ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709

เอกสารลับ นโยบายยึดครองประเทศไทย (อ่านข้อตกลง ผมจะติด Spoiler เอาไว้)

ท้าวความ

ผมได้รับใบนี้มาจากญาติคนหนึ่งนะครับ (น้า) ไม่ทราบที่มาว่ามาจากไหน (ผมไม่ได้ถาม) ไม่ทราบอีกด้วยว่าเป็นจริงหรือเป็นเท็จ ขอให้ใช้จักรยานในการรับชมครับ..

ย้ำ!! ไม่ทราบที่มา ไม่ทราบความแน่ชัด และไม่ได้มีเจตนากล่าวหาคนอิสลามนะครับ ผมไม่ได้จัดทำขึ้นมาเองครับ.
    ย้ำ!!! โปรดใช้จักรยานในการรับชม.

ขอเตือน.ใจไม่กล้าอย่าเปิดอ่าน อย่าดราม่านะครับ.ลบกระทู้ได้แต่โปรดอย่าลบไอดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ผมอ่านไม่หมดนะ แต่ที่อยากบอกคือ โลกนี้ไม่จำเป็นต้องมีศาสนา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    เพราะศาสนาหรอถึงทำให้เกิดเรื่องแบบนี้ ??
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เหมือนเคยอ่านเมื่อหลายๆๆๆๆๆๆๆปีมาแล้วแต่อ่านไม่หมดเช่นกัน
    สงสัยว่าทำไมต้องพิมพ์ภาษาเค้ามาแล้วมาวงเล็บคำแปล ถ้าไหนเป็นภาษาไทยแล้วก็น่าจะเป็นทั้งหมด
    ใครว่าไงไม่รู้ส่วนตัวผมว่าเฟค ถึงขั้นจะยึดประเทศแต่ดันทำเอกสารหลุดมันดูก๊องแก๊งมาก
    TROL HAHAHAHAHA

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ขอให้ใช้จักรยานในการรับชม
    ตั้งใจพิมพ์?

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    ศาสนาุทุกศาสนาสอนให้เป็นคนดีแต่ทำไมศาสนาำทำให้คนขัดแย้งกัน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    อ่านแล้ว ขึ้น ยังไงไม่รู้

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

......
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    น่าสงสารจัง อยู่บนโลกเดียวกันแท้ๆ
    コアラ!!!

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อย่าคิดมากดูอย่าง อียิป ก็รู้กันอยู่ ซีเรีย ก็ยังไม่จบเห็นว่าใช้อาวุธเคมีแล้วตอนนี้จน UN จะส่งทหาร USA เข้าไปจัดการพวก กบฏ อยู่

เพียงรอคำสั้งจาก UN และก็ โอบามา แต่ไม่บ่นเสียงค้านจาก รัสเซีย และ จีน ว่าอย่าไปยุ่งกะมันเลยยยยย

มันก็ฆ่ากันอยู่อย่างงั้นล่ะครับเห็นว่ามันมีระบบปกครองหลายแบบน่ะมันก็เลยขัดแย้งกันน่ะครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    จขกท. ทำให้ผมต้องเปลีองเงินเพราะต้องไปซื้อจักรยานมาอีก เฮ้อ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    "Heil Hitler" สินะ
    "นอกเหนือจากศาสนาของคุณ ฆ่าได้หมด" แบบนี้ก็ไม่ต่างจาก ฮิตเลอร์เลยหว่ะ
    คนมุสลิม ดีดีมีนะครับ แต่พวกนี้ที่มาถ่วงความเจริญเนี่ย ...

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    แหม่ ๆ .......
    เลือกที่จะแตกต่าง

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะศาสนาไม่ผิดแต่คนที่นำมาใช้แบบนี้ต่างหากล่ะที่ผิด
    จากที่เห็นน่าจะปลอมนะ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    การจะอยู่ร่วมกันแล้ว ศาสนาอาจจะไม่ใช่สิ่งจำเป็นก็ได้ อย่าลืมสิครับ ว่าศาสนาเป็นเพียงสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจ ไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิต

การไม่ไปเบียดเบียนคนอื่น ถือว่าเป็นสิ่งสำคัญที่สุด

การจะทำประโยชน์ให้กับคนอื่นก็ถือว่าเป็นปัจจัยประกอบ

แต่หากว่าการฆ่าคนอื่นหรือเบียดเบียนคนอื่น เพื่อผลประโยชน์ของตัวเอง เขาเรียกว่า" เห็นแก่ตัว " ครับ ซึ่งเป็นสิ่งที่มนุษย์ไม่ว่าศาสนาใดก็ตามไม่ควรจะมี

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้าเป็นจริงน้ะ จะมารุกรานกันทำไมวะน่าเบื่อจัง
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    อ่านแล้วรู่สึกแปลกๆยังไงไม่รู้

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    สงสัยอย่างแรง ถ้าเป็นขบวบการการใหญ่ๆๆๆ สักขบวบการนึ่ง ทำไมพิทแปลกๆๆถ้ามีคนเรียนสูงจริงๆนะ ไม่น่าจะพิมอย่างนี้เลย พิมไม่ย่อหน้าเลยแปลกถ้าเป็นคนเรียนมหาลัยหรือชั้น มัธยม ก็น่าจะทำอยู่นะ มันแปลกๆจริงๆๆ หรือคนมันพิมแล้วใส่ร้ายว่ะ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เค้าบอกตายแล้วได้ไปอยู่พระอัลเลาะ แล้วท่านถามพระอัลเลาะไหมว่าเค้าให้ท่านอยู่ด้วยหรือเปล่า ถ้าท่านทำแบบนี้ (เดี๋ยวกลับมาอ่านนะครับ)

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใช้ ศาสนาเป็นข้ออ้าง อ่านแล้วบางทีก็อดโมโหไม่ได้

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    ศาสนาุทุกศาสนาสอนให้เป็นคนดีแต่ทำไมศาสนาำทำให้คนขัดแย้งกัน
    ศาสนาไม่ได้ทำให้คนขัดแย้งกัน แต่คนทำให้ศาสนาขัดแย้งกัน

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ถึงตอนนั้นไทยเราต้องสู้ละว๊าๆ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    จุดประสงค์ในการจัดทำ ทำมาให้หวาดระแวงกันสินะ ไม่ใช่นโยบายอะไรนั่นจริงๆหรอก
    ยอมรับว่าพวกมันเลว แต่ก็ยอมรับด้วยว่ามันไม่โง่
    มันไม่โง่ขนาดเอาข้อมูลลับและสำคัญบางอย่างมาพิมยังงี้หรอก บอกหมดเลยแหล่งซ่องสุม แหล่งกบดาน คนทำเรื่องพวกนี้ได้เป็นสิบๆปีไม่โง่ขนาดนี้หรอกครับ
    คนพวกนี้ระวังตัวเรื่องหลักฐานจะตาย ถ้าเอกสารต้นฉบับมีจริงมันไม่ปล่อยให้เอาเอกสารติดตัวไปที่อื่นหรือทำสำเนาเพื่อจะได้หลุดมาแบบนี้หรอกครับ
    มันมีสาย เราก็มีสายพวกมันรู้ดี มันไม่ปล่อยให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นมาหรอกครับ

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    มาอยุ่ในแผ่นดินไทย แล้วยังทำลายแผ่นดินไทยอีก ห่าจริงๆๆเลยพวก****

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ไอ้ของพวกนี้ อย่าไปเชื่อดีกว่า แหล่งข่าวที่ไหนก็ไม่รู้

อาจจะเป็นการสร้างกระแส ให้เราต้องหักกับสิ่งใดสิ่งหนึ่งก็เป็นได้

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แผนการมันกะยึดประเทศไทยเลยนะนี่!