ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] TEENAGE MUTANT NINJA TURTLES: OUT OF THE SHADOWS [FAIRLIGHT|2013|FULL|ENG|2.32GB] [ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !!

Processor: Intel Core 2 Duo E6600 2.40 GHz/AMD Phenom X3 8750 2.4 Ghz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: GeForce 8800 GT series with 512 MB RAM or ATI Radeon HD3870 with 512MB RAM
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 5 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c or later Compatible Card

TMNT : Out of the Shadows เป็นเกมส์แอคชั่นบู๊ล้างผลาญ ต่อกรกับเหล่าร้ายในเมืองนิวยอร์คแนวแอ็คชั่นลุยด่านมุมมองบุคคลที่สามท่ามกลางฉากสภาพแวดล้อมใจกลางกรุงนิวยอร์ก ผู้เล่นจะได้เลือกสวมบทเป็นหนึ่งในสี่เต่านินจา ซึ่งยกขบวนกันมาพร้อมหน้าทั้งลีโอนาร์โด, โดนาเทลโล, ราฟาเอล และไมเคิลแองเจโล ซึ่งก็มีทั้งเหล่าร้ายที่เป็นมนุษย์ธรรมดา และยังมีเหล่าร้ายมี่เป็นมนุษย์กลายพันธุ์หรือมนุษย์ต่างดาวด้วย อ้างอิงจากการ์ตูนเต่านินจาภาคล่าสุด ในเกมผู้เล่นสามารถเลือกเล่นได้ทั้งแบบคนเดียวหรือไป Co-op เล่นพร้อมกัน 4 คนออนไลน์ ร่วมกันตะลุยต่อสู้กับพวก Foot Clan และปลดปล่อยท่วงท่าวิชานินจา ใส่ศัตรูทุกตัวที่เข้ามาขวางทาง ผ่านสเตจอันกว้างใหญ่ พร้อมด้วยระบบการต่อสู้ที่เน้นใช้สกิลเป็นหลัก และสามารถผสมเป็นท่าคอมโบชุดใหญ่ใส่ศัตรู

วิธีติดตั้งเกมส์
    1.โหลดครบทั้ง 3 Part
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ Fairlight ก็อบปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลย

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03

Password : TMNTOO5TS8UPZIONISTIC

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 15th December 2013 เมื่อ 17:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เป็นกําลังใจครับผม
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับแต่ภาพแปลกๆนิดๆ
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เล่นได้ แน่นอน ครับ ยืนยัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzygote อ่านกระทู้
    เล่นได้ แน่นอน ครับ ยืนยัน

ขอบคุณมากครับ ที่นำรูปมายืนยัน

Tags for this Thread