ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5

จดหมายในเกม SKYRIM

คือว่าเลิกเล่นเกมนี้ตั้งแต่เปิดเทอม ก็เพิ่งกลับมาเล่นใหม่นะครับ

แล้วเล่นๆ ไป วันนึง(ในเกม) คนส่งจดหมายเอาจดหมายมาส่ง

แล้วไอจดหมายนี้ไม่เคยได้มาก่อน ผมเองก็แปลแบบไก่เขี่ยพอๆ จะเข้าใจ

แต่ใครพอทราบเกี่ยวกับความหมายในจดหมาย หรือเคยได้ัรับจดหมายแบบนี้ช่วยบอกที มันหมายถึงอะไร ผมต้องทำอะไร

โค้ด:
    i'm aware of your recent assault on Wolf. Rest assured I have  no interest in that particular matter. 
    I do, however, have an interest in your willingness to employ force when the need arises.

If you are able to assist me. I will gladly pay you for your troubles.

Next time you are visiting Whiterun,
    please call on me.

sincerely,
    *ชื่อจดหมายคือ "Letter from Skulvar Sable-Hilt" (Skulvar Sable-Hilt เป็นชื่อตัวละครที่ขายม้า ม้าที่เอาไว้ขี่นะ)
    ลองไปหาไอ Skulvar Sable-Hilt แล้วก็ไม่มีอะไรผิดปกติ จะจ้างให้ทำงานให้ก็ไม่เห็นมี

*K คือชื่อตัวละครผม

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ประมาณว่าเขาอยากให้คุณช่วยสนับสนุนบางอย่างกับเขา เขาจะมีค่าตอบแทนให้ ให้ไปเจอเขาที่ whiterun ประมาณนี้แหละมั้ง 555555+ ค่อนข้างไปเกี่ยวกับภาษี eng ผมก็ งูๆปลาๆ นั้นแหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    บางครั้งเราฆ่าnpcตายก็จะมีจดหมายมาขึ้นอยู่กับnpcที่เราฆ่า ผมไปฆ่าผู้หญิงเจ้าของเหมืองอะไรสักอย่าง ผ่านไปสักพักก็มีจดหมายจากศัตรูทางธุรกิจของผู้หญิงที่เราฆ่า
    มาถึงเราอ่ะ ประมาณเค้ารู้ว่าฝีมือเราแล้วก็ขอบคุณเราประมาณนี้ มันเป็นลูกเล่นในเกมส์เฉยๆครับไม่จำเป็นต้องใส่ใจ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    ให้ดรอปจดหมายแล้วเก็บมาเปิดอ่านใหม่ครับ เสร็จแล้วไปหา Skulvar แล้วจะได้ Miscellaneous quest "Assault Jervar but don't kill he." ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aequitas : 28th August 2013 เมื่อ 02:48

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    จดหมายแนวนี้จะเจอบ่อยนะครับ สุ่มมา เล่นหลายรอบก็เจอไม่เหมือนกัน มันทำให้เกมไม่จำเจนะ คงไม่ต้องอธิบายแล้ว
    คอมเม้นต์บน ๆ อธิบายไว้โอเคแล้ว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    ผมชอบเกมนี้ก็ตรงนี้แหละ ไม่ได้ตั่งใจหาเควสทำอยู่เควสก็มาหาเราเอง
    [IMG][/IMG]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    ขอบคุณทุกๆ คอมเมนต์ ผมเองก็ได้รับจดหมายหลายแบบเหมือนกัน จดหมายนี้ก็เพิ่งได้รับ

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.