ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] X-MEN ORIGINS: WOLVERINE UNCAGED EDITION (BLACKBOX) [REPACK|2009|FULL|ENG|2.82GB] [ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !!

Operating System : Microsoft Windows XP / Windows Vista / Windows 7
    Processor : Intel Pentium D at 2.8 GHz / AMD Athlon X2 4800+
    Video Card : 256 MB
    Memory : 1 GB RAM (XP) / 2 GB RAM (Vista / Win 7)
    Hard Disk : 9 GB of free Hard Drive space
    Sound : 16-bit DirectX 9.0c compatible sound card
    Direct X : 9.0c
    Controls : Keyboard & Mouse
    Installation : DVD-ROM Drive

เนื้อเรื่องจะเล่าถึง ความหลังครั้งยังเก่าแก่สมัยพี่เล็บยาวสุดโหด Wolverine เพิ่งกำเนิดใหม่ๆกันเลย แฟนๆพี่เล็บยาว ถ้าอยากรู้ความเป็นมาล่ะก็ ภาคนี้ต้องไม่พลาดที่จะไปดูหนังหรือหยิบเอาเกมส์มาเล่นกันหน่อยล่ะครับ, เกมส์ X-Men Origins Wolverine เป็นเกมส์แนว Action ภาพสามมิติฟูลโพลิก้อนเริ่มจากตัว Wolverine เดิมทีเขาเป็นเพียงคนธรรมดาที่ไม่มีพลังเหนือธรรมชาติแต่อย่างใด ทว่าเขาถูกจับไปทดลองใน Weapon X ซึ่งเป็นโรงงานวิจัย ในเขตป่าแอฟริกา และเขาสามารถหนี รอดออกมาได้พร้อมกับพลังที่เขาได้รับมา ทั้งพละกำลัง,การรักษาตนเอง ,เล็บที่ตัดได้ทุกอย่าง, ความไว และสัญชาติญาณดุจสัตว์ป่า ซึ่งหลังจากที่ Wolverine เขาต้องเผชิญหน้าต่อสู้กับศัตรูมากมายที่ต้องการจับตัวเขา และเขายังต้องตามล่าคู่แค้นของเขาคือเจ้า Victor Creed หรือ Sabretooth ที่เป็นคนฆ่าแฟนของเขาอีกด้วย งานนี้แฟนๆ X-Men ห้ามพลาดๆ

วิธีติดตั้งเกมส์
    1. โหลดครบทั้ง 4 Part แตกไฟล์ ..
    2. Mount Image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3. เข้าเกมส์ได้เลย

REPACK - BLACKBOX

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

Password : XM-OWAL1DLWDUPZIONISTIC

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 15th December 2013 เมื่อ 17:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ขอบใจจ้า ^^
    I LOVE YOU MY SOULMATE <3

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    เจิมมมมมมให้นะ****ชชชชชชชชช
    JETGACK

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    เจิมมมมมมให้นะ****ชชชชชชชชช
    ขอบคุณครับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    มายืนยันว่าเล่นได้แน่นอนครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzygote อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเล่นได้แน่นอนครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปยืนยัน

Tags for this Thread