ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] TEENAGE MUTANT NINJA TURTLES: OUT OF THE SHADOWS [REPACK BY SEYTER] [2013|747MB|FiLECONDO|ONE2UP|PUTLOCKER]

Teenage Mutant Ninja Turtles™: Out of the Shadows เกมแนวแอ็คชั่นลุยด่านมุมมองบุคคลที่สาม ท่ามกลางฉากสภาพแวดล้อมใจกลางกรุงนิวยอร์ก ผู้เล่นจะได้เลือกสวมบทเป็นหนึ่งในสี่เต่านินจา ซึ่งยกขบวนกันมาพร้อมหน้าทั้งลีโอนาร์โด, โดนาเทลโล, ราฟาเอล และไมเคิลแองเจโล ส่วนกราฟฟิกจะเป็นภาพสไตล์สามมิติสมจริงที่มีรายละเอียดสูงตามแบบต้นฉบับการ์ตูน

ในเกมผู้เล่นสามารถเลือกเล่นได้ทั้งแบบคนเดียว หรือแบบ Co-op เล่นพร้อมกัน 4 คนออนไลน์ ร่วมกันตะลุยต่อสู้กับพวก Foot Clan และปลดปล่อยท่วงท่าวิชานินจาใส่ศัตรูทุกตัวที่เข้ามาขวางทาง ผ่านสเตจอันกว้างใหญ่ พร้อมด้วยระบบการต่อสู้ที่เน้นใช้สกิลเป็นหลัก และสามารถผสมเป็นท่าคอมโบชุดใหญ่อัดใส่ศัตรู

สำหรับหน้าที่ในการพัฒนาเกมนั้นจะตกเป็นของสตูดิโอ Red Fly ที่ตั้งอยู่ในเมืองออสติน สหรัฐอเมริกา ทีมงานผู้สร้างที่เคยฝากผลงานเกมมาแล้วมากมายบนเครื่อง Wii และ 3DS อาทิเช่น Star Wars: The Force Unleashed II, Thor: God of Thunder, Mushroom Men: The Spore Wars รวมไปถึง Ghostbusters: The Video Game
    ข้อมูล: manager.co.th

Genre: Action
    Publisher:Activision
    Release Date: 29 Aug 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Intel Core 2 Duo E6600 2.40 GHz/AMD Phenom X3 8750 2.4 Ghz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: GeForce 8800 GT series with 512 MB RAM or ATI Radeon HD3870 with 512MB RAM
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 5 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c or later Compatible Card

REPACK - SEYTER - 747 MB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.0)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO: PART.01 - PART.02 \\ ONE2UP: PART.01 - PART.02 \\ PUTLOCKER: PART.01 - PART.02

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackload.net

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ในเกมผู้เล่นสามารถเลือกเล่นได้ทั้งแบบคนเดียว หรือแบบ Co-op เล่นพร้อมกัน 4 คนออนไลน์ คงต้องเเท้เท่านั้นสินะ ถึงจะเล่นกับเพื่อนได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ชอบมากเลยครับแนวนี้ ขอบคุณมากมายครับ
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,926