ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Raimon Eleven!!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    Blog Entries
    2

Angry เคยไหมครับ เข้าไปดูหนังในโรงแล้วเจอคนที่นั่งที่เราอยู่

เหตุเกิดเมื่อวานครับ เวลาประมาณ 11 โมง ผมกับครอบครัวผมไปดูเรื่อง Percy Jackson ครับ แต่หนังเข้าประมาณ 10 โมงกว่า ผมกับพี่ผมก็ซื้อข้าวโพดคั่วไปพอเข้าโรงดันไปเจอคนมานั่งที่เรา 2 คน ตอนแรกผมก็นึกว่าเขาคงจะเห็นว่าไม่มีคนจองไว้ก็มานั่ง เพราะหนังก็ฉายสักพักละ แต่พอพี่ผมไปคุยแล้วเหมือนเขาก็ยังไม่ลุก ก็เลยขอดูบัตร บังเอิญมากบัตรเหมือนกันเป๊ะ ที่นั่ง รอบหนัง โรงหนัง เหมือนกันเป๊ะ ผมก็งง แต่เขาก็ขยับให้นั่งเพราะข้างๆยังเหลือที่นั่งว่างอยู่เยอะ แต่ผมข้องใจมากเลยทำไมบัตรมันเหมือนกัน ทั้งๆที่ผมก็พึ่งซื้อตอนก่อนจะเข้าโรงหนังอีก หนังฉายไปแล้วด้วย ไม่รู้ว่าผิดตรงไหน ผิดตรงที่คนที่มานั่งที่เราปลอมบัตรรึเปล่า หรือผิดที่โรงหนังไม่เช็คบัตรให้ดี
    joker123
    ติดตามผลงานของผมได้ที่นี้ครับ - Youtube -

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    แล้วทำไมไม่ไปแจ้งทางโรงล่ะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ทำไมไม่ไปแจ้งที่พนักงานละครับ รู้ๆไปเลยจะได้หายค้องใจ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Raimon Eleven!!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    แล้วทำไมไม่ไปแจ้งทางโรงล่ะครับ
    พอดีเขาลุกให้เรานั่งอ่ะครับ ไม่ได้มีเรื่องราวอ่ะไรใหญ่โตมากมายก็เลยไม่ได้แจ้งไป ไม่อยากมีปัญหามากอ่ะครับ เพราะเขาก็ไม่ได้มีปัญหาอยู่แล้ว
    ติดตามผลงานของผมได้ที่นี้ครับ - Youtube -

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    เหตุการณ์นี้สอนให้รู้ว่าควรมารอตั้งแต่เค้าเปิดเพลง 5555
    I LOVE YOU MY SOULMATE <3

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมเคยเจอะแบบ ซื้อตั๋วมา พอเข้าไป แม่เจ้า เก้าอี้ของเรา เสียไม่มีเบาะ กำแท้และเข้าไปตอนหนังฉายแล้ว คนนั่งกันเต็ม
    ไปแจ้งพนัคงาน มันให้ยืนรอ อยู่ข้างๆทางเดินเพื่อที่จะแจ้งทางฝ่ายขายตั๋ว หาทีว่างให้เราลง
    แล้วตอนแรก มันขายตั๋วมาได้ไง ไม่รู้ -.-

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -PoLyZ อ่านกระทู้
    เหตุการณ์นี้สอนให้รู้ว่าควรมารอตั้งแต่เค้าเปิดเพลง 5555

ไม่เคยทัน มัวแต่ซื้อป๊อปคอร์น ขาดไม่ได้เบยของกินเนี่ยะ!
    Fansub

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nemisis' อ่านกระทู้
    ไม่เคยทัน มัวแต่ซื้อป๊อปคอร์น ขาดไม่ได้เบยของกินเนี่ยะ!
    เย้ยยย

ท่านครับเขามีบริการไปส่งไม่ใช่หรือนั่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    เย้ยยย

ท่านครับเขามีบริการไปส่งไม่ใช่หรือนั่นครับ
    ผมว่าไม่ทุกโรงนะครับอย่างน้อยที่โคราช EGV เดอะมอลไม่มีบริการมาส่งซื้อเองต่อคิวเองอะไรหมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    น่าจะเป็นที่เครื่องพิมพ์บัตรหรือ เปล่า เคยเจอนะ คนมานั่งที่ผิด แต่ไม่เคยเจอ บัตรเหมือนกันแฮะ -*-
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version