ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

เรื่องแร่ภาค BTN ครับ

ผมทิ้งเศษแร่ลงพื้นที่เหมืองแบบนี้

ค่าความชอบคนในหมู่บ้านจะลดลงไมครับ

หรือจะทิ้งลงตะกร้า หรือจะทิ้งไปเลยไม่เป็นอะไร

ปล.มันขายได้ราคา 1. เองครับ

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    เรืองนี้ เราไม่รู้นะครับ
    MY CENTER ^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตอนผมเล่นผมทิ้งหมดเลยครับ อย่างที่บอกครับ ขายได้ 1G
    พอเล่นจบ 3 ปี มันจะมีรูปทุกคนในหมู่บ้านขึ้นพร้อมเครดิต ก็เห็นยิ้มกันทุกคนนะครับ
    คาดว่าคงไม่มีผลอะไร
    CPU : AMD A6-3500 M/B : GIGABYTE GA-A75M-DS2 RAM : 4GB 1600 GPU : ASUS Radeon HD 7750 1GB GDDR5

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShareMuRong อ่านกระทู้
    ตอนผมเล่นผมทิ้งหมดเลยครับ อย่างที่บอกครับ ขายได้ 1G
    พอเล่นจบ 3 ปี มันจะมีรูปทุกคนในหมู่บ้านขึ้นพร้อมเครดิต ก็เห็นยิ้มกันทุกคนนะครับ
    ตามนั้นครับไม่มีผล

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShareMuRong อ่านกระทู้

ไม่เกียวครับ ที่คนในหมู่ บ้านยิืมเพราะเขารักเราครับ
    เล่นใหม่ ดูแล้วลอง ทิ่งเศษ แร่ 1 ชิ่น แล่วลอง
    ไปบาดหลวงอยู่ครับช่วง 13.00-15.00 ลองเข้าไปสารภาพบาป ดูครับ ถ้ามี หัวข้อว่าทิ่งขยะลงพื้นแสดงว่า มิตรภาพลดลงครับ
    เพราะเราไม่เคยลองเลย ไมรู้ ปรกติ เศษแร่ แร่ทองแดง แร่เงิน เราทิ่งหมดครับ ถ่้าไม่ร้องเงินก้ลงตะกร้าหมดครับ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ถ้าภาคที่ผมเล่นในเกมบอย ถ้าทิ้งในเมืองถึงจะลดครับ -1ทุกคน แต่ถ้านอกเมืองหรือในฟามไม่เป็นไร

แต่ภาคนี้ผมไม่เคยเล่น แต่น่าจะเหมือนกัน แต่ก้อไม่มั่นใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อันที่จริงค่า ความพึ่งพอใจของคนในหมู่บ้านจะลดลงทุกครั้งถ้าเราทิ้งของลงพื้น ครั้งล่ะ 1-2 คะแนน ถ้าเป็นสาวๆก้อาจจะลดเยอะหน่อยแต่ก้ไม่เป็นปัญหาอะไรมากมาย หรอกครับ นิดๆหน่อยๆ เอง!!!!!!!!
    NO comment

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทิ้งแร่ในเหมืองไม่เป็นไรหนิครับ
    ทิ้งของในฟาร์มตัวเองก็เหมือนกัน
    ในคลองที่ไหลผ่านฟาร์มก็เหมือนกัน

ส่วนที่อื่นนอกจากนี้ลดหมดเบย

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ถ้าลดจริงเราคงโดนทิ้งหมู่บ้านเผาฟาร์มด้วยความเกลียดแล้วมั้ง ทิ้งไปอย่างเยอะเลย