงบอสยังไม่ล้ม) ถ้าคุณมีฝีมือพอเวลคนเดียวได้ยาว (ยกเว้นบอสบางตัวลูกมันเยอะ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ทำไมสกิล Blossom Blow ของตัวโล่ไม่ขี้นอ่ะปาไปจะเวล30ล๊ะ ต้องผ่านเควชอะไรก่อนหรือเปล่าครับ งง

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เพิ่งเล่นเมื่อวานครับ สนุกใช้ได้เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ของผมเข้าเล่นได้วันเดียว มันส์มาก แต่ว่าตอนนี้ พอจะล็อกอิน มันเป็นสะอย่างงี้:
    Nexon Game Manager - Warning:
    [NGM] ??? ????? ????? ?????? ????

ช่วยหน่อยคร้าบ กำลังมันส์เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chainoflife : 27th July 2011 เมื่อ 10:56

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385

ผมมุดด้วยตัวนี้ครับ ไม่ต้องแคร็ก ไม่ต้องหาไอพีเองเพราะโปรแกรมมันเปลี่ยนไอพีเราให้เป็นของ USA เลย ผมเล่นมาได้ซักระยะนึงแล้วครับ ปัญหาน้อยมากไม่ต้องหาไอพีเองแค่ ตั้งค่านิดหน่อย(ครั้งเดียว)แล้วล็อกอินก่อนเข้าเกมก็ได้แล้วไม่ยุ่งยากเท่าไหร่ ปัญหามีอย่างเดียวคือเมือเข้าเกมจะซื้อของเข้าตลาด เช็คเมลย์ ไม่ได้ แต่ทำมิชชั่นภาริกจได้ ต้องรอ10นาที ถึงจะซื้อของ เช็คเมลได้ โดนรวมถือว่าดีมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    870
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้

ผมมุดด้วยตัวนี้ครับ ไม่ต้องแคร็ก ไม่ต้องหาไอพีเองเพราะโปรแกรมมันเปลี่ยนไอพีเราให้เป็นของ USA เลย ผมเล่นมาได้ซักระยะนึงแล้วครับ ปัญหาน้อยมากไม่ต้องหาไอพีเองแค่ ตั้งค่านิดหน่อย(ครั้งเดียว)แล้วล็อกอินก่อนเข้าเกมก็ได้แล้วไม่ยุ่งยากเท่าไหร่ ปัญหามีอย่างเดียวคือเมือเข้าเกมจะซื้อของเข้าตลาด เช็คเมลย์ ไม่ได้ แต่ทำมิชชั่นภาริกจได้ ต้องรอ10นาที ถึงจะซื้อของ เช็คเมลได้ โดนรวมถือว่าดีมากครับ
    ทำไมตอนสมัคร เหมือนมันต้องเสียตังอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    AOL จอยกะคนอื่นมันแลคไม่ใช่เหรอครับ เพราะใช้เซิฟเวอร์ของ AOL ต่อ

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    ผมย้ายไปเล่น CN ได้ซักพักละ มี แพท eng แล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มีปัญหาตรง Your Freedom อ่ะครับ พอ wizard ก็หาเซิฟไม่เจออ่ะคับ แบบว่าไม่เจอซักเซิฟเลยทำไงดี

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ไม่เสียนะครับผมใช้อยู่ใช้มา2-3อาทิตย์แล้วไม่มีเสียเงินครัน ส่วนเรื่องจอยไม่รู้เหมือนกันสิครับเพราะไม่เคยจอยกะใครเลยเล่นคนเดียวมาตลอดเลยไม่รู้ว่ามันแลคไหมครับ

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ