ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    คนที่เล่นไม่ได้ไปไม่เป็นหรือกลัวไม่กล้าเล่น ดูเค้าเล่นก็ได้ ฮาดี 55 http://www.youtube.com/user/PewDiePi...&shelf_index=4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RamzaZero : 17th September 2013 เมื่อ 18:03

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanaipon อ่านกระทู้
    ผมคงไม่มีบุญ หรือบุญน้อย เล่นได้นะ แต่มันเด้งหลุดทุกครั้ง //เล่นไปประมาณแปปนึง ที่เอาคีย์การ์ดไปเปิดห้องยาม เพื่อเอาข้อมูลที่คอม แล้วไอ้บาดหลวงมาตัดไฟ เราต้องไปเปิดไฟ แล้วกลับมาที่คอม มากดข้อมูลต่อ มันหลุดตอนกดคอมทุกที แคล๊กทุกตัว หลุดที่เดียวกันหมด ไม่เล่นก็ได้ ฮืออออออออ /// ปล. ใครเป็นที่เดียวกับผมมั่ง
    เป็นเหมือนกันเลยครับท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมเล่นจบเเละ ถึงกับฝันร้ายไป 2 - 3 วันเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    102
    แตกไฟล์ แล้วดับเบิ้ลคลิ๊กตัว Setup แล้วมันเด้งแบบนี้ 2 อันครับ
    1

2

กล่าวขอบคุณ
    102
    ทราบปัญหาละครับ ปิดสแกนไวรัส Norton แล้วลงได้

ตอนนี้เจอปัญหาจอดำ -*- แต่กด alt+tab เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246

ลองแล้วเมื่อกี้เอง Win7 32 bit เล่นได้ครับไม่ต้องปรับอะไร

โหลดตัวเกมส์ WaLmart Full game แล้วโหลด Update 3 หน้าแรก(ในตัวอัพเดทจะมีCrack ให้ก๊อปไปลงในัตวเกมส์ด้วยหลังอัพเดท)

แล้วลบตัวเกมส์ที่หน้าจอออกก่อน เข้าไปในโฟรเดอร์เกมส์ของ win32 แล้วลากตัวเข้าเกมส์ในโฟรเดอร์นั้นออกมาไว้แทนครับ(สำหรับ32นะ)

ส่วนเล่นค้างไม่ค้างไม่รุ้ครับเพิ่งลงเสร็จ เพิ่งเข้าตึก เด๋วถ้าเล่นได้จบจะมาบอกนะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    หลุดตรงที่กลับไปโหลดข้อมูลห้องซิเคียวริตี้ครั้งที่2อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    จบละ หลอนเวอร์ๆเลย สะดุ้งไปหลายทีเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ลองดูครับ

Outlast.Update.2.and.Crack.Fixed-3DM

http://www.tempfiles.net/download/20...0/Outlast.html
    ใครที่ใช้ win7 32bit พอnew game ตอนโหลดแล้วมันเด้งจอดำ ใช้แครกนี้ ที่คุณRamis ให้มาเล่นได้แน่นอนคับ

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    fullgame+ craked เล่นได้แท้เหลา

ลองเปิดเข้าไปดูแล้วออกมา ขอทำงานให้เสร็จก่อนครับ
    เร็วๆ นี้....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แบบว่าเราต้องมี สตรีม ด้วยรึปร่าวคับ ถึงจะเล่นได้ ?

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    โหลด FULLGAME - WALMART เล่นได้ 100% ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    เคยไปดูของคนอื่นเล่นมาแล้วนิดนึง พอมาเล่นเปิดเสียงหูฟังดังๆเจอแค่ฉากห้อยหัวฉากแรกหงายหลังเลยทั้งๆที่พอจะรู้แหละว่ามันจะโผล่มาตอนไหน ยิ่งเป็นกลัวคนขี้กลัวแต่ก็ชอบความตื่นเต้นนั่งต้องทำใจอยู่พอสมควรเลย

Tags for this Thread