ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

ถามเรื่อง PS Vita

1. PS Vita สามารถเล่นเกมของ PSP ได้ไหม ( ถ้าเล่นได้แล้วได้ทุกเกมไหม ) ?
    2. PS Vita ในตอนนี้สามารถเล่น Copy แบบ PSP ได้ไหม ?
    3. เล่นแบบ Copy นี้ หมายถึง โหลดตามเว็บต่างๆมาเล่นใช่่ป่ะ ?
    4.เรื่อง สี ของตัวเครื่องนี้มันทำให้ราคาเปลี่ยนไหม ? ( ประมาณว่า สีขาว จะแพงกว่าสีดำ จริงป่ะ? )
    5. รุ่นนี้ PCH-1100 คือไรอะ ดูเหมือนราคาจะถูกจัง ? http://www.pspinw.com/PS-VITA/CONSOL...%E0%B8%99.html

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Uncename155 : 3rd September 2013 เมื่อ 17:34

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    1. PS VITA สามารถเล่นของ PSP ได้ครับ แตต้องซื้อผ่าน STORE
    2. PS VITA ไม่สามารถเล่น COPY ได้ครับ
    3. คงไม่ต้องตอบ - -''
    4. จริงครับ
    5. ไม่รู้ครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    thankk k k k k k
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Uncename155 : 3rd September 2013 เมื่อ 17:45

กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    PCH-1100 รุ่นไวไฟ ไม่มี 3จี