ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 161 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 78910111959109 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ::DESTINY PLANT::
    กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,281
    วาดๆๆ วาดเข้าไปให้มันหลุดโลก...เอ้า!
    แวะมาดู...มันยังไม่ไปหน้า 9 อีกเหรอเนี่ย -*-

ขยัน perspective กันจัง = =
    ข้าน้อยนี้นานๆ จับไม้บรรทัดที 555+

เอารินมาแปะ (แขนขวาแปลกๆ จั๊กจะแก้ยังไงเด๊ะ)

อวยระริน~

EDIT:: เอ้า!! มันหน้า 9 แล้วนิ
    ของ FanArt ดูเท่ๆ งงๆ ดีแหะ อาร์ตๆ 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jdongseng : 27th July 2011 เมื่อ 18:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Killingsound อ่านกระทู้
    หัด gpen มา3วันและ เมื่อวานนั้งฝึกตั้งแต่ 6โมงยันตี2
    แปะ

อันนี้ร่างเฉพาะส่วนหัว มือเลยยาวไปนิด

p.s.แนะนำเม้าปากกาถูกๆหน่อยครับ G pen มันเลอะมือมาก
    ทำไมรูปสองไม่ชัดดดด
    MY FACEBOOK แอดซะ ไม่ทำให้ฟันผุ
    http://www.facebook.com/PerfectZero1

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    เห็นรุปเเต่ละคนเเล้วผมท้อ

ปล. ผมก็เเค่เด็กม.ปลาย ปี1 เองนี่..

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผม แค่ม.1 เองครับ แนะนำด้วยครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jdongseng อ่านกระทู้
    วาดๆๆ วาดเข้าไปให้มันหลุดโลก...เอ้า!
    แวะมาดู...มันยังไม่ไปหน้า 9 อีกเหรอเนี่ย -*-

ขยัน perspective กันจัง = =
    ข้าน้อยนี้นานๆ จับไม้บรรทัดที 555+

เอารินมาแปะ (แขนขวาแปลกๆ จั๊กจะแก้ยังไงเด๊ะ)

อวยระริน~

EDIT:: เอ้า!! มันหน้า 9 แล้วนิ
    ของ FanArt ดูเท่ๆ งงๆ ดีแหะ อาร์ตๆ 55+
    = = ...... !!!

ที่ถือนั่นมัน.... ไม่ใช่คาตานะใช่มั้ย ขอให้ไม่ใช่ทีเถอะ ( ถ้าถือคาตานะแบบนั้นดูลำบากพิลึก - - )
    ที่แขนขวาแปลกๆนั้น เกิดจากที่ทำเส้นมันโก่งไปเลยดูแปลกๆ ส่วนนิ้วก็โอเคแล้ว แต่ถ้าจะดีควรเน้นส่วนที่เป็นข้อนิ้วอีกหน่อย
    ( นิ้วคล้ายผู้หญิงเลยนะเนี่ย ฮุๆ) ส่วนพวกใบดาบ คมมีดเนี่ย ใช้ไม้บรรทัดเต๊อะ จะได้ดูคมๆบาดใจสายชอบมีด TwT

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    เขี่ยเล่นๆ คิวอี้...มนุษย์มังสวิรัต (ฮา)
    http://image.ohozaa.com/view/9lql

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaxZa003 อ่านกระทู้
    โอ้วววว~~~!!! นายวาด....เจ๋งโครตเลยว่ะ

(นายเป็นมังสวิรัต หรอ (^_^)....)

ขอบคุณฮะจ้ะ -^-
    (แล้วก็ผมไม่ได้เป็นมังสวิรัตหรอกนะ ... '___' )

ปล. ลายเส้นร็อคดีนะ 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =MwM= : 27th July 2011 เมื่อ 21:53

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =MwM= อ่านกระทู้
    เขี่ยเล่นๆ คิวอี้...มนุษย์มังสวิรัต (ฮา)
    http://image.ohozaa.com/view/9lql
    โอ้วววว~~~!!! นายวาด....เจ๋งโครตเลยว่ะ

(นายเป็นมังสวิรัต หรอ (^_^)....)

*****!!!...โครต อาร์ต จริงๆ
    รูปข้างล่างอ่ะ

ใช้โปรแกรมไรวาดหรอ ???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MaxZa003 : 27th July 2011 เมื่อ 22:26

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อันนี้ผมใช้คอมวาดเอา เพราะฝีมือจริงๆหมาไม่รับประทานแดรก
    เป็นรูป คาเมนไรเดอร์ ซุปเปอร์วัน ในแบบดาร์คๆตามสไตล์ของผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =MwM= อ่านกระทู้

ขอบคุณฮะจ้ะ -^-
    (แล้วก็ผมไม่ได้เป็นมังสวิรัตหรอกนะ ... '___' )

ปล. ลายเส้นร็อคดีนะ 55

ชั้นเป็นมังสวิรัติแล้ว SM ด้วยมันผิดตรงไหนฟระ = =
    เดี๋ยวก็เจี๋ยนเป็นชิ้นๆซะนี่

/me กดขอบคุณแล้วยกเลิก กดขอบคุณแล้วยกเลิก กดขอบคุณแล้วยกเลิก แล้วก็กดขอบคุณอีกที (...เพื่อ อะ ไร)

แวะเอาผลงานเมาส์หนูสดในโปรแกรมโฟโต้ฉ่อยมาแปะจ้า

คำเตือน : อาจจะไม่ถูกใจสายตาบรรดาคุณผู้ชายมากนัก เพราะผมเน้นวาดเพื่อเซอร์วิสสาวๆโดยเฉพาะ เอิ๊กๆ

ชื่อผลงาน ปีศาจปีกขาว & เทวดาปีกดำ
    คอนเซ็ป ความมืดในแสงสว่าง และ แสงสว่างในความมืด

ถ้าไม่เชื่อว่าเป็นเม้าส์หนูก็ขยายเพื่อดูลายเส้นซะ (ว่าแต่จะดูออกกันรึเปล่าหว่า....)

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    387
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaxZa003 อ่านกระทู้
    แอบนั่งงงรูปนี้อยู่สักพัก ก่อนจะร้อง...ออมอ -o- !!!

@Piussun
    ไม้บรรทัดเหรอ อยากให้ใช้ไม้บรรทัดจริงๆ เหรอ
    (ส่วนตัวรู้สึกว่าลายเส้นเรามันไม่ลงร่องรอยเท่าไหร่ ถ้าวาดด้วยไม้บรรทัดเส้นเดียวมันจะไม่เข้ากันอย่างแรง นอกจากจะขีดซ้ำๆ = = ทับด้วยมืออีกรอบ)
    มันไม่ใช่คาทาคานะ แต่เป็นคุริคาระไง! ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแล้วเชียวว่าต้องติงเรื่องถือดาบแบบนั้น =..= แต่ต้องการแบบนั้นอ่ะ T^T!!!
    ทำไมอ่ะ!!!! ทำไม!!!

อ่ะเดี๋ยวไปแก้มาให้ดูทั้งท่าสาวงามและดาบคุริคาระ (นึกชื่อแทบตาย)

แต่เชื่อเถอะ...ไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอก
    อวยระริน~

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jdongseng อ่านกระทู้
    แอบนั่งงงรูปนี้อยู่สักพัก ก่อนจะร้อง...ออมอ -o- !!!

@Piussun
    ไม้บรรทัดเหรอ อยากให้ใช้ไม้บรรทัดจริงๆ เหรอ
    (ส่วนตัวรู้สึกว่าลายเส้นเรามันไม่ลงร่องรอยเท่าไหร่ ถ้าวาดด้วยไม้บรรทัดเส้นเดียวมันจะไม่เข้ากันอย่างแรง นอกจากจะขีดซ้ำๆ = = ทับด้วยมืออีกรอบ)
    มันไม่ใช่คาทาคานะ แต่เป็นคุริคาระไง! ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแล้วเชียวว่าต้องติงเรื่องถือดาบแบบนั้น =..= แต่ต้องการแบบนั้นอ่ะ T^T!!!
    ทำไมอ่ะ!!!! ทำไม!!!

อ่ะเดี๋ยวไปแก้มาให้ดูทั้งท่าสาวงามและดาบคุริคาระ (นึกชื่อแทบตาย)

แต่เชื่อเถอะ...ไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอก
    อวยระริน~
    ดาบคาตานะ(ดาบยาว)เค้าไม่ได้ออกแบบเพื่อจับแบบหลังมือนี่นา
    (มือเดียวอีกตะหาก เกะกะตายเลยแบบนั้น แถมเวลาจะควงกลับด้านก็ทำไม่ได้ง่ายๆเหมือนพวกดาบสั้นด้วย - -)
    แต่ถ้าไม่ใช่ก็ดีไปแล้วล่ะ ถ้าเป็นพวกดาบสั้นถือแบบนั้นไม่ผิดหรอก = =

ส่วนเรื่องที่ให้ใช้ไม้บรรทัดเนี่ย มันจะทำให้ดาบดูแข็งแรง และตรงกว่าใช้มือลาก แต่ในกรณีดาบญี่ปุ่นนี่จะมีความโค้งอยู่ก็อาศัยการ
    วาดโค้งตามไม้บรรทัด ( ค่อยๆเอียงองศาของไม้บรรทัดขณะวาด) จนได้รูปทรงโค้งที่สวยงามซึ่งอาจจะต้องใจเย็นซักนิด แต่ถ้ามีไม้บรรทัดโค้งก็ใช้ได้เลย
    แต่ถ้าหากคิดว่าลายเส้นไม่เข้ากัน เราก็ต้องเนียนทับเส้นมือซ้ำเพิ่มมาอีกก็ได้ ไม่ผิดกติกาด้วย ดาบก็ยังดูแข็งแรงไม่บิดๆงอๆ ดีออกใช่มั้ยล่ะ

คุริคาระ ยาวแบบนี้จับหลังมือไม่ไหวแน่ เก้งก้าง
    V
    V

http://yoru-dragon.deviantart.com/ar...kara-211847297
    เป็นดาบที่งามอะไรอย่างนี้ T^T ( ปล. ในนี้ของทำเลียนแบบสำหรับการคอสจ้ะ ^^)

เรื่องประเภทดาบช่างมัน แต่แขนใช้ได้ ส่วนดาบก็ดูดีขึ้น มีการเน้นเส้นเข้มเข้ามาทำให้ดาบดูคมเด่นอีกมากมาย เยี่ยมเลยรอบนี้

ว่าแต่ไม่คิดจะลงสีเหรอ ^^'

กล่าวขอบคุณ
    387
    @Piussun
    ขอสักเรปนุง มันคือดาบยาว
    กร๊ากกกกกกก
    พลาดแล้วๆ (เราพลาดเอง = =')

นี่คือภาพตัวอย่าง

หือ = ="
    แต่เราวาดแบบนั้นไปแล้ว
    ถ้ายิ่งแก้ดูเหมือนจะยิ่งแย่
    ตอนนี้ก็แก้ได้แค่นี้แหละ (มันต่างจากเดิมมั้ยเนี่ย -*-+)

อ่ะแก้แล้ว~

ฮู้ว~

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    อันนี้ผมใช้คอมวาดเอา เพราะฝีมือจริงๆหมาไม่รับประทานแดรก
    เป็นรูป คาเมนไรเดอร์ ซุปเปอร์วัน ในแบบดาร์คๆตามสไตล์ของผม

ร่างภาพในกระดาษก่อนและก็ใช้ Photo Shop นี่แหละครับวาดมันขึ้นมาใหม่ ตกแต่ง ลงสีสไตล์เพ้นท์กราฟฟิตี๊
    ลงเงา ให้แสง ลงลายเซ็นต์ เสร็จ จบ มือใหม่ครับผม ใหม่จริงๆ แนะนำกันได้แต่อย่าด่านะครับเดี๋ยวร้องไห้ 555+

กล่าวขอบคุณ
    499
    1
    เห็นคนวาดสวยเยอะ เลยคึกจัด นั่งวาดรูปทั้งวัน เเละเอารูปเก่าๆมาลงให้หมด! (ตอนนี้โครตรคึก เหมือกินกระทิงเเดง)

วาดเล่นหน้ากระดาน

ตัวโครตรมอม + ปืนกระปอกใหญ่ไปนิด

คู่เกย์ เอ๋ย! คู่เดือด!

เท่ห์ที่สุดเท่าที่เคยวาดมา (มันเท่หจิงๆนะ!)

คนที่ผม(ก็ได้เเค่)ชอบ

ข้าพเจ้าลงเงามั่ว******
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clubzaxxx : 28th July 2011 เมื่อ 19:36

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,476
    ได้รับคำขอบคุณ: 726
    หายไปนาน อิอิ
    อยากรู้ว่าตอนนี้ ที่ไหนมีให้ส่งประกวดวาดภาพการ์ตูน หรือเขียนการ์ตูน ส่งบ้างไหมครับ
    พอดีอยากส่ง ใครทราบก็บอกด้วยละกันนะครับ
    !!~ CloVeR ~!!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    387
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    คุริคาระ ยาวแบบนี้จับหลังมือไม่ไหวแน่ เก้งก้าง
    V
    V

http://yoru-dragon.deviantart.com/ar...kara-211847297
    เป็นดาบที่งามอะไรอย่างนี้ T^T ( ปล. ในนี้ของทำเลียนแบบสำหรับการคอสจ้ะ ^^)

เรื่องประเภทดาบช่างมัน แต่แขนใช้ได้ ส่วนดาบก็ดูดีขึ้น มีการเน้นเส้นเข้มเข้ามาทำให้ดาบดูคมเด่นอีกมากมาย เยี่ยมเลยรอบนี้

ว่าแต่ไม่คิดจะลงสีเหรอ ^^'
    รูปมันออกมาแบบนั้นก็ทำใจเถอะค่ะ รินมันโมโหมันจะจับแบบไหนก็ช่างมันเถอะเนอะ!
    (ดำน้ำปุ๋งๆ เลย...)

เรื่องลงสีก็อยากลงอยู่นะคะ -.-
    แต่ว่า...ไม่กล้าหอบกลับบ้านไปสแกน T T (อยู่หอค่ะ...ไม่มีเครื่องสแกน ต้องกลับบ้านนอกเท่านั้น)
    จะให้เพื่อนสแกนให้มันก็ดันสแกนซะ...เส้นนี้แทบไม่เห็น - -* มันคงปรับไม่เป็น ไม่รู้จะสอนมันยังไงอีก
    เลยค้างไว้ก่อน ไว้รอสอบเสร็จเถอะ ฮึ่มๆ!!! - -*

@clubzaxxx
    ทำไมเจ้าอ้วนถึงมีวงกลมๆ รอบตาอ่ะ -o-???
    แหมวาดใส่สมุดเขียนด้วย...
    อยากจะบอกว่ารูปตามมุมหนังสือนี่มันสวยกว่าตั้งใจวาดจริงๆ นะ 555+ (ว่าไปนั่น)

เอามาฝากค่ะ
    เป็นผลงานเก่าๆ สมัยยังเด็กน้อยๆ ลงสีไม่เก่ง = =

ตัวนี้เท่าที่จำได้ตอนแรกปรับเส้นใน Photoshop
    แล้วลง oil brush ใน CorelPainter ทั้งภาพเลยค่ะ ยุ่งยากมากมาย = ="
    แล้วก็กลับไปแก้อะไรเล็กๆ น้อยๆ ใน Photoshop อีก เฮ้อ~

แล้วตอนนี้ก็หัดใช้ OpenCanvas อยู่ด้วย สุดท้ายก็ต้องกลับไปปรับแต่งใน Photoshop -*- (หนีไม่พ้นมันจริงๆ)
    เม้าท์หนูนี่มันลำบากแท้...

ปล. พิมพ์ยาวไปขออภัย~

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ไม่ชอบวาดการ์ตูนเท่าไหร่พอจะได้ไหมครับ
    (ไม่ค่อยสวยหรอก)

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,889
    แล้วตอนนี้ก็หัดใช้ OpenCanvas อยู่ด้วย สุดท้ายก็ต้องกลับไปปรับแต่งใน Photoshop -*- (หนีไม่พ้นมันจริงๆ)
    ไม่ลองใช้พวก Tablet(ปากกาเม๊าส์)ดูครับ ผมก็ใช้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    387
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    ไม่ลองใช้พวก Tablet(ปากกาเม๊าส์)ดูครับ ผมก็ใช้อยู่
    ก็คิดจะใช้เหมือนกันแหละค่ะ
    อยากใช้มากๆ ด้วย
    แต่ไม่มีงบ... (ทีงบซื้อโมกันดั้มล่ะมี ฮ่าๆ)

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    รูปมันออกมาแบบนั้นก็ทำใจเถอะค่ะ รินมันโมโหมันจะจับแบบไหนก็ช่างมันเถอะเนอะ!
    (ดำน้ำปุ๋งๆ เลย...)

เรื่องลงสีก็อยากลงอยู่นะคะ -.-
    แต่ว่า...ไม่กล้าหอบกลับบ้านไปสแกน T T (อยู่หอค่ะ...ไม่มีเครื่องสแกน ต้องกลับบ้านนอกเท่านั้น)
    จะให้เพื่อนสแกนให้มันก็ดันสแกนซะ...เส้นนี้แทบไม่เห็น - -* มันคงปรับไม่เป็น ไม่รู้จะสอนมันยังไงอีก
    เลยค้างไว้ก่อน ไว้รอสอบเสร็จเถอะ ฮึ่มๆ!!! - -*

@clubzaxxx
    ทำไมเจ้าอ้วนถึงมีวงกลมๆ รอบตาอ่ะ -o-???
    อยากจะบอกว่ารูปตามมุมหนังสือนี่มันสวยกว่าตั้งใจวาดจริงๆ นะ 555+ (ว่าไปนั่น)

เอามาฝากค่ะ
    เป็นผลงานเก่าๆ สมัยยังเด็กน้อยๆ ลงสีไม่เก่ง = =

ตัวนี้เท่าที่จำได้ตอนแรกปรับเส้นใน Photoshop
    แล้วลง oil brush ใน CorelPainter ทั้งภาพเลยค่ะ ยุ่งยากมากมาย = ="
    แล้วก็กลับไปแก้อะไรเล็กๆ น้อยๆ ใน Photoshop อีก เฮ้อ~

ปล. พิมพ์ยาวไปขออภัย~
    โชคดีที่ข้างหอมีร้านสแกน =w=
    เวลาแสกนควรปรับค่าความละเอียดเป็น 300 เน้อ

ส่วนผลงาน.... ( เหมือนจะ...Y )
    คงจะติดตรงเรื่องแสง กะท่านั่งอะนะ แต่ผลงานสวยจริงๆ น่าจะจับรีเมคทำใหม่
    OpenCanvas กำลังหัดใช้เหมือนกันแต่มันลำบากมากเลย ไอ้เราก้ใช้แต่เมาส์หนูลากปุ๊บ ตวัดปั๊บ ( กำลังซื้อมาใหม่อย่าเพิ่ง พยศสิลูก - -)

โปลิ่ง. ตามหาเทพเมาส์หนู ในนี้มีกันกี่คนเอ่ย ?

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    โปลิ่ง. ตามหาเทพเมาส์หนู ในนี้มีกันกี่คนเอ่ย ?

ฉันไม่เมพ แต่นับฉันมั้ย
    ฮ่า ๆ ช่วงนี้ไม่ได้วาดเลย YY

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

กล่าวขอบคุณ
    1,476
    ได้รับคำขอบคุณ: 726
    ไม่มีที่ประกวดเลยหรือครับ - -*
    แย่จัง
    !!~ CloVeR ~!!

The misled...
    ห้องทำงานในบ้านตัวเอง...
    กล่าวขอบคุณ
    483
    ได้รับคำขอบคุณ: 554
    เอาผลงานของพวกคุณมาลงสิฮะ แชร์การ์ตูนที่วาดกันเองก็ได้ฮะ
    ว่าแต่จะเอารุปผลงานไปโชว์ที่ห้องกันไหนแน่เหรอฮะ?

ถ้าอยากลงประกวดก็ลองเข้าไปที่เวป Cartoon thai studio ดูสิฮะ

กล่าวขอบคุณ
    499
    1

@clubzaxxx
    RE: เป็นเเสงครับ คล้ายๆเป็นเอฟเฟคอะครับ ทำให้ดูโหดๆครับ
    ปล.เรียกซะเสียเลยเฮีย "กลมๆ" -*-

อยากจะบอกว่ารูปตามมุมหนังสือนี่มันสวยกว่าตั้งใจวาดจริงๆ นะ 555
    RE:ใช่ๆ วาดไส่สมุดวาดเล่นสวยกว่าวาดเเบบตั้งใจ เสียงอาจารย์บ่นคงมีส่วนช่วยเพิ่มสมาธิในการวาด (ฮา)

ปล.อยากลงสีเเต่ ฝีมือด้านนี้เเย่มากๆ

ปล.(3) เคยมี เม้าส์ปากกา น้องทำพังไปละ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clubzaxxx : 29th July 2011 เมื่อ 19:02

Tags for this Thread