ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

สอบถามเรื่องการลงเกมส์ใส่แฟชไดร์ เพื่อไปเล่นใน XBOX360 RGH ครับ

สอบถามเรื่องการลงเกมส์ ที่เป็นไฟส์ GOD ใส่ Flash Drive(ไดร์ผม มีขนาด 16GB ครับ) เพื่อนำไปเล่นใน XBOX360 RGH ครับ

- ผมโหลดไฟล์เกมส์ XBOX 360 มาแล้วเป็นไฟส์ ISO แล้วผมก็นำมาแปลงเป็นไฟส์ GOD เสร็จแล้วก็ลากใส่ FLASH DRIVE แล้วไปเปิดที่เครื่อง XBOX360 แต่เครื่องมันไม่เห็นตัว FLASH DRIVE อะครับ เข้าไปเปิดใน FSD ที่ File Manager มันก็ไม่เห็น Flash Drive อะครับ

- ผมควรจะทำไงดี ขอทราบรายละเอียด แบบละเอียดๆ เลยนะครับ ทำไม่เป็นจริงๆ..

ขอบคุณครับ.............

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    Flash Drive ต้องเป็น Format FAT32 เท่านั้นด้วยครับ

เสร็จแล้วไปเซ็ต path เกมจะเข้าไปอยู่ใน xbox games