ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Microsoft’s IllumiRoom หรือโปรเจ็คนี้จะเป็นแค่ฝันกลางวัน

เมื่อปีที่แล้วหลายคนคงจะได้เห็นของเล่นใหม่ของทาง Microsoft ที่นำเสนอเครื่องโปรเจ็คเตอร์ที่เรียกว่า IllumiRoom ซึ่งจะเป็นอุปกรณ์เสริมสำหรับเครื่อง Xbox โดยมีความสามารถทำให้เวลาเล่นเกมเราได้เห็นแสงสีทะลุหน้าจอราวกับหลุดไปอยู่ในเกมด้วยการที่ตัวโปรเจ็คเตอร์ยิงภาพสีไปบนกำแพงด้านหลังของหน้าจอทีวี แต่โชคไม่ดีที่ตอนนี้ต้องบอกว่า “มันยังเป็นแค่งานวิจัย” ซึ่งมันยังมีราคาสูงมากหากเอามาวางจำหน่ายในตอนนี้ คำตอบนี้มาจากหัวหอกคนสำคัญของ Xbox One นั่นก็คือนาย Albert Penello

หลักๆเลยก็คือในตอนนี้ถ้าหากจะติดตั้ง IllumiRoom เพื่อที่จะสามารถเล่นมันได้แล้วมันยังคงเป็นอะไรที่เรียกว่ายังอยู่ในห้องแล็ป ก็คือมันมีค่าใช้จ่ายที่สูงและยังไม่เหมาะกับผู้บริโภคทั่วไปและก็ไม่สามารถติดตั้งได้เองในขณะนี้อยู่แล้ว ถึงทำได้เราก็ต้องใช้เงินพูดกันเป็นพันๆเหรียญอยู่ดี หมายความว่าตอนนี้เรายังไม่ได้เห็นมันง่ายๆสำหรับตัว IllumiRoom เพราะในงาน E3 ที่ผ่านมาทาง Microsoft ก็ไม่ได้เอ่ยอะไรเกี่ยวกับเจ้าตัวนี้เลยแม้แต่น้อยครับ รอกันอีกยาว

source polygon.com
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/09/micros...8%9B%E0%B9%87/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ต่อไปก็เล่น Hologram กันเลยดีมั้ยเนี่ย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    901
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ดูแล้วเวียนหัว ตาลาย

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นผ่าน โปรเจคเตอร์ ง่ายกว่ามั้ยแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ผมบอกตรงๆถ้ามีแบบนี้จริงต่อให้ผมได้ฟรีก็ไม่เอาครับ เพราะว่าเล่นแล้วตาลายมากมันออกมานอกกอบด้วยถ้าเข้าไปอยู่ในเกมเหมือนจริงๆอีกแบบน่าจะพอได้อยู่ครับ

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ถ้าจะเอาแบบนี้จริงๆ Background ต้องเป็นกำแพงที่มีพื้นเรียบเท่าๆกัน ถ้าเอาของมาวางแบบนี้ปวดหัว ปวดตาแน่นอนครับ (แค่ดูใน Youtube ยังปวดหัวเลย)

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เล่นจริงถึงกับอ๊วกแตก