ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179

Splinter cell blacklist กับ pay day2

Splinter cell blacklist กับ pay day2
    2เกมนี้มีข้อดีข้อเสียแตกต่างกันยังไง ควรซื้อเกมอะไร? 2เกมนี้มีสไตล์คล้ายกัน(คล้ายนะ)สามารถ บุก หรือรอบเล้นได้ ช่วยอธิบายหน่อย ข้อดี ข้อเสียของแต่ละเกม ครับผม ^^***ขอร้องกรุณาอย่าตอบว่า แล้วแต่แนวที่ชอบ ถ้าผมจะเล่นแบบแล้วแต่แนวที่ชอบจริงๆผมคงไม่มาถามหรอกครับ ซื้อไปนานละ

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    Splinter cell ผมไม่รู้นะครับ แต่เห็นเพื่อนมันบอกว่าสมจริงอยู่ โดนยิงที่หัวนัดเดียวด่อง ที่ตัว 4-5 นัดตาย และภาพก็สวยด้วย ส่วน Payday2 อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ สนุกอยู่ แต่พอเล่นไปนานๆชักเริ่มเบื่อครับ ทางที่ดีปล้นหลายๆรูปแบบไว้ พวกผมปั้มแต่ไนท์คลับ เลยเบื่อมั้ง ฮ่าๆๆๆๆ แต่ Payday2 ต้องเล่นกับเพื่อนๆครับถึงจะสนุกจริงๆ
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมพูดแค่นี้ว่า ถ้าเป็นผม ผมเลือกซื้อ Blacklist แค่นั้นครับ
    ปล. ไม่ได้หาว่าอีกเกมไม่สนุกนะครับ บอกแค่นี้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warhead007 อ่านกระทู้
    Splinter cell ผมไม่รู้นะครับ แต่เห็นเพื่อนมันบอกว่าสมจริงอยู่ โดนยิงที่หัวนัดเดียวด่อง ที่ตัว 4-5 นัดตาย และภาพก็สวยด้วย ส่วน Payday2 อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ สนุกอยู่ แต่พอเล่นไปนานๆชักเริ่มเบื่อครับ ทางที่ดีปล้นหลายๆรูปแบบไว้ พวกผมปั้มแต่ไนท์คลับ เลยเบื่อมั้ง ฮ่าๆๆๆๆ แต่ Payday2 ต้องเล่นกับเพื่อนๆครับถึงจะสนุกจริงๆ
    pay day2ภาคนี้ด่านเอยะไหมคับ

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    payday 2 เน้นทีมเวิร์คเล่นกับเพื่อนจะสนุก ด่านก็เยอะมากกกว่าภาคที่แล้ว ระบบก็โอเคมีการอัพสกิลที่หลากหลาย
    splinter cell blacklist เป็นเกมแนวลอบเ้ร้นที่ขึ้นหึ้งมานาน ภาคนี้ถือว่าสนุกมากครับ สามารถเล่นได้หลายสไตล์
    โดยเฉพาะมัลติ spy vs merc ที่มันส์มาก

ถ้าเป็นผมก็ blacklist ครับ
    I'm watching on You

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    Splinter cell blacklist ผมยังไม่เคยเล่นนะส่วน PayDay2 ทำเซอร์ไพรส์ผมมาก ถ้าไม่เอาไปแปะหางช้างก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรให้คุ้มกับเงินที่เสียไปแล้วครับ(คหสต)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    Splinter cell blacklist ผมยังไม่เคยเล่นนะส่วน PayDay2 ทำเซอร์ไพรส์ผมมาก ถ้าไม่เอาไปแปะหางช้างก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรให้คุ้มกับเงินที่เสียไปแล้วครับ(คหสต)
    กาก ขนาดนั้นเลย ?