ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 161 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 6789101858108 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    boy1616

วาดเก่งจังเลยครับ

อยากวาดได้อย่างนั้นคร่องๆจัง

เฮ้อ !
    ~Twin Pen~

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ไหนๆก็มาละขอแปะระลึกความหลังอันแสนหวาน ภาพวาดบุคคลที่ไม่เคยลืมออกจากใจ T T

แด่แอดมิน ผู้ก่อตั้งเว็บนี้ T T

แด่พี่จัสรูปหล่อซึ่งหายไปแล้ว ยังรอการกลับมาอยู่นะจ๊ะ T T (ไม่ได้พูดนะ หนูฝันพูด)

แด่เฮียเรศผู้ที่... อะไรก็ไม่รู้แต่อ่านเจอในฟิคหนูใหม่ (ฮา) ขอบคุณที่มาเป็นส่วนร่วมการตัดสินกิจกรรมประกวดฟิค

แด่พี่ปู เจ้าแม่ขาใหญ่ประจำหมวด HM. รุ่นพี่ผู้เป็นที่พึ่งหลายอย่างของรุ่นน้องคนนี้

แด่ยัยหนูฝัน ลูกศิษย์สุดบ๊อง คนนี้ยังไงก็ลืมไม่ลง

แด่ลิมิ ลิมิ ไม่รู้ว่าวาดให้ทำไม แอบปลื้มมั้ง?

แด่หนูใหม่ แมวป่วย ความทรงจำเก่าของสามเราก๊กป่วนฟิคยังอัดเเน่นเต็มอณูจิต T T

แม้วีรกรรมครั้งยังอดีตจะดับวอดวายไปแล้ว แต่ความทรงจำดีๆยังฝังแน่นอยู่ในใจเสมอมา รักนะ ขอให้หลับอย่างมีความสุข T^T
    แอร๊ยย

/Me โดนตบ

อันนี้ผลงานออริ

(อ้าวรูปเล็กละแฮะ)

4 มารขุนพล อาภรรพ์วิฬาร์ ทมิฬปักษา อัปลักษณ์นาคา โศกาภมร

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เรปบน O_O

- -ใครตบ ผมตบเอง/โดนเอง

เอาบทความเก่ามาให้ดู
    ------------------------------------------------------------
    ผมจะทำเครื่องฉายแสงไฟใต้ภาพ

ดูผมทำจะดีกว่า
    ผมจะแปลงไอ้กระจกตราเรเดียม -*- หนาใช้ได้ ตัดแทบไม่ขาด สุดท้าย ใช้เลื่อยไฟฟ้าแบบเล็กตัดซะ
    ให้เป็นรอย แล้วใช้วิชาคาราเต้ ตัด กระจก ที่ขอบโต็ะ ซะ เจ็บ ทำไปได้ ตั้ง 3 แผ่น

คราวนี้ บัดกรี วงจร แปลงไฟซะ เพื่อให้พัดลมระบายความร้อน คอมพิวเตอร์ ขอบอกว่า อุปกรณ์ทั้งหมด แกะ มาจาก ทีวี เก่าๆ พัง
    ควันพิษ จาก ตะกั่วบัดกรี อันตรายกว่าบุหรี่ 20 เท่าซึ่งสงสัยผมทำมาตั้งแต่ ป.5 ละ-*-
    อีกอย่างไอ้หัวแร้ง นี้ ทำนิ้วผมไป เน่าเลย

ความจริงเอาหลอดไฟมาต่อก็พอไม่ต้องเวอร์แบบผม

นี่แหละ เครื่องฉายแสงหลอดไฟ ใต้ภาพ ใช้ลอกแบบ แต่ผมจะใช้ทำ อนิเมชั่น ไม่ได้ลอกผลงานคนอื่นนะ-*-
    (ลอกลาย เพื่อความสะอาดได้ด้วยนะ

สว่างแล้ว

สุดท้าย ปุ่มคียบอร์ดไปซะละ (นอกเรื่อง) หนูมันแคะเล่น

ถ้าของผมมันยุ่งยากก็

http://kokarazumaru.exteen.com/20090228/entry

และ

http://ctstudio.all-up.com/t1141-topic

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PeaceterZero อ่านกระทู้
    เรปบน O_O

- -ใครตบ ผมตบเอง/โดนเอง

เอาบทความเก่ามาให้ดู
    ------------------------------------------------------------
    ผมจะทำเครื่องฉายแสงไฟใต้ภาพ

ดูผมทำจะดีกว่า
    ผมจะแปลงไอ้กระจกตราเรเดียม -*- หนาใช้ได้ ตัดแทบไม่ขาด สุดท้าย ใช้เลื่อยไฟฟ้าแบบเล็กตัดซะ
    ให้เป็นรอย แล้วใช้วิชาคาราเต้ ตัด กระจก ที่ขอบโต็ะ ซะ เจ็บ ทำไปได้ ตั้ง 3 แผ่น

คราวนี้ บัดกรี วงจร แปลงไฟซะ เพื่อให้พัดลมระบายความร้อน คอมพิวเตอร์ ขอบอกว่า อุปกรณ์ทั้งหมด แกะ มาจาก ทีวี เก่าๆ พัง
    ควันพิษ จาก ตะกั่วบัดกรี อันตรายกว่าบุหรี่ 20 เท่าซึ่งสงสัยผมทำมาตั้งแต่ ป.5 ละ-*-
    อีกอย่างไอ้หัวแร้ง นี้ ทำนิ้วผมไป เน่าเลย

ความจริงเอาหลอดไฟมาต่อก็พอไม่ต้องเวอร์แบบผม

นี่แหละ เครื่องฉายแสงหลอดไฟ ใต้ภาพ ใช้ลอกแบบ แต่ผมจะใช้ทำ อนิเมชั่น ไม่ได้ลอกผลงานคนอื่นนะ-*-
    (ลอกลาย เพื่อความสะอาดได้ด้วยนะ

สว่างแล้ว

สุดท้าย ปุ่มคียบอร์ดไปซะละ (นอกเรื่อง) หนูมันแคะเล่น

ถ้าของผมมันยุ่งยากก็

http://kokarazumaru.exteen.com/20090228/entry

และ

http://ctstudio.all-up.com/t1141-topic
    เออ มันเอาไว้ทำอะไรเหรอ
    MY FACEBOOK แอดซะ ไม่ทำให้ฟันผุ
    http://www.facebook.com/PerfectZero1

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ใช้ลอกลายครับ นั้นคือ โต๊ะไฟครับ แบบทำเองซะด้วย บวก หนึ่งเลยครับ

สำหรับคนที่ไม่มีโต๊ะไฟครับ
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

::DESTINY PLANT::
    กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,281
    อื้อหึ...ดูดี ใช้ได้กันทั้งนั่นเลยค่ะ
    แบบนี้เราพอไหวมั้ยเนี่ย...

^^ พอดีวาดฟิคกันดั้ม ^^ (ที่จริงมีฟิคแบบตัวหนังสือแล้ว มันไม่พอ...ต้องมีภาพ 555+)

แถมค่ะ ^^ วาดเอง
    ไม่รู้มีใครเคยเห็นผ่านตายัง...

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ู^
    ^ ต๊าย แม่สาวบ้ากันดั้ม
    เหมือนรุ่นน้องที่คณะ สาวบ้าทรานฟอร์เมอร์

สวยจ้า ทั้งการลงสีและสัดส่วน ถึงแม้จะแข็งๆไปหน่อยในบางจุด แต่ก็ถือว่าพื้นฐานเยี่ยม
    แต่ขอตินิดส์ที่ตรงฉากในยาน(รึเปล่า) น่าจะเก็บร่องรอยตรงฝามั่ง เพราะมันทำให้ดูเก่าๆ ไม่เหมือนวัสดุที่ใช้ในยานเลย - -

V
    V
    V ป๊าดดด ~ ผู้ชายเคะอย่างรุนแรง.... แต่ผู้หญิง..อืม โครงหน้ามีส่วนคล้ายชายจริงๆแฮะ..

Fail คือท่านั่งของผู้หญิงนะจ๊ะ มันดูแปลกๆ แต่ตั้งแต่ส่วนบนไปกินขาดจ้า

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    387
    ^
    ^
    นี่สาวบ้ากันดั้มมันแปลกมากมั้ยเนี่ย -*-
    ดูเหมือนจะแรร์มากเลย...

ขอบคุณสำหรับคำติค่าาา ^^

อุ...ของแถม
    วาดแต่ผู้ชาย วาดผู้หญิงไม่สวย T T เพื่อนบอกหน้าโหด...วาดกี่รูปๆ ก็ออกมาก็ไม่น่ารัก เศร้า...

ปล.
    ฝากบอร์ด SEED ด้วยน้าาา (น่าน...มันยังจะมาโปรโมต)
    http://gundamseed.thai-forum.net
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jdongseng : 25th July 2011 เมื่อ 15:25

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    ถ้าของคุณ boy1616 เรียก Noob แล้วของผมจะเรียกว่าอะไร้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ว้าว นานๆ ก็จะเห็นคนที่ชอบวาดภาพแต่ละคนฝีมือลายเส้นสุดยอดครับเลยอยากจะลองเอางานมาให้ติติงกันหน่อยว่าลายเส้นใช้ได้ไหมกรุณาด้วยครับ
    นี้โต๊ะผมเองครับ(เราฝากรูปไม่ค่อยเป็นแหะนานๆจะได้ฝากทีลืม)
    http://image.free.in.th/show.php?id=...9338cdd57aa73e

นี้ก็งานครับ(ยังไม่เสร็จได้แค่หน้าเดียวเอง)
    http://image.free.in.th/show.php?id=...fd2faf63900efc
    ขอความกรุณาด้วยนะคร้าบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bogie_mario@hotmail.com : 25th July 2011 เมื่อ 20:08

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ไม่ได้เข้ามานาน มีแต่งานดีๆทั้งนั้นเลยนะเนี่ย
    ถ้าใครอยากเห็นผลงานของต่างประเทศลองเข้าเว็ปนี้ดูครับ http://forums.cgsociety.org/forumdisplay.php?f=137 ถ้าใครรู้แล้วก็ขอโทษที และก็อีกเว็ปนึงของคนไทย http://www.itemstudio.org/ ลองเข้าไปดูกันครับ
    สร้างแรงกระตุ้นได้เยอะเลยทีเดียว

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    387
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    V
    V
    V ป๊าดดด ~ ผู้ชายเคะอย่างรุนแรง.... แต่ผู้หญิง..อืม โครงหน้ามีส่วนคล้ายชายจริงๆแฮะ..

Fail คือท่านั่งของผู้หญิงนะจ๊ะ มันดูแปลกๆ แต่ตั้งแต่ส่วนบนไปกินขาดจ้า
    เคะ!!?
    เคะ!!!!!
    เคะ...นี่มัน รุก รึ รับอ่ะ = =;;(สับสนจนจำไม่ได้เท่าทุกวันนี้)

คราวนี้มาสาวคนนี้มั้ง
    ท่าเดียวกันเป๊ะ! แต่อันนี้วาดตอน...ตอนไหน...ไม่รู้ค่ะ =.=

ลำบากลำบนมากกว่าจะอัพได้...ช่วงนี้เน็ตเป็นไรเนี่ย!!!?
    กล้องไม่ดีเลย ถ่ายออกมาไม่สวยเลย =..= (วาดไม่ดีโทษปี่โทษกล้อง)

ของคุณ bogie น่ารักดีอ่ะ ^^
    วาดมาให้ดูอีกเยอะๆ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ู^
    ^
    ^ ท่านั่งแบบนี้ถูกแล้วล่ะ เหลือแต่มือที่จับขาละนะที่ยังแปลกอยู่ ตรงนิ้ว ชี้ กลาง นาง มันยกขึ้น ปกติมันจะต้องแนบติดกะขาเลยนี่นะ
    (ตอบอันข้างบน เคะนี่ฝ่ายรับเน้อ :P )

สำหรับคุณ Bogie ถ้าปรับเรื่อง Perspective ในฉากก็จะเข้าที่เข้าทางแล้วล่ะ ส่วนมุขนี่ไม่รู้แฮะ เส้นค่อนข้างลึก = ='

V
    V
    V Perspective ไม่ใช่รึเธอ คุณน้องเค้านั่งกึ่งหันข้างมิใช่ = ='

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    ู^
    ^
    ^ ท่านั่งแบบนี้ถูกแล้วล่ะ เหลือแต่มือที่จับขาละนะที่ยังแปลกอยู่ ตรงนิ้ว ชี้ กลาง นาง มันยกขึ้น ปกติมันจะต้องแนบติดกะขาเลยนี่นะ
    (ตอบอันข้างบน เคะนี่ฝ่ายรับเน้อ :P )

สำหรับคุณ Bogie ถ้าปรับเรื่อง Perspective ในฉากก็จะเข้าที่เข้าทางแล้วล่ะ ส่วนมุขนี่ไม่รู้แฮะ เส้นค่อนข้างลึก = ='
    ข้าน้อยมองว่าช่วงไหล่มันไม่เท่าหัน = w ="

ูV
    V
    V Perspective ไม่ใช่รึเธอ คุณน้องเค้านั่งกึ่งหันข้างมิใช่ = ='
    ไม่รู้ฟรุ้ย ไม่ได้ตีเส้น per ตาม = ="
    มองด้วยตาแล้วมันดูแปลก ๆ หน่ะ = [] ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LaiminOzZ : 26th July 2011 เมื่อ 15:14

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

กล่าวขอบคุณ
    387
    ร้อยแปดพันเก้าที่คนมองเห็นจุดด้อยแตกต่างกันไป = =;
    คงต้องวาดท่านี่อีกชิมิเนี่ย... me//ซุกหน้าลง...ในมุมมืดหน้าจอคอม
    เกลียดนิ้ว!!! ทำไมนิ้วมันวาดยากงี้!!!

อุ...ของแถม
    เอาตัวนี้ไปก่อน ตอนนี้วาดโอคุมุระ ริน(>///<)อยู่

*0* คางาโฮะ!!!! (แบบมั่วๆ...)

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jdongseng อ่านกระทู้
    เกลียดนิ้ว!!! ทำไมนิ้วมันวาดยากงี้!!!
    +1 !!!!!
    มันคือนรก !
    แต่ตา Piussun ทันถนัดวาดนิ้วซะงั้น ชิส์ !

มีอีกส่วนที่ข้าน้อยไม่ค่อยถนัดเลยคือ ขา ของผู้หญิง = w ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LaiminOzZ : 26th July 2011 เมื่อ 15:15

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    แวะมาช่วยดัน -v-

วาดเล่นๆ คุริสุติน่า สาวซึนที่กำลังปลื้มอยู่ขณะนี้ -0-
    เลยลองวาดดู ขอความกรุณาด้วยฮะ

ปล. เกลียดนิ้วอย่างที่ว่า - -*
    http://image.free.in.th/show.php?id=...93f865b3160021

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โอ้วขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ พอดีกำลังต้องการส่วนเรื่องมุขที่คุณ piussan ไม่ขำหรือผู้อื่นไม่ขำก็ไม่แปลกหรอกครับ เนื่องจากพอดีกะจะวาดให้เพื่อนในห้องดูพอดีเพื่อนในฟ้องมีฟันกระต่ายอยู่ก็คือเป็นการแต่งเพื่อหยอกล้อกันเท่านั้นครับ แต่อยากจะขอสอบถามหน่อนนะครับ กระดาษ วาดเนี่ยเขาใช้ 100 แกรมกันหรือเปล่าครับ (ที่มันแข็งๆ) พอดีผมวาดไปแล้ว แล้วอีกเรื่องนึงคืออยากถามว่าทำอย่างไรเส้นถึงมีน้ำหนักครับพอดีกำลังฝึกเรื่องนี้อยู่นะครับ(พิมซะยาวเดียวเขาก็ขี้เกียจอ่านหรอก) ขอความกรุณาด้วยนะครับ ส่วนมุมมองหรือเส้นเปอร์ผมจะลองฝีกดูนะครับ
    แล้วจะเอาผลงานมาให้ดูชมอีกนะครับ เอ่ะ ! หรือไม่มีใครอยากดู ปล. การ์ตูนนี้เป็นแนว ตลกในวัยเรียน+รัก+บู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bogie_mario@hotmail.com : 26th July 2011 เมื่อ 19:26

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LaiminOzZ อ่านกระทู้
    +1 !!!!!
    มันคือนรก !
    แต่ตา Piussun ทันถนัดวาดนิ้วซะงั้น ชิส์ !

มีอีกส่วนที่ข้าน้อยไม่ค่อยถนัดเลยคือ ขา ของผู้หญิง = w ="
    เกลียดการวาดเท้ามากกว่า ยิ่งเท้าเปลือยด้วยนะ นรกชัดๆ -.-
    แต่ขานี่ของชอบเลยเเหละ ฮุๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =MwM= อ่านกระทู้

วาดเล่นๆ คุริสุติน่า สาวซึนที่กำลังปลื้มอยู่ขณะนี้ -0-

ปล. เกลียดนิ้วอย่างที่ว่า - -*
    http://image.free.in.th/show.php?id=...93f865b3160021
    หน้าม้าเเข็งไปนะหนูใหม่ แต่เอาเหอะลงสีก็อย่าให้มันเเข็งไปละกัน ส่วนเนคไท ควรจะทับหน้าอกนา ไม่ใช่ให้หน้าอกทับ
    (ในกรณีที่ชุดไม่ใช่ชุดบอบบางเเนบเนื้อบางหวิว )

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เอาลายเส้นก่อน = = พอดีสอบเสร็จ เออ เห้ย ตก -*-อีกแล้ว เรียนก่อน

STALKER
    ingream Mac10 ปืนที่เหลี่ยมจริงๆเลยวาดง่ายหน่อย *-*

- -ตามหาเจ้าแมว
    เผาPerspective จุดขวา-*-ซะ (ทำกระดาษวางจุด ขาดเสร็จเลย)

อันนี้ ทำเผื่อ ตอนติดเข้าคณะมัลติมิเดีย ทำเนื้อเรื่องเต็มไปเลย
    Evil Clear:girls is not a toy.
    (แหม นิยาย แต่งมา 5 ปี เนื้อหาโหดร้ายเกินเหตุ-*-)

เล่นเทนนิส

อันนี้พิเศษหน่อย เครื่องบินPerspective ประยุกต์ ที่แน่ๆ มันไม่มีจริงนะ 5555555555+ ยังไง มันก็ดูแบน -*-

- - เออ ผิดเยอะ ทำใจ

*-* ขอเอาติแบบ ตรงไปตรงมา ไม่ใช่ ติแบบว่า ...เห้ย วาดกาก.... แล้วผมจะรู้ไหม ตำแหน่งความกากอยูตรงไหนละ - -

TwT

/เปิดหมวดวาดรูปได้แล้วเว้ยเฟ้ย

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    comment เเรกในโฟรั่มนี้ 555+

เห็นด้วยกับคุณ Piussun ค่ะ เท้านี้เกลียดที่สุดจริงๆ (ยากม้าาากกก) ขาผู้หญิงนี้วาดง่ายนะ เเต่ขาผู้ชายนี้....ฮึ่ม -*- ยากจิ้บ

น่าจะให้ moderator ปักหมุดกระทู้นี้นะคะ ติดตามมานานเเล้ว เดี๋ยวมีเวลาจะเอารูปมาโพสมั่ง

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =MwM= อ่านกระทู้

อ่อ...ขอบคุณที่เข้ามากระทู้ผมนะครับ เห็นกด Thank ให้อ่ะ

นายก็วาดดี ดิ ตัดเส้นเรียบร้อย...เรียบร้อยกว่า~~~ผมอีก!!!

เรื่อง นิ้ว อย่าไป ซีเรียล มาก

เพราะ วาดไปบ่อยๆ เดี๋ยว ก็กลายเป็นแนวเราเอง อืม...

ไม่ต้องกลัวว่าถูกผิดหรอก

Season

เออ...ขอบคุณที่จำผมได้นะ แต่ชื่อเก่านานายชื่อไรหรอ จำไม่ได้ - -lll

PeaceterZero

เออ...เรื่อง ฉาก ยังวาด ดูดีเหมือนเดิมเลยนะครับ

ส่วนเครื่องบินเนี่ย~~~วาดก็ออกมาดี ไม่เห็นจะแบน ตรงไหนเลย

เพราะคุณเติม แสงแรเงา ด้วย มันเลยดู เป็น มิติ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

มือ กับ เท้า วาด ไม่ ยาก อย่าง ที่ คิด หรอก

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    วาดมาอีกแล้วครับรูปนี้ตั้งแต่อาทิตย์ก่อนละ

ปล. เครื่องบินของคุณ PeaceterZero ตอนแรกเป็น f16 นินา :3
    ปล.2 ผมชอบหน้ากาก Gas มากชอบสุดๆ อยากมีไว้ซักอัน - 3 -

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    วาดๆๆ กันเข้าไปครับ จะได้เก่งขึ้น
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    หัด gpen มา3วันและ เมื่อวานนั้งฝึกตั้งแต่ 6โมงยันตี2
    แปะ

อันนี้ร่างเฉพาะส่วนหัว มือเลยยาวไปนิด

p.s.แนะนำเม้าปากกาถูกๆหน่อยครับ G pen มันเลอะมือมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Killingsound : 27th July 2011 เมื่อ 18:18
    MY FACEBOOK แอดซะ ไม่ทำให้ฟันผุ
    http://www.facebook.com/PerfectZero1

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread