ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2

Citrio เว็บบราวเซอร์น้องใหม่ ลูกหม้อ Chrome พร้อมสิทธิ์โหลด 4Shared โดยไม่ต้องรอ ฟรี!

Enjoy decisive simplicity
    Citrio is ultimately simple in usage. It's virtually simpler, than any other browser you've ever tried. It features intuitive interface, so you won't have to waste time on setting up numerous configuration peculiarities or Internet connection details. Just download and install Citrio to start surfing the Web.
    Relish ultimate security
    Citrio web-browser includes exclusive technology, aimed at protecting your computer from malicious sites, spyware, malware, viruses or diverse phishing attacks. From now on, you can search for and find any essential information you need, without worrying about your PC or laptop security.
    Get your privacy protected
    Citrio team is extremely cautious at providing our users with the highest levels of their privacy protection. While browsing the Web with Citrio, your personal and financial data remain safe with us, so spare your nerves & worries and enjoy advanced and utterly secure Internet browsing.
    Speed up your web search
    Due to the implemented cutting-edge Citrio search algorithms, you receive the most corresponding search results in a blink of an eye. Loading web pages won't take long, even if you're using lower-end machines with Citrio. Search fast to spare your time & efforts for other important errands.

โหลดที่ตัวเว็บหลักเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    อันนี้ Proxy ผมใช้จาก http://www.freeproxylists.net/

ส่วนวิธีทำให้ idm ใช้งานบน citrio

เปิด idm / ไปที่ ตัวเลือก(setting) / กดที่ เพิ่มบราวเซอร์ / จะได้หน้าต่างเล็กๆมา ให้เลือกไฟล์ citrio.exe ในโฟลเดอร์ที่เราลงไว้ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 30th August 2013 เมื่อ 22:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ดีมั้ยครับไม่ค่อยอยากโหลดเท่าไหร่เลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vihog อ่านกระทู้
    ดีมั้ยครับไม่ค่อยอยากโหลดเท่าไหร่เลย
    ก็ลื่นดีนะครับ ผมใช้อยู่ ย้ายจาก chrome มาเลย มันมีปลั๊กอินเปลี่ยน proxy ให้ด้วย

โดยรวมก็โอเคนะเหมือน chrome นั่นแหละครับ แต่หลายๆอย่างดีกว่า

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ก็ลื่นดีนะครับ ผมใช้อยู่ ย้ายจาก chrome มาเลย มันมีปลั๊กอินเปลี่ยน proxy ให้ด้วย

โดยรวมก็โอเคนะเหมือน chrome นั่นแหละครับ แต่หลายๆอย่างดีกว่า
    แปลว่าเข้าเว็บชมพู.....ได้
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    แปลว่าเข้าเว็บชมพู.....ได้
    อย่าหาว่าผมโม้เลยนะ ผมว่าันซัพพอร์ตเว็บ 18+ มากเลยล่ะ โดยเฉพาะใช้ B1 ค้าหา 5555

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    2
    อย่าหาว่าผมโม้เลยนะ ผมว่าันซัพพอร์ตเว็บ 18+ มากเลยล่ะ โดยเฉพาะใช้ B1 ค้าหา 5555

สะดุดขา ตรงนี้แหละท่าน ถอยหลังมาลองเลย 55+

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    จะลองเอาไปใช้ดูครับ ดีไม่ดี อย่างไร เดี๋ยวผมมาแชร์ ละกันครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อีกหนึ่งเสียง ใช้อยู่คับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    555+ ผมลองเเล้ว นี่มันฝาแฝด chrome ชัดๆ แต่หล่อกว่า นิดนึง ติด ออฟชั่นใส่ proxy ได้ โหลด 4shared ไม่ต้องรอ ที่เหลือ เหมือน chrome เป๊ะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    ใช้ได้ดีพอตัวครับ ลบ โครมทิ้งไปเลย มันเหมือนโครมมาก แต่ก็มีบางอย่างไม่เหมือน จะเอา พร็อกซี่มาจากไหนหรอคับ
    และให้มันใช้ IDM โหลดยังไงครับ ทำไมทำไม่ได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stampdown : 30th August 2013 เมื่อ 18:28

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stampdown อ่านกระทู้
    ใช้ได้ดีพอตัวครับ ลบ โครมทิ้งไปเลย มันเหมือนโครมมาก แต่ก็มีบางอย่างไม่เหมือน จะเอา พร็อกซี่มาจากไหนหรอคับ
    และให้มันใช้ IDM โหลดยังไงครับ ทำไมทำไม่ได้
    ไปตั้งค่า Settings ใน IDM ให้เพิ่ม Browser ของ Citrio เข้าไปครับ

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stampdown อ่านกระทู้

อันนี้ Proxy ผมใช้จาก http://www.freeproxylists.net/

ส่วนวิธีทำให้ idm ใช้งานบน citrio

เปิด idm / ไปที่ ตัวเลือก(setting) / กดที่ เพิ่มบราวเซอร์ / จะได้หน้าต่างเล็กๆมา ให้เลือกไฟล์ citrio.exe ในโฟลเดอร์ที่เราลงไว้ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ลูกหลานเยอะยังจัง ผมเพิ่งใช้ Spark ไปเอง 55555

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    เดี๋ยวโหลดไปลองงงง
    Chrome ช้าเหลือเกินนน - -

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใจจร้า ผมต้องการ บราวเซอร์ เยอะ เพราะ เฟสเยอะ จะได้ บราวเซอรใคร เฟสมัน 8-9 ตัวแล้ว ที่ใช้

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อยากได้ ติดตั้งแบบออฟไลน ด้วยหง่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ใช้ IDM ไม่ได้ครับ หาตัว citrio.exe ไม่เจอครับ เพราะตอนติดตั้ง พอกดติดตั้งมันจัดการอัตโนมัติเลย ไม่ได้ให้เลือกโพลเดอร์ลง เลยไม่รู้อยู่ตรงไหน ใครพอทราบวิธีแก้ไขบ้างครับ

ปล.ในเครื่องไม่มี Chrome และลงใหม่หลายรอบแล้วมันก็ยังไม่มีให้เลือกตำแหน่งติดตั้ง

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aip studio อ่านกระทู้
    ใช้ IDM ไม่ได้ครับ หาตัว citrio.exe ไม่เจอครับ เพราะตอนติดตั้ง พอกดติดตั้งมันจัดการอัตโนมัติเลย ไม่ได้ให้เลือกโพลเดอร์ลง เลยไม่รู้อยู่ตรงไหน ใครพอทราบวิธีแก้ไขบ้างครับ

ปล.ในเครื่องไม่มี Chrome และลงใหม่หลายรอบแล้วมันก็ยังไม่มีให้เลือกตำแหน่งติดตั้ง
    อยู่ใน C:\Users\"ชื่อ user"\AppData\Local\CatalinaGroup\Citrio\Application ครับ

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เพิ่ม Proxy เอาไว้ทำอะไรหล่ะครับท่าน ตัว Proxy เนี้ย อยากรู้ๆ
    AonComBo@JokerGameth

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    เพิ่ม Proxy เอาไว้ทำอะไรหล่ะครับท่าน ตัว Proxy เนี้ย อยากรู้ๆ
    เข้าเว็บที่ถูกบล็อคมั้งครับ ผมลองแล้ว ผมเข้าได้มั่งไม่ได้มั่ง

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ไม่ใช่แค่เหมือนแล้วแหละครับนี่มัน chrome ชัดๆลอกมาแม้กระทั่ง chrome store แต่ผมก็ใช้ฮ่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    มันสวยดีนะ ลื่นๆดี ดูๆไปไม่ต่างจาก Chome เท่าไหร่

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ผมเจอปัญหานิดหน่อยครับเวลาเล่นคลิปใน youtube แล้วเปิดแท็บใหม่ไปเข้าเว็บอื่นตอนช่วงโหลดหน้าเว็บคลิปจะกระตุกครับ ตอนใช้ chrome ก็ไม่เป็นนะ

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    ผมเจอปัญหานิดหน่อยครับเวลาเล่นคลิปใน youtube แล้วเปิดแท็บใหม่ไปเข้าเว็บอื่นตอนช่วงโหลดหน้าเว็บคลิปจะกระตุกครับ ตอนใช้ chrome ก็ไม่เป็นนะ
    เอ่.. ของผมก็ปกตินะ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ทำไมผมโหลดไม่ได้ละ
    RAM : 8 GB , VGA : Palit GTX1060 6GB

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: