ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7891011 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gukahnza อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ ไม่ใช่ 7.63หรอครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    กรุณา อย่านำเว็บพวก SKIDROW ไหนๆมาโพสในกระทู้ผมครับ หากทำอีกผมจะลบออกเลย
    เพราะผมไม่สนับสนุนเว็บที่เอาชื่อ SKIDROW มาใช้เพื่อให้คนเข้าไปเยอะๆเพื่อกำไรครับ

ถ้าจะไปสนับสนุนเว็บพวกนั้นนัก ช่วยโหลดจากที่ผมอัพให้นี่จะดีกว่ามั้ย?

UPDATE 1 - RELOADED

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    update น้านนานเนาะ แต่ไม่เป้นไร รอได้

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    อัพเดทแล้ว lag อยู่ดี T^T น้ำตาเล็ด

7870 ปรับ high FPS 18++

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    อัพเดทแล้ว lag อยู่ดี T^T น้ำตาเล็ด

7870 ปรับ high FPS 18++
    เกมส์นี้ต้อง cpu ram สูงนิดนึงครับ

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zyberx อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ต้อง cpu ram สูงนิดนึงครับ
    FX 6100 ram 8 ยังใช้ไม่ถึง 4 เลย = ="

แต่ฉากตีกันไม่ lag lag แต่ฉากคุมเมือง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hight007 : 8th September 2013 เมื่อ 00:35

กล่าวขอบคุณ
    246
    อัพเดทแล้วหายแลคลงได้เยอะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    FX 6100 ram 8 ยังใช้ไม่ถึง 4 เลย = ="

แต่ฉากตีกันไม่ lag lag แต่ฉากคุมเมือง
    งั้นคงปกติ ถ้าฉากตอน คุมเมืองแลค ผมก็กระตุกนะตอนคุมเมือง แต่ตอนเข้าฉากรบไม่แลค งั้นคงปกติแล้วละมั้งครับ

ของฟรีทำใจครับ เล่นได้แค่นี้ก็ดีหนักหนา ฮ่าาาา

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใครพอรู้ไหมคับว่าเซฟเกมมันอยู่ตรงไหน?

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    กรุณา อย่านำเว็บพวก SKIDROW ไหนๆมาโพสในกระทู้ผมครับ หากทำอีกผมจะลบออกเลย
    เพราะผมไม่สนับสนุนเว็บที่เอาชื่อ SKIDROW มาใช้เพื่อให้คนเข้าไปเยอะๆเพื่อกำไรครับ

ถ้าจะไปสนับสนุนเว็บพวกนั้นนัก ช่วยโหลดจากที่ผมอัพให้นี่จะดีกว่ามั้ย?

UPDATE 1 - RELOADED

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***
    พี่ครับ มันต้องอัพเดทก่อน ถึงจะแคร็ก หรือว่าแคร็กได้เลยแล้วค่อยมาอัพเดทอะครับ ?
    ?

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aom_38080 อ่านกระทู้
    พี่ครับ มันต้องอัพเดทก่อน ถึงจะแคร็ก หรือว่าแคร็กได้เลยแล้วค่อยมาอัพเดทอะครับ ?
    แครกลงเกมแล้ว อัพเดทได้ต่อเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    โกงครับ ถ้าอยากเล่นแบบสนุกๆ ส่วนตัวผมเล่นแบบ ธรรมดา+ไม่โกง ก็ใช้เวลาในการเล่น เดือนได้ละมั้ง Shogun 2 อ่ะนะแต่พอเล่นจบไปรอบ อีกรอบก็โกงไปเลย ทุกอย่างครับ เงินทหาร อัพเต็มหมด แล้วก็เล่นแบบยากสุด ส่วน Rome 2 นี้ผมรอวันที่ 10 แต่ผมโหลดมาลองแล้วละ บอกได้เลยว่า กระตุกมาก ปรับสูงกับต่ำแทบไม่ต่างเลยรอแท้ดีกว่าแหะ ๆน่าจะไม่กระตุก

ส่วนทริปดีๆ ผมแนะว่าอย่าไปสนใจเรื่องรบมาก เพราะผมแรกๆจะไปสายเศรษฐกิจก่อน อัพพวกนี้ก่อน ทำการค้าขายกับเมืองไกล้ๆส่วนเมืองไกลๆแนะให้เอาเรือเปิดทาง เป็นมิตรให้ได้มากที่สุดพยายามอย่าทำตัวเด่น แล้วก็เวลาเป็นมิตรกับใคร ต้องดูด้วยนะว่า ไอเมืองนี้เป็นคู่อริ กับเมืองไหนไม่งั้นถ้าไปเป็น มิตรกับทั้ง 2 เมืองๆใดเมืองนุงจะเลิกเป็นมิตรกับเราแถมถ้าเมืองนั้นมีเมืองอื่นเป็นมิตรด้วยพวกนั้นก็จะเห็นเราเป็นคู่อริ ไปด้วย

ส่วนทริปในการรบ แนะให้เน้น ทหารราบ อย่าไปใช้พวก หอก ธนูมากนัก เพราะเท่าที่ผมดู ดาเมจพวกนี้ฆ่า AI ฝ่ายตรงข้ามได้ไม่เท่าไรแถมภาคนี้มีระบบป้องกันตัวเองจากธนูกับหอกด้วยโล่ด้วย
    แล้วก็เวลารบอย่าพยายามบุกด้วยกองรบทั้งหมด เช่น เรามี 5 AI มี 5 อย่าเอา 5ไป+1 ต้อง 1-1รึ 2-1 ถ้ามากกว่านั้น ทหารจะอัดกันอยู่ข้างหลังแล้วก็ ภาคนี้ระวังเรื่องทหารม้านะครับ เพราะโหดมาก วิ่งชนทหารราบแค่รอบเดียวทำให้ยอมแพ้ยกธงขาวได้เลย (ถ้าเป็น Shogun 2 ต่อให้ทหารม้าสัก 10 กอง(60x10) ก็สู้พลหอก150คนไม่ได้ - -'' )

มีอ่ะไรก็ถามได้นะครับถ้าพอจะแนะให้ได้อ่ะนะ =w= เกมตระกูล TOTAL WAR เล่นมาทุกภาคแล้วยกเว้น Shogun 1 เกิดไม่ทัน 555+

แล้วมี Trainer หรือสูตรมั้ยครับ ผมเสิร์จหาเท่าไร เจอแต่อันใช้ไม่ได้

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยครับ แก้ยังไง - -

[IMG] [/IMG]
    เป็นเหมือนกันครับ ตอนแรกก็เล่นได้พอปิดคอมเปิดใหม่ เล่นไม่ได้แล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiece392 อ่านกระทู้
    ใครพอรู้ไหมคับว่าเซฟเกมมันอยู่ตรงไหน?
    หาอยู่เหมือนกันใครรู้บอกที ตัวFULLGAME - UNLOCKED

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    แล้วมี Trainer หรือสูตรมั้ยครับ ผมเสิร์จหาเท่าไร เจอแต่อันใช้ไม่ได้
    ไม่ต้องใช้สูตรหรอก ภาคนี้เล่นง่ายมากเลย ตอนนี้ผมรวยเละ ได้เงินเทอนละ 3000-4000 ยึดได้ 10 กว่าเมืองละ เล่น hard สบายๆ ชิวๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiat999 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องใช้สูตรหรอก ภาคนี้เล่นง่ายมากเลย ตอนนี้ผมรวยเละ ได้เงินเทอนละ 3000-4000 ยึดได้ 10 กว่าเมืองละ เล่น hard สบายๆ ชิวๆ
    หาเงินยังไงอะครับ ผมเล่นได้แค่ไม่กี่ 100 เอง บางทีติดลบเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพเดทการพักนาเมืองไงครับ สีฟ้าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    น่าเล่นที่สุด แต่สเปกไม่ถึง อย่างนี้ต้องไปอัพคอมซะและ ^^

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    สำหรับมือใหม่ที่อยากได้พวก สูตรนะครับ แนะให้หา ArtMoney มาใช้ครับมันไม่ใช่ Trainer เหมือนจะเป็นตัวโกงเงินอย่างเดียว สามารถทำได้ทุกเกมครับเพราะผมก็ใช้อยู่บ่อยๆกับเกมที่มีชื้อของ+อัพเกรด rome 2 ผมลองแล้วใช้ได้ครับ รู้สึกผมจะลองโกงไป 9.999.999 ละมั้งแต่ถ้าของแท้คงใช้ไม่ได้ 555 แต่มันจะลดความสนุกลงนิดหน่อยนะครับเพราะเงินไม่ได้หาเองแต่ถ้าอยากมันก็ไปหาโหลดเอาเลย วิธีใช้ก็ลองหาดู ถ้างง ก็มาถามได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ ตอนแรกก็เล่นได้พอปิดคอมเปิดใหม่ เล่นไม่ได้แล้ว
    น่าจะเป็นแบบเดียวกับ shogun 2 ลองถอดสายแลนออกครับเล่นแบบไม่ต่อเน็ต (ถอดแล้วรี 1 รอบนะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 8th September 2013 เมื่อ 13:48

กล่าวขอบคุณ
    1
    ต้องใช้ สตรีมเล่นไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นแบบ ออฟไลน์ ได้ใช้ไหมคับ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zyberx อ่านกระทู้
    งั้นคงปกติ ถ้าฉากตอน คุมเมืองแลค ผมก็กระตุกนะตอนคุมเมือง แต่ตอนเข้าฉากรบไม่แลค งั้นคงปกติแล้วละมั้งครับ

ของฟรีทำใจครับ เล่นได้แค่นี้ก็ดีหนักหนา ฮ่าาาา
    เป็นเหมือนผมเลยตอนคุมเมือง แลคสาดดดด ยิ่งเวลามีไอ้หน้ามุมบนซ้ายมาพูดนะยิ่งหนัก เป็นไรของมัน ก็ไม่รู้สินะ!!!
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kensadza อ่านกระทู้
    ต้องใช้ สตรีมเล่นไหมคับ
    ไม่ต้องครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kensadza อ่านกระทู้
    เล่นแบบ ออฟไลน์ ได้ใช้ไหมคับ
    ได้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ที่พี่รามิสอัพโหลดนี้ มี The Greek States Culture Pack - DLC ด้วยหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยตอนคุมเมือง แลคสาดดดด ยิ่งเวลามีไอ้หน้ามุมบนซ้ายมาพูดนะยิ่งหนัก เป็นไรของมัน ก็ไม่รู้สินะ!!!
    ไอ้หน้ามุมบนซ้าย ปืดได้นะตอนเรื่องทีมปรับออฟชันเหมือนโชกุนอะใครเคยเล่นคงรู้

Tags for this Thread