ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2836373839 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    ช่วยทีครับผมไม่รุจะทำไงกับproxycap ต้องใช้กี่bit เเละต้องตั้งค่ายังไงให้ได้ ลองมา3-4วันละครับช่วยทีเริ่มเบื่อๆ- -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ {s-c-p} *man* อ่านกระทู้
    ช่วยทีครับผมไม่รุจะทำไงกับproxycap ต้องใช้กี่bit เเละต้องตั้งค่ายังไงให้ได้ ลองมา3-4วันละครับช่วยทีเริ่มเบื่อๆ- -
    ใช้ตามวินโดวเราครับ วินโดวกี่บิทก็ใช้เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ใครยังสิงเซิฟ NA อยู่บ้าง ขอเสียงหน่อยครับ.....

[มีใครจำผมได้มั่ง (เซิฟ West เล่น Fiona หัวกิล JKGEX) ปัจจุบันย้ายไป East แล้ว เล่น Karok ชื่อ Exocists ว่าจะตั้งกิลด์ใหม่มีใครอยู่ร่วมชะตากรรมมั่งครับ 555]

กล่าวขอบคุณ
    1,605
    - - เช็งครับ มันขึ้น เออเรอร์เฮ็กชิว เเล้วพาสมันก็ขึ้นให้ผมเปลี่ยนเเต่กลับไม่มีเมลส่งมาให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ตอบทีนะ เเก้มาจะครบอาทิตย์เเล้ว

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    คือตอนล็อกอินนี่ใช้ email หรือ id ครับ เพราะตอนสมัครมีแต่ให้ใส่ email กับพาส

แล้วตอนล็อกอินก็ขึ้น blocked by suspicious ip อ่ะครับ ทำตามครบหมดทุกอย่างแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    อยากเล่นมากครับแต่ มุด ip faile ตลอก you fredom ผมก็ใช้ไม่ได้เพราะของผมเข้าผ่านเว็ปไม่ได้เพราะพอกด play มันไม่มีให้เลือก east west พอใช้แต่ poxy cap ก็ขึ้นว่า server fail sos ไรก็ได้รู้อยากเล่นมากครับ
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมเพิ่งจะเล่นอ่ะครับ ส่วนใหญ่เล่นเซิฟไหนกันอ่ะครัล ชื่อในเกมครับ Ohsuke ครับ
    I'm Ohsuke

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohsuke อ่านกระทู้
    ผมเพิ่งจะเล่นอ่ะครับ ส่วนใหญ่เล่นเซิฟไหนกันอ่ะครัล ชื่อในเกมครับ Ohsuke ครับ
    เซิฟ west channel 170 คับ คนไทยแทบทั้งชาแนล

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    เซิฟ west channel 170 คับ คนไทยแทบทั้งชาแนล
    ครับผม ^^ ขอบคุณครับ
    I'm Ohsuke

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    มาตอบให้คุณๆทั้งหลายที่ยังเล่นไม่ได้กันนะ
    1.เมื่อสมัครอะไรเรียบร้อยแล้ว ลองล็อคอินที่หน้าเว็ปดูก่อนแล้วลองกด Play ดูหากเกมส์ Run ปกติแสดงว่าผ่านครับจากนั้นก็ออกเกมส์ (ไม่ต้องเปิดProxycap หรืออะไรทั้งนั้น)
    2.ตัว anti-virus ก่อนจะเล่นปิดด้วยนะครับ แล้วใช้ proxycap 3.24 ละอย่าลืม Active มันด้วย (ที่ให้ปิดเพราะบางตัวมันไปตีกับ Proxycap หรือ Hackshield ถ้าใครไม่มีปัญหาตรงนี้เปิดไว้ดีกว่าครับ)
    3.เวลาหา IP ให้หาเป็นชนิด Socks4 หรือ Socks 5 ละต้องเป็นของประเทศในโซน NA เช่นประเทศ USA Canada Agentina Brazil ประมาณนี้จะสามารถเข้าได้ ถ้าได้แล้วตั้งค่าอะไรเสร็จเมื่อเข้าเกมส์แล้วยังเข้าไม่ได้สันนิฐานไว้2อย่าง เซิฟปิด หรือ IP พังแล้ว (หาใหม่)
    4.เวลาเข้าเกมส์ไม่จำเป็นต้องเข้าผ่านหน้าเว็ป ผมว่าไปเข้าที่ตัว Vindictus.exe ในโฟลเดอร์เกมส์เราจะดีกว่าครับ

IP หาไม่ยากลองพิมพ์ free socks4 หรือ free socks5 ลงใน google ดู

อ่านให้ดีๆก่อนจะถามนะครับ

ผมทำวิธีแบบนี้เล่นมานานจนตอนนี้รู้ไส้รู้พุงบอสจะทุกตัวละครับ ผมไม่ได้ใช้โปรแกรมอื่นเลยนะ ผมใช้แค่ Proxycap 3.24 ตัวเดียวเท่านั้น

ย้ำนะครับ อย่าไปบอกใครเค้าหรือแสดงความเป็นไทยในเซิฟนอก (ภาษาคาราโอเกะ ถ้าจะคุยกันจริงๆเปิด chat 1:1 สิครับ ซิปมาก็ได้) โดยเฉพาะเซิฟที่เราแอบเข้าไปเล่น ถ้าอนาคตเค้าออก Patch มาแก้ก็เตรียมบอกลาได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย po0215 : 21st December 2012 เมื่อ 23:40

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ผมห่างจากมัน 2 เดือน เล่นจนเวล 40 กว่า พอเข้าไหม่มันก็เปนแบบนี้

แก้ไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขอบคุงฮับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มะก่อนก็เล่นเวล20กว่าหาคนเล่นด้วยลำบากเลยเลิกไปตอนนี้ตัวธนูมายังอะครับว่าจะกลับไปเล่น ตอนนี้เล่นไรเดอร์Zอยู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มันคืออะไร อะครับใครรู้บ้างอะครับ บอกวิธีแก้ทีอะครับ จะขอบคุณมากๆๆ เลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    คือตอนนี้ตัวเกมส์มันล๊อคอินผ่านหน้าเว็บไม่ได้แล้วให้เข้าแต่ที่ EXE เท่านั้นจะต้องทำอย่างไรบ้าง งม อยู่นานแล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

your freedom

ip us ตอนกดเลือก ip ผมมันมีรูป เหรียนขึ้นข้างหน้า อะคับ มันใช้ได้ ปะ แล้วถ้าใช้ไม่ได้ แล้ว ตอน ใช้อันไหนหรอ คับ
    ช่วยหน่อย ขอบคุนคับ ^^"

โปรแกรม your freedom ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IIPooHBeaRII : 25th May 2013 เมื่อ 15:07

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Instinger_Zone อ่านกระทู้
    มีข้อเสียอยู่คือ ผมอ่านจีนไม่ออก กลัวคุยกะเจ็กไม่รู้เรื่อง
    แพท ENG มีครัฟแต่เล่นไปก็เสี่ยวอยู่ดีเพราะคุยกับมันไม่รู้เรื่อง เกมนี้บอสหลังๆเน้นทีมมาก

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

มันเกิดอะไรขึ้นเนี้ยยยยยย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือ ผม อยาก จะ สอบ ถาม อะ ไร สัก หน่อย นะ ครับ ปัจจุบัน ตอน นี้ เรา ยัง คง เล่น ใน รูป แบบ เดิม ได้ ไหม ครับ ทำ ไม ผม ถึง เข้า เกม ไอ ดี ไม่ ผ่าน สัก ที อะ ครับ ขอบ คุณ ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อะไรวะ****

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ช่วยแนะนำ การอัพสกิลของ Fiona สายค้อน ให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ทำไมเครื่องของผม จะ start game แล้วมันบอกให้ไป login ที่หน้าเว็บก่อนอ่ะครับ?

ผมลองกด play ที่หน้าเว็บแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยอ่ะครับ มันพาเข้าหน้าเว็บอย่างเดียวเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    หมายเหตุ
    ข้อมูลในกระทู้นี้ใช้ไม่ได้แล้วนะครับ ลองหาข้อมูล วิธีมุดเพื่อเข้าเล่นได้จากกระทู้อื่นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 15th October 2014 เมื่อ 05:23

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Instinger_Zone อ่านกระทู้
    อัพเดท!!
    วิธีการมุดเข้าเล่นVindictus จ้า!!

มุดง่ายกว่าเดิม เยอะมากๆๆๆๆ

แล้วค่าที่จำกัดการใช้งาน มันคิดยังไงเหรอครับ เช่นต้องใช้งานหนักแค่ไหน ถึงจะขึ้นมา 1M