ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

เกมส์ใหม่มาแรงครับ!!!

อีกกี่ปีดีถึงจะได้เล่นเกมส์ ภาพเสมือน

Cr.https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นจริงนะ ผมจะเข้าไปในเกมไล่ซั่มตัวละครหญิง ไม่เว้นแม้แต่NPCเพศหญิง ข่มขืนmonsterตัวเมีย ซะให้หมดเลย
    ระวังโดนแบน ครับ = =

ผมอ่านคอมเม้น แล้ว ไม่อยากเล่นแล้วครับ = = 55 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 28th August 2013 เมื่อ 21:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เห้ยสุดยอดเลยท่าน ถึงแก่แล้วก็จะรอเล่น ถ้าสักวันทำได้จริง

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ถ้าเป็นจริงนะ ผมจะเข้าไปในเกมไล่ซั่มตัวละครหญิง ไม่เว้นแม้แต่NPCเพศหญิง ข่มขืนmonsterตัวเมีย ซะให้หมดเลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะเข้าไปไล่ซั่มตัวละครผู้ชายให้หมด ไม่เว้นแม้แต่ NPC ที่เป็นผู้ชาย หมาแมวหมูควาย มอนส์ตัวผู้ด้วย
    แม้แต่ จขกท.กับคนที่มาตอบกระทู้นี้ก็ไม่เว้นครับ และผมจะแฮคตัดระบบล็อกเอาต์ออก และพวกคุณทุกคนก็จะโดนผมซั่มไปตลอดกาล

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    มีแต่คนโรคจิตทั้งนั้นเลยแหะ จำกันได้หรือป่าวว่ามอนเตอร์ในนั้นมันเป็นยังไง
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    -0- เมื่อไหร่จะได้เล่นนะ อยากเล่นจังเลย
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะเข้าไปไล่ซั่มตัวละครผู้ชายให้หมด ไม่เว้นแม้แต่ NPC ที่เป็นผู้ชาย หมาแมวหมูควาย มอนส์ตัวผู้ด้วย
    แม้แต่ จขกท.กับคนที่มาตอบกระทู้นี้ก็ไม่เว้นครับ และผมจะแฮคตัดระบบล็อกเอาต์ออก และพวกคุณทุกคนก็จะโดนผมซั่มไปตลอดกาล
    ถ้าเป็นผมนะผมจะไปไล่ซั่มคุณ สองคน และผมก็จะซั่มทุกอย่างในเกมส์ที่มีรู ไม่เว้นแม้แต่เสาไฟฟ้า รังผึ้ง หรือ รูหนอน และผมก็จะได้เหรียญราชาแห่งการซั่มคนเดียวในเกม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมนะผมจะไปไล่ซั่มคุณ สองคน และผมก็จะซั่มทุกอย่างในเกมส์ที่มีรู ไม่เว้นแม้แต่เสาไฟฟ้า รังผึ้ง หรือ รูหนอน และผมก็จะได้เหรียญราชาแห่งการซั่มคนเดียวในเกม
    ถ้าเป็นผมนะ....เอ่อ...โอเค ผมไม่เล่นเกมส์นี้ดีกว่าแฮะ
    God's Right Seat

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    1
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะเข้าไปไล่ตีตัวละครให้หมด ไม่เว้นแม้แต่ NPC เสือหมาป่ากระทิงแร่ด ผมตีหมด ไม่เว้นแต่เทพทรู(จะชนะไหมฟะ)

เอาให้ขึ้นเป็น blacklist player กันไปเลย 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ถ้าเป็นผมนะผมจะแดกทุกอย่างในเกม ตั้งแต่ขนมปัง หมูย่าง ซูชิ พิซซ่า ปลาหมึกทอด ต้มยำ น้ำซุป ลูกชิ้น ไข่เจียสว ไข่ดาว
    น้ำมะพร้าว น้ำเป๊ปซี่ ขี้แมว ขี้ควาย ขี้มูกหมา น้ำตา หมู ปลาบู่ย่าง หางแมว แห้วทอด ขนมสอดไส้ ไหปาร้า ปลากระป๋อง รองเท้า ข้าวหลาม กางเกงใน
    ไส้เป็ด แดก NPC แดกผู้เล่น แดก Nerve Gear แดกแผ่นเกม แดกปลั๊กไฟ แดก หลอดไฟบ้าน แดกบ้าน แดกพ่อ แดกแม่ แดกคุณและแดกตัวเอง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    มันจะมีจริงๆ หรอครับ เกมแบบนี้น่ะ ถ้ามีจริง ก็ขอข่าวคราวหน่อยครับ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    - - มีแต่ขาหื่นกันทั้งนั้น ผมขอไม่เล่นดีกว่า

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    แต่ละเม้นนี่อย่าง โหด เลย

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ตอนแรกก็ไม่ฮาหรอกนะ แต่พอฮาแล้วมันฮายาวเลยว่ะ
    ทั้งกระทู้เจอแต่ซั่ม
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.